Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2598|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendants of the Sun) OST của Lyn đứng đầu 7 bảng xếp hạng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 25-3-2016 02:32:39 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Không có gì ngạc nhiên khi nữ hoàng nhạc phim - Lyn tung ra bài hát mới "With You" cho bộ phim "Descendants of the Sun" vào ngày 24/3, nó càn quét các bảng xếp hạng giành vị trí số 1 của 7 trong 8 bảng xếp hạng âm nhạc.

Bài hát đã đứng vị trí số 1 trên Naver, Genie, Mnet, Soribada và nhiều trang khác nữa - chỉ trừ MelOn. Hiện tại, ca khúc này đã giảm sút một chút trên các bảng xếp hạng real-time, nhưng nó vẫn đang thể hiện phong độ rất tốt.

Cô đã kỷ niệm bằng một hình ảnh trên Instagram nói rằng cô đã đọc các bài báo nói về ca khúc của cô đạt vị trí số 1 trên 6-7 bảng xếp hạng âm nhạc, bày tỏ lòng biết ơn và hạnh phúc của mình! Chúc mừng, Lyn!

Source: allkpop

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-3-2016 22:26:16 | Chỉ xem của tác giả
ngày nào cũng nghe đi nghe lại mấy bài nhạc phim nì, nghiện thật rồi còn gì. Suốt ngày cứ "Hoa hậu MT" thui, giờ mỗi tuần chỉ mong đến thứ 5 và thứ 4 để ngắm zai ah
tiếp tục repeat
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-3-2016 21:20:00 | Chỉ xem của tác giả
cá nhân mình thấy bài của LYn không phải bài mình thích nhất, giai điệu cũng ko dễ nhớ và nếu nói rằng tải bài này về máy nghe thì chắc là ko; nhưng nếu xem MV thì cảm xúc sẽ dạt dào hơn, giai điệu da diết của With You cũng sẽ khiến người xem "mau nước mắt" hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-3-2016 18:51:04 | Chỉ xem của tác giả
Bài Lyn hát cũng hay cơ mà mình vẫn thích This is Love hơn tất cả các bài nhạc phim của DOTS. DOTS thì không xem nhưng hóng từng bài OST luôn vì thường những phim mà mọi người đều xôn xao về nội dụng của nó thì thường có nhạc phim rất hay
Ngồi hóng OST tiếp !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-3-2016 10:08:20 | Chỉ xem của tác giả
Thích Lyn lắm, mà sao ko cảm được bài này T___T
Chắc do mấy bài kia hay quá, nên tới bài này bị lóp
Thích nhất bài của K.Will mà sao ko lết lên được hạng 1 vậy anh ;(((

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 26-3-2016 09:29:07 | Chỉ xem của tác giả
DOTS hành hạ con dân dã man thật đấy, tuần nào cũng ngồi ngóng đến T4, T5 lại còn ngóng luôn cả OST nữa chứ, chưa thấy phim nào OST khủng như phim này, mình vốn không thích nghe nhạc vui nhưng nhạc vui trong DOTS cũng mê luôn. Còn nhớ khi OST của K. Will vang lên dân tình nhộn nhạo ngóng chờ tuần sau nghe full bài thế rồi teaser OST mới xuất hiện nghe chỉ thấy mỗi câu You Are My Everything nhưng bắt luôn mất hồn mình luôn rồi. Thế rồi sang tuần tiếp con dân bị ám ảnh bởi giai điệu và ca từ của Once Again, thế rồi tự hỏi K. Will bao giờ xuất hiện thì lại xuất hiện ngay ngày hôm sau trong sự ngỡ ngàng của con dân vẫn luôn nghĩ 1 tuần chỉ được gặm nhấm 1 OST. Xem phim chưa thấy giai điệu mới nào của OST vang lên thì cuối phim giọng ca thần thánh của Xiah vang lên, thoai lại đứng ngồi không yên, xong lại có thông tin lão Ki cũng góp giọng trong OST này, dân tình hồ hởi chào đón thì Lyn nữ hoàng nhạc phim xuất hiện với 1 giai điệu chưa từng xuất hiện trong phim, dù rất thoả mãn nhưng cái cổ của dân tình cũng dài ra theo cấp số nhân mỗi tuần. Tình hình này không hiểu còn sao khủng nào góp giọng trong phim nữa đây????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-3-2016 08:40:26 | Chỉ xem của tác giả
sao bài này mình nghe mãi mà chưa thấy thấm nhỉ ko như bài Mad Love, nghe một lần trong phim mà lùng sục tìm bài ý điên cuồng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-3-2016 07:46:52 | Chỉ xem của tác giả
Chị toàn hát nhạc đỉnh thôi, giọng da diết vang lên rất hợp với cảnh phim, rất khiến người xem động lòng
Ôi My destiny hồi xưa cũng làm mình phát cuồng
Dots toàn ca khúc buồn thôi, nghe não hết cả lòng, đc mỗi Everytime, Say It còn tươi vui thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-3-2016 23:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Chị Lyn bảo thích Joong Ki, chị Lyn muốn hát nhạc phim.
Giờ thì vẹn cả đôi đường, Dots rất mừng vì mời được chị hát và chị cũng rất sẵn lòng tiếp nhận mà.
Chúc mừng bài hát thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-3-2016 20:46:22 | Chỉ xem của tác giả
LYn hát nhạc phim huyền thoại luôn rồi
Cái phim này từ nội dung, diễn xuất đã đành, nay đến OST cũng khiến con dẫn phát cuồng
Mị đề nghị KBS làm hẳn showcase OST phim để con dân mãn nhãn
OST hay, ca sĩ truyền cảm lồng vào phim quả là xứng đôi làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-3-2016 19:36:20 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng bài hát sẽ đạt All Kill ^^
Nhớ ngày xưa xem Master's Sun, có đến 2 bài hát đạt AK luôn, nghe mà cũng vui lây.
Lần này nhạc phim của Dots cũng toàn bài hay thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách