Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2016] Youth Over Flower: Africa / Thanh Xuân Tươi Đẹp: Park Bo Gum, Ryu Jun Yeol, Go Kyung Pyo, Ahn Jae Hong | Vietsub E07 END Online Vivo

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-2-2016 21:47:06 | Xem tất
đặt gạch hóng show này
sau khi xem reply 1988 thì kết luôn mấy chàng
thấy nhận xét của các bạn xem raw rồi có vẻ show này thành công lắm luôn thì phải
hóng hóng chờ ngày có sub, chứ không dám đu thêm raw show nào nữa , RM, IC, 2 Yoo's, với K pop star đu raw là nhiều với mình rồi

Bình luận

có nhưng mà 2 show đó mình chờ sub chứ k đu raw, dạo này mình toàn xem show chứ ít theo phim lại :))  Đăng lúc 21-2-2016 09:34 PM
ôi bạn cũng xem nhiều show phết nhờ, lại còn đu cả raw nữa :D thế bạn có xem 1n2d với superman k ;))  Đăng lúc 20-2-2016 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-2-2016 20:56:56 | Xem tất
đã xem hết ep 1 và đang đợi link down
đúng là không phụ sự kỳ vọng, xem ep 1 mà cảm xúc dạ dào, vừa cười té ghế vì độ ngơ và troll quá ác của PD, các anh đúng là bị bán mà còn không biết
ep 1 xem khiến mình nhớ khá nhiều hồi ức, lần đầu tiên đi máy bay transit qua 2 trạm, bay hơn 1 ngày và vì ngơ ngơ nên cũng suýt nữa bị trễ máy bay và cả ký ức ngủ tại sân bay khó quên
để đi đến 1 nơi mà mình còn không có tí thông tin nào thì quả là không dễ, nên những tình huống như khó khăn như thuê xe hay lạc đường thì chỉ mới chỉ là món ăn khai vị thôi
xem xong ep 1 làm mình muốn xem luôn raw quá nhưng mà phải dằn lòng lại, chờ đợi cũng là hạnh phúc nhỉ ^^
cảm ơn subteam đã làm sub show này, nếu có thể mong subteam làm luôn những mùa trước, show này thú vị lắm  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách