Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Nàng Dâu Hoàng Gia / Sapai Jao | Pope Thanawat, Namtarn Pichukkana - Vietsub Ep 17 HD End + Show 3Zaap [P1 page 9 - P2 page 13]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-1-2016 11:16:17 | Xem tất
Đã xem hết tập 5, phim buồn cười kinh khủng. Trai xinh gái đẹp thì đầy rẫy, nhìn mãn nhãn. Hồi đầu xem phim vì Namtarn, cảm thấy em ấy rất đáng yêu, diễn xuất tốt mà lại linh hoạt. Xem phim đến giờ thì cả dàn diễn viên đều khiến mình thích. Ấn tượng nhất trong diễn xuất của dàn diễn viên phụ là cái tư thế đi đứng của Koy, nhìn bả lắc vặn thừng từ trên xuống dưới từ phải qua trái mà lé mắt luôn. Nhưng chị này diễn cứ quá đà thế nào ấy, mặc đồ thì già khủng bố luôn. Chắc vậy mới nổi bật tính cách của Koy. Xem mấy tập đầu thì kịch bản nhiều đoạn vẫn hơi lê thê, theo đúng chuẩn Thái luôn, giới thiệu nhân vật, background của mọi người mà mất mấy tập. Đến tập 5 thì phim có biến chuyển rõ ràng, tình tiết hấp dẫn hơn hẳn. Mình lại ngồi ngóng sub từng ngày thôi. Thanks subteam rất nhiều nhé!

Bình luận

con nít lắm, anh Rong dọa đánh một cái là đi mách vú ngay. Nhõng nhẽo không chịu đc =]]  Đăng lúc 18-1-2016 02:52 PM
Thì diễn viên đóng vai Ying Koy bảo cố tình mà bạn, sống mà cứ y như đóng kịch, thiệt chịu hổng nổi =]] Thấy Khun Chai Lek cũng dễ thương, nhìn to xác vậy mà   Đăng lúc 18-1-2016 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-2-2016 16:28:22 | Xem tất
Mình thấy theo cảm nhận chung về các phim Thái thì phim này là rất hay rồi. Tình tiết lê thê, thoại dài dòng, nội dung nhiều lúc lan man, nhân vật thừa sắc thiếu cá tính là đặc sản của phim Thái rồi. Nhưng mà nói thật, mình cảm thấy phim này 2 diễn viên chính diễn rất ok mà. Chắc tại mình thích Namtarn nên cảm thấy em ấy diễn khá là lưu loát. Nội dung phim cũng không quá sa đà vào mấy tình tiết cẩu huyết, thậm chí nhiều lúc cũng cảm thấy tính nhân văn cao. Ví dụ như nhân vật Công chúa, vẫn giữ tôn nghiêm lại hiểu biết nhân hậu, nói gì làm gì cũng  công bằng, hay như bà mẹ của mấy anh zai cứ lông bông nhưng thỉnh thoảng lại thốt lên một câu thâm thúy. Mình rất thích phim này, mặc dù đã xem hết bản engsub nhưng vẫn chờ từng tập của Kites làm vì các bạn làm sub là số một luôn mà!

Bình luận

cmt của bạn iu quá cơ <3 <3 <3 Mình cũng khoái bà mẹ, nhìn vậy chứ hổng có dễ bị dắt mũi đâu. Phán mấy câu, Rui đơ luôn =]]  Đăng lúc 3-2-2016 10:36 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-2-2016 09:04:23 | Xem tất
Mình gặm nhấm engsub cả cái tết, nhưng ngày nào cũng phải vào kites hóng vietsub mới. Sáng nay thấy ep10 mà như trúng xổ số. Cảm ơn các bạn subteam nhé. Phim xem càng lúc càng hay. Hồi đầu xem phim thấy anh nam chính cứ lúa lúa thế nào ấy, em mình còn gọi anh ấy là Khun Chai nông dân, bây giờ thì nó còn lụt hố hơn cả mình. Nó còn học Pháp, ko học Anh, ko xem được engsub nên còn ngồi nghe tiếng Thái mới dũng cảm chứ, lại suốt ngày lên net tìm anh nông dân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-3-2016 14:01:13 | Xem tất
Thế là sắp hết rồi. Mỗi tuần chờ phim tuy hơi bị mòn mỏi nhưng cũng vui vẻ lắm. Xem xong tập 16 rồi thì các anh các chị tự sắp xếp về đúng chỗ của mình, bây giờ chỉ hóng nốt mấy đoạn hạnh phúc thôi. Đoạn kịch tính chắc còn mỗi chị Koy cố gắng nốt lần cuối cùng, nhưng mà tình cảm đôi kia như ván đóng thuyền rồi nên chẳng thành vấn đề lắm. Nghĩ đến tuần sau xem nốt ép cuối là bây giờ đã cảm thấy hơi hơi trống vắng. Tks subteam nhiều nhiều nhé, vì cho mình một trải nghiệm phim Thái tuyệt vời!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách