Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Losedow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nữ Ân Sư | Thiên Như Ngọc (Hết)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-5-2016 15:35:40 | Xem tất
Mình đọc một hơi hết 62 chương. Cảm ơn losedow đã dịch nhé. Phải nói là truyện rất cuốn hút. Đến nỗi mình phải sign up để nói lời cảm ơn, vì chả lẽ đọc chùa không .
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 Z( E; K4 V6 a0 Z
©2024 Kites.vn |   [. \+ L) `" h& `5 t7 `3 gAll rights reserved
Phải nói là cả hai anh chị nhân vật chính đều rất có chủ kiến và mạnh mẽ, thêm điểm cộng là vừa có tài vừa có sắc. Các nhân vật phụ cũng rất dễ thương. Mình thích nhất là Bạch Đống, có vẻ như cậu công tử bột này đã hiểu chuyện và từ từ thay đổi theo hướng mạnh mẽ. Nhà họ Bạch có chị em như vậy thiệt là có phúc.  Tiếp theo là Hi Thanh, anh này cứ tưng tửng, mỗi lần xuất hiện lại góp phần gây cười, tình hình đang nặng nề thì cũng nhờ anh mà giảm bớt phần nào.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( I. P2 ^+ f: O) w
©2024 Kites.vn | + u* n! N7 Z6 |: v( a) M9 @All rights reserved
Hơi bất ngời chuyện anh vua lộ bộ mặt thật. Lúc đầu cứ tưởng truyện sẽ chỉ quanh chuyện bệnh và tính tình của Tư Mã Tấn. Nhưng nhờ anh ta lộ mặt ác mà truyện mới bị đẩy lên cao trào và hấp dẫn hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-5-2016 16:04:51 Từ di động | Xem tất
Haha, Tư Mã Tấn đúng là trời ko sợ đất, cha vợ cũng ko coi ra gì.

Bình luận

con gái của cha vợ còn cãi lời cha thì con rể việc gì phải kính, đó vốn cũng chẳng phải tính của người này.  Đăng lúc 12-5-2016 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-6-2016 16:15:35 Từ di động | Xem tất
Nói thật là xưa nay mình rất ít đọc cổ đại. Chỉ là vô tình lọt hố này và bị cuốn theo luôn. Một phần vì rất thích tính cách của Bạch Đàn, có cứng có mềm, có đứng đắn, có giảo hoạt, cộng với tính tham tiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách