Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1726|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mưa Nhớ (Missing The Rain) - Hòa Minzy ~ Happy Birthday to Queenie_Sk ~ From V zone with love

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-11-2015 09:14:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +31

Happy Birthday to mẹ Quỳnh Dao

Mẹ Quỳnh Dao - mẹ Bỉm sữa của em à Cuối cùng thì cũng đến sinh nhựt bà chệ già của lòng iem rồi Lần đầu tiên có ngừi "đặt hàng" quà sinh nhựt như này nên thôi em cũng cố mà lê lết theo Hành hạ gà tới bến luyên Chứ bình thường quà sinh nhựt là em tự lựa, và đa phần là mang hàng... tồn kho bê đi tặng dần
Quen chị chưa lâu nhưng em cực cực cực cực cực kì quý chị, chị chăm chỉ nè, nhiệt tình nè, tốt bụng nữa nè, em nhờ chị làm cái gì, chị cũng làm xong nhanh thật nhanh cho em hết á. Mẹ bỉm sữa này tuy già nhưng tâm hồn vẫn còn rất tươi trẻ - rất tỉnh và rất xinh~ Nên là nói chiện hợp cạ em ghê cơ, nhèo lúc em thấy chị em mình chả có khoảng cách thế hệ gì hết ráo (nói cứ như thể em sinh năm 97,98 ko bằng ấy, thực ra em cũng già chả kém gì chị haha ). Thêm tuổi mới em chúc chị luôn vui vẻ xinh đẹp như bây giờ, mãi năng nổ và nhiệt huyết, cống hiến hết mình cho Vờ Dôn, em bẩu mần 2 bé thỏ tặng 2 gái nhà chị mà cứ lu bu xong quên mất, đến giờ mới xong được... 2 cái tai thỏ Rồi em sẽ cố giải quyết công việc của mình nhanh nhanh và làm nốt 2 bé thỏ ha chị ^^

P.S: Mấy đứa cứ bẩu sinh nhật chị Hường chắc hẳn là dc nhèo xèng lắm, nhưng nào ai ngờ rằng Vờ vẫn còn một lão đại còn có sức công phá túi xiền của thèng Vờ Dôn nhiều hơn thế Nào, trả lời thưởng hẳn +31, các bé nhào dzô hốttttt mau

Bình luận

Già lúc nào mà già .... tươi mơn mởn thế mà =)))  Đăng lúc 5-11-2015 11:44 AM

Rate

Số người tham gia 10Sức gió +50 Thu lại Lý do
Nam.Anh + 5 giờ mới lết xác dzô
Fox. + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joe.Lee + 5 =)))))))))))))))))))
.Mít. + 5 ^^
YuChunsa + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thư-chan + 5 Ây gu =)))))
v4nt0mmy + 5 sign thằng Vờ ciu thế =))
Atula1994 + 5 quên rệp cho bà chệ =)))))))))
Queenie_Sk + 5 Đang dùng 3G cùi vẫn gáng rết một.
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách