Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 29345|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Tomorrowland - Thế giới bí ẩn - George Clooney, Britt Robertson, Hugh Laurie - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-10-2015 12:11:30 | Xem tất
Hồi xem trailer thấy phim này có vẻ hay, nằng nặc đòi ra rạp coi cho bằng được. Đến hồi coi thì thấy hơi thất vọng vì không được như mong đợi. Phim 2 tiếng mà mình cứ ngỡ như 3, 4 tiếng vậy. Đoạn đầu xem còn được được, qua đoạn giữa là hơi buồn ngủ rôì, mình trước giờ chưa ngủ trong rạp dù phim có dở ra sao nhưng không hiểu sao tới đoạn đó mắt muốn díp lại luôn (lên fb đọc cmt thấy ai cũng bảo đoạn đó buồn ngủ ), tới đoạn cuối xem thì không hiểu gì hết :v Cả rạp đứng dậy nhìn nhau như mới đẻ, xong lẳng lặng đi về

Bình luận

babyboo.kute Tớ xin phép chia buồn cùng em cậu :))))))  Đăng lúc 8-11-2015 09:34 PM
@Garfiled93: Đến giờ em tớ vẫn còn nhắc đời là lần đầu tiên dẫn nó đi xem phim mà cho nó xem trúng phim dở đấy cậu ạ :'(  Đăng lúc 7-11-2015 12:13 PM
Tớ đang định xem. Đọc xong cmt của cậu tớ quăng cái ý định ấy luôn :)  Đăng lúc 25-10-2015 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-2-2018 14:59:21 | Xem tất
Phim này kiểu đầu voi đuôi chuột ấy Trailer rõ hay rõ hấp dẫn, xem rồi mới thấy càng xem càng lan man, lủng củng. Chốt lại một câu: Phim dở thực sự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách