Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3500|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Hồ Ca: Tham gia Lang Gia bảng là nhờ Hồ tiêu - Rất ngưỡng mộ Cận Đông đại ca

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-9-2015 15:31:21 | Xem tất
Phải nói là lâu lắm rồi mới có 1 bộ film mà mình coi từ đầu đến cuối ko tua 1 giây nào, thậm chí còn thức tới tận khuya để xem bản raw mặc dù ko hiểu gì )
Mong rằng ekip KNT sẽ cùng hợp tác với nhau thêm nhiều phim nữa . Phải chia tay KNT quả thật là quá buồn mà .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-9-2015 08:21:28 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 29-9-2015 03:58 PM
Mình cũng thế. Không biết mấy năm rồi ấy. Thức đêm để xem phim. Hóng từng tập. Th ...

hehe, ss giống em quá . Chắc cũng tầm 5 năm e chuyển từ fan Korean drama sang Chinese drama mà Kẻ ngụy trang là phim thứ 2 sau Bộ Bộ Kinh Tâm e xem liền tù tì mà ko tua . E cũng lên weibo này nọ để xem vid hậu trường rồi cũng lần mò lập tài khoản weibo chỉ để thao dõi các diễn viên trong film ( hồi BBKT cũng ko đến mức phải lần mò lập tk weibo đâu ợ ) .

Cái hay của film không chỉ lời thoại xuất sắc, diễn biến film logic mà còn nhờ vào khả năng diễn xuất của dàn diễn viên thực lực. Chắc đây cũng là bộ film TQ đầu tiên e coi mà diễn xuất của dàn diễn viên đồng đều như thế. Mong là sau KNT, LGB sẽ có cơ hội được gặp lại dàn diễn viên này trong những bộ film khác nữa . Mà trong thời gian chưa có film mới của các anh các chế chắc e lại quay lại từ đầu xem KNT đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách