Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .3Team.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thầm Yêu: Quất Sinh Hoài Nam | Bát Nguyệt Trường An (Truyện dịch) (HOÀN) - Hậu ký: Một lời từ biệt dài (Phần 2) - Post 1892 page 190 (23/06/2018)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 15-12-2016 20:17:59 Từ di động | Xem tất
Chúc 3T và gia đình sớm ổn định ạ^^. 3T không bỏ truyện là được còn đợi bao nhiêu mình cũng đoi được. Các bạn nhớ giữ sức khoẻ nhé. Cảm ơn 3T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 22-12-2016 17:04:57 | Xem tất
Đầu tiên cảm ơn 3T rất nhiều, cảm ơn các bạn đã mang lại 1 bộ truyện hay như vậy. Nhiều lúc nó là 1 niềm an ủi cho mình bởi những tháng ngày chán chường và mệt mỏi. Cuối năm rất bận mà các bạn vẫn dành thời gian dịch truyện mình rất khâm phục ih
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 H% }: U  [+ h/ ]
Sáng nay vừa thức dậy mình đã đọc đôi dòng tâm sự của các bạn nhưng vẫn chưa dám đọc chap 90,90 vì sợ hết truyện , nhưng không kiềm được đang làm vẫn phải mò vào page đọc . Đọc xong chương 90 mình thật sự rất muốn khóc , khóc vì mừng cho Lạc Chỉ, bây giờ Lạc Chỉ có thể đường đường chính chính gọi THN là " Hoàng đế bệ hạ", bây giờ LC đã không còn phải có bóng đen trong lòng nữa rồi, không còn là cô bé cấp 3 năm nào chỉ dám thổ lộ trong quyển nhật ký của mình, LC bây giờ có thể tự tin đứng trước người mình thầm yêu 11 năm mà nói " Em yêu anh" . THN theo mình đến chap 90, 91 đã thực sự là soái ca của phiên bản đời thực, không hoàn hảo nhưng rất thực. Mình thực sự rất vui khi đọc đến câu " Anh không đi nữa" (Đợi từ hồi coi FMV cơ mà ) Thay vì chọn đi du học để tốt cho anh, để trở thành anh hoàn mỹ trong mắt của mọi người như ngày xưa, anh đã chọn ở bên LC "Ở bên nhau thì sẽ tốt cho cả 2 người". Cùng nhau trải qua những ngày khốn khó cũng là 1 thứ hạnh phúc không phải những cặp yêu nhau nào cũng dám làm được. Nếu đang yêu hãy yêu hết mình. Nếu một cơn gió thổi qua, hãy nương nhau tựa đầu. Đây là lựa chọn của THN và LC, thật khâm phục đôi bạn trẻ. Lần nữa cảm ơn 3Team rất nhiều, viết trong tâm trạng lâng lâng vì nửa vui vì LC hạnh phúc, nữa buồn vì hết truyện nên hóng ngoại truyện để lấy động lực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-3-2017 12:29:11 Từ di động | Xem tất
Đọc ngoại truyện 2 này cứ thấy day dứt, giống như có 1 tảng đá đè lên ngực. Cuộc sống không ai có thể cũng sống như mình mong muốn, đã lựa chọn thì phải tiếp tục thôi . Cảm ơn subteam nhiều nhen. Các bạn nhơ sức khoẻ. Sẽ tiếp tục theo các bạn nhảy hố mới sau khi bộ truyện này kết thúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách