Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: loannaol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GAME SHOW] Thanh xuân năm ấy chúng ta vừa gặp gỡ (Kết thúc game thành công tốt đẹp, lời cảm ơn và quà may mắn từ Thi Gia #174)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-8-2015 12:28:35 | Xem tất
Nhà Thi thật là chịu chi ghê. Nhớ đợt sinh nhật Thi cũng lì xì cho mem kha khá, lần này tổ chức game cũng sộp nữa Chả bù cho bên nhà tớ quanh năm năm hiu hắt :<
Xin một chân góp vui cho box

Bình luận

nhà Phi nhiều hoạt động mà, bạn rủ các bạn trong nhà qua tham gia game nha :D  Đăng lúc 31-8-2015 12:37 PM
Cbiz t theo Phi với Nini :) Cả 2 nhà đều ít hoạt động ở kites  Đăng lúc 31-8-2015 12:35 PM
bạn ở nhà nào nhỉ, hi tham gia cho vui nha bạn :D  Đăng lúc 31-8-2015 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-9-2015 18:23:54 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Ghép hình: BTC sẽ đưa ra những mảnh ghép đã bị đảo trật tự, nhiệm vụ của các bạn là ghép lại thành 1 bức tranh hoàn chỉnh, cap lại rồi up lên host ảnh và đưa ra đáp án bằng chức năng "bình luận"

Mình không hiểu lắm quy cách của phần thi này, save từng miếng ghép về rồi dùng phần mềm ghép ảnh như PTS ? Sau đó up lên host hay như nào. Chủ thớt có thể giải thích rõ lại vòng này không ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-9-2015 09:17:13 | Xem tất
Đu từ đầu đến cuối mà toàn chậm chân so với các banh. Nhà Thi toàn thành phần khủng
Không giành được giải câu nào những cũng đã nhận được quà an ủi từ BTC.
Hi vọng sau này nhà Thi sẽ có nhiều gameshow khác nữa. Chúc nhà ngày càng phát triển

Bình luận

game hôm qua nhà Thi chân chính chẳng có ai chơi đó bạn =)) cảm ơn bạn nhiều, năng qua chơi nha, nhà đông người mình mới có hứng làm game :p  Đăng lúc 6-9-2015 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách