Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6195|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nền công nghiệp điện ảnh Hàn mùa hè này - các nữ diễn viên giữ vai trò đầu tàu

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-8-2015 17:41:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Đúng là trước giờ không chỉ ở những bộ phim điện ảnh mà thậm chí phim truyền hình cũng vậy bao giờ phim cũng xoay quay nhân vật nam chính và nhân vật nữ chính nhưng cũng chỉ là góp phần để làm nổi bật thêm cho nhân vật nam chính mà thôi. Chính vì vậy mà các nam diễn viên chính lúc nào catse cũng cao hơn hẳn nữ chính là vậy. Nhưng trong những năm gần đây xu hướng làm phim có chút thay đổi và ngày càng có nhiều bộ phim lấy nhân vật nữ chính làm trung tâm và thậm chí có nhiều phim nhân vật nam chính vai trò của họ là góp phần giúp cho nữ chính nổi bật hơn. Tuy vậy những bộ phim như vậy cũng chưa nhiều và điển hình trong số đó là 3 bộ phim chiếu trong dịp hè này với 3 nữ diễn viên đại diện các thế hệ 7X, 8X như Jeon Do Yeon, Jun Ji Hyun và Han Hyo Joo. Hy vọng sẽ ngày càng có nhiều bộ phim lấy nhân vật nữ chính làm trung tâm để có nhiều cơ hội hơn nữa cho các nữ diễn viên tài năng mà bản thân họ đã lao động vất vả vì nghệ thuật không thua gì các đồng nghiệp nam.

Bình luận

mình thấy mấy lần bạn cmt ở thread news OMG,đọc cmt là biết ai xem phim ai ko mà.Mình cũng đag bị hụt hẫng kinh khủng,nhớ phim ko chịu nổi :((  Đăng lúc 25-8-2015 07:30 PM
Đúng rồi bạn ạ. Mình cũng rất thích phim đó và giờ đang ở trong giai đoạn hậu chứng phim kết thúc đây: buồn và hụt hẫng. Ủa mà sao bạn biết hay vậy?  Đăng lúc 25-8-2015 06:24 PM
cảm ơn bạn! :D Hình như bạn cũng có xem Oh My Ghost phải ko  Đăng lúc 25-8-2015 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách