Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: 1791999
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Truyện ngắn] [Truyện ngắn | K] Meo ~ Yêu em thì chị ôm em đi| 1791999| Mèo con – Chị và nhiều nhân vật khác | Completed | Ngoại truyện

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-8-2015 19:31:55 | Xem tất
Oa, dễ thương quá đi.

Mặc dù ss rất ghét mèo nhưng phải công nhận độ hường phấn của fic này vượt quá sức chịu đựng.

Gato với con mèo, được nhiều người quan tâm như vậy còn đòi hỏi gì chứ, ss cũng muốn được làm con mèo.

Mà hình như ss có cảm giác con mèo đó rất giống em thì phải...

Ngắn quá, *thòm thèm*. Lót dép hóng :3

Bình luận

fic hoàn ss  Đăng lúc 8-8-2015 10:12 PM
hehe... ok ok  Đăng lúc 7-8-2015 07:53 PM
ko phải đâu, người ta viết fic tặng mà  Đăng lúc 7-8-2015 07:52 PM
À, thì ra có người đang tự sướng :3. Ghê nha  Đăng lúc 7-8-2015 07:40 PM
chính xác đó ạ  Đăng lúc 7-8-2015 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-8-2015 21:58:42 | Xem tất
Câu chuyện rất hay, mang lại cho người đọc khá nhiều cảm xúc.
Văn phong của em có chút khác so với trước rồi đấy, nó có vẻ trưởng thành hơn nhiều.
Tất cả mọi người trong fic đều yêu bé Mèo đó. Bọn họ ban đầu vì nhiều lý do mà không thể chấp nhận nó cho một mái ấm thực sự nhưng cuối cùng, họ lại chính là mái nhà lớn nhất đối với mèo.
Mèo không nhận ra được mái ấm của mình mà luôn tìm kiếm một mái ấm khác. Đến cuối cùng, mèo mới biết được tình cảm của mọi người, mọi người cũng biết được mình rất yêu mèo. Đây có thể gọi là cả hai bên cùng nhau thay đổi bản thân vì nhau.

Cám ơn đã mời chị cho câu chuyện dễ thương này.

Bình luận

thực sự mọi người yêu mèo nhưng chưa ai coi nó là bầu trời cả, ngoại trừ chủ của nó  Đăng lúc 9-8-2015 10:56 PM
ý của em là như thế nào. ss chỉ cảm nhận qua những ý nghĩ của ss thôi, rất muốn nghe thử ý của em thật sự ra sao...  Đăng lúc 9-8-2015 10:15 PM
thật ra em còn 1 ý nữa nhưng ss hiểu thế thì nó là như thế  Đăng lúc 9-8-2015 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách