Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2015] The Genius mùa 4 - Đại Chung Kết | Vietsub Ep 12 HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-8-2015 22:20:12 | Xem tất
có ep 5 rồi kìa ^^

Chỉ muốn nói là ep 5 này phục chú DongMin thật đấy, chú ấy làm chủ từ đầu đến cuối game luôn còn gì.

Về chị JungMoon, công nhận là vụ nhớ số pi của chị ấy vĩ đại thật đấy ))) nhớ đến tận đuôi 100. Cơ mà nếu chị ấy không vội nói ra việc mình nhớ được 100 đuôi số pi kia trước thì chị ấy hoàn toàn có thể dùng nó đển giúp cho phe nghịch tặc chiến thắng. Việc JungMoon phản bội làm mình hơi thất vọng a ((. Chị KyungRan cũng thấy vậy đó. Lúc game kết thúc, JungMoon đến bên cạnh chị ấy liên tục nói  "Em xin lỗi" mà chị ấy còn chẳng nhìn JungMoon lần nào =.=

Thêm nữa Mình có cái nhìn khác về KyungHoon rồi đó nha . Chỉ vừa vào bốc số thứ tự ra thôi, bạn có vẻ nhìn mặt này nọ cơ mà đoán phe nghịch tặc cũng chuẩn quá còn gì =) bạn không phải dạng vừa đâu

Bình luận

mình còn muốn cho cả cái dép vào mặt ý chứ đừng nói là c KyungRan, cứ đứng vào vị trí c ý xem có muốn nghe lời xin lỗi đấy k  Đăng lúc 4-8-2015 01:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-8-2015 09:24:13 | Xem tất
zoro411 gửi lúc 3-8-2015 10:20 PM
có ep 5 rồi kìa ^^ [-o< [-o< [-o<

Chỉ muốn nói là ep 5 này phục chú DongMin thật đấy,  ...

thế mới nói =.= tội nhất là anh YooHyun, từ lúc bị tống vào tù là cứ cúi gằm mặt xuống chả nói câu nào =.= Hai người làm hết mình để cứu nhóm thì đi vào tử chiến, còn người phản bội nhóm thì sống ngon lành quá. Lúc chị JM cứ lẽo đẽo sau chú DongMin đòi chú ấy cứu mà nhìn ghét ghê luôn đó >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-8-2015 14:09:24 | Xem tất
Xem xong ep6 lại nhảy vào đây comt ngay =)

Càng ngày mình càng không thích chị JungMoon ^^ Phần mở màn, một mình chị ấy nói cười hớn hở trong khi chị KyungRan tỏ rõ thái độ không muốn chung team. Thấy chị vô duyên hết sức. Phải công nhận là chị ấy rất rất thông minh, nhưng hình như lối chơi của "The Genius" không hợp với chị ấy. Từ ep 1 đến giờ chị ấy luôn ở trong tình thế nguy hiểm và bị động, các thành viên khác luôn phải tìm cách để cứu chị ấy. Ep6 này chị ấy đầu quân cho cả 2 team mỗi tội là chả team nào tin tưởng chị ấy tuyệt đối. Cái cách chị ấy xin xỏ ngọc lựu hết người này đến người kia thật không đỡ được mà >”< Chỉ mong ai đó lôi chị ấy vào trận tử chiến rồi loại chị ấy nhanh nhanh giùm.

Bạn KyungHoon càng ngày càng tuyệt, từ ep4 bạn thể hiện rõ là một người khác rồi, và rõ ràng bạn ấy chủ động cực kì luôn. Cách bạn ý để ý kĩ từng người quá là đáng gờm luôn ý. Trong trận tử chiến bạn ý mách nước cho anh JunSeok làm mình bất ngờ luôn =.= Bạn ấy đáng yêu quá sức tưởng tượng luôn 

Anh JunSeok tập này đáng yêu quá ~~~ có mấy đoạn nhảy tưng tưng ~~~.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-9-2015 20:12:31 | Xem tất
Ngóng ep11 từng ngày, cuối cùng cũng có Cảm ơn ST nha

Xem xong ep11 chỉ muốn nói là chú DongMin đúng là Thánh mà ~~~ kiểu như The Genius được sản xuất ra để những người như chú DongMin thống trị vậy. Vòng cuối cùng vì chú ấy muốn tái đấu với HyunMin mà bỏ luôn vị trí thứ nhất cho KyungHoon làm mình rùng hết cả người.

Oh cục cưng tập này chơi có vẻ hơi vội rồi, có lẽ là vì để xác định hai người cho trận chung kết nên cảm thấy lo lắng, từ vòng 3 trở đi bạn ấy luôn tìm cách kiếm điểm cơ mà hầu như không thành. Lại trở về là Oh mít ướt lâu lắm mới gặp rồi ^^. Tuôi 20 của Oh HyunMin rất đáng tự hào mà, ít ai ở độ tuổi 20 mà được như Oh cục cưng lắm. Niềm tự hào ở tuổi 20 của tui đó ~

Bạn KyungHoon tập này cưng quá, cầm máy tính bấm bấm tưởng đùa hóa ra là có kế hoạch cả. Vòng cuối lúc bạn ấy "Ô" một cái tưởng phát hiện ra cái gì lý thú lắm ai dè máy tính bạn bị đơ ))

Chờ trận chung kết a~~~~~ Ông hoàng của The Genius đấu với bạn Đồ Vương không ai ngờ đến~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách