Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16294|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Project for JI CHANG WOOK's Birthday - 05.07.87 - 05.07

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-7-2015 11:05:09 Từ di động | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Mình thích xem mấy MV mà fan làm cho thần tượng như thế này. Nó mang tất cả tâm tư tình cảm của người làm vào trong đó.
Mình đã từng làm và hiểu được cái tâm trạng khi muốn dành những điều đẹp đẽ và những cảm xúc vào trong MV.
Dù có là fan hay không phải là fan thì khi xem rồi cũng thấy xúc động.
Biết đến JCW từ Healer(là một trong những số đông người chú ý đến anh ấy từ sau bộ phim đó).
Không tự nhận mình là fan, k hiểu gì nhiều về con người trc đó của anh ấy. Chỉ biết về anh ấy của hiện tại qua những tin đọc mấy ngày nay.
Một con người gần gũi, thân thiện, đơn giản và chân thành. Đặc biệt là hát rất hay, từ giọng hát biết thêm anh ấy xuất thân từ diễn viên nhạc kịch.
Trái tim mình thì rất lớn, mình yêu thích nhiều diễn viên Hàn Quốc, lúc nhỏ thì thích Jang Dong Gun, lớn chút nữa thì thích Lee Min Ho, ngưỡng mộ Song Hye Kyo và Lee Bo Young. Nhưng Lee Min Ho là người mình dành tình cảm nhiều nhất,và giờ thì trái tim mình lại chứa thêm JCW. Mọi chuyện có lẽ chỉ dừng lại ở Healer, nhưng sau khi nghe bài Đồng thoại mà anh ấy hát trong Fanmeeting thì tự nhiên mình chết đừ luôn.
Yêu thích một người chỉ đơn giản vì 1 điều nhỏ nhặt như thế, k cần biết JCW trước đây đã trải qua những gì, nhưng bắt đầu từ hôm nay mình sẽ dõi theo những bước đường tiếp theo của cậu ấy.
Mặc dù ngày 05.07 chưa đến nhưng cũng chúc cho cậu luôn một đời hạnh phúc và bình an. Rất thích nụ cười của anh, mang cảm giác ấm áp và an tâm trong lòng.

Bình luận

vâng hjhj FMV e làm được ko =))  Đăng lúc 9-7-2015 02:28 PM
E nói chị hả? Chị cũng thích JCW mà :v  Đăng lúc 4-7-2015 05:40 PM
cũng qua đây à :v  Đăng lúc 4-7-2015 04:51 PM
new updated  Đăng lúc 4-7-2015 11:54 AM
#2 updated  Đăng lúc 3-7-2015 10:46 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
MyCoi + 5 Cảm ơn bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo