Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yuu_bitten
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | M] Từ Giờ Không Mạnh Mẽ Cũng Được, Tôi Sẽ Ở Bên Em | yuu_bitten | (Who are you - School 2015) Go Eun Byul - Kim Woo Jin | Complete

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-9-2015 22:07:02 | Xem tất
Au hẳn là lựa ngày ra fic
Chap này đầu tiên phải nói đến Han Yi An, lúc đầu mình đọc đến đoạn YiAn chờ tin nhắn của Byul rồi... khúc đó mình thấy chưa hợp lý tại theo mình nhớ thì ở mấy chap trước, có chap bảo rằng YiAn không thường xuyên liên lạc với Byul, nhưng đọc đến đoạn sau có lẽ mình đã hiểu ý của Au. Và đoạn ngay sau đó, đoạn giải thích lý do vì sao hồi ấy An lại một mình nói rằng mình thích Bi chứ không phải Byul, hồi đó xem phim thì thật sự không thể hiểu nổi ý của BK khi để An thích Bi luôn, chỉ có thể giải thích theo ý Au thôi, đó là An thích Bi khi Bi đóng giả Byul, "yêu hình ảnh Go Eun Byul dịu dàng năm xưa trong đôi mắt Bi. Tình cảm mà cậu ngộ nhận cũng xuất phát từ sự khao khát Eun Byul để mắt đến mình - điều mà Eun Bi trong lớp vỏ là Go Eun Byul đã đem đến đúng thời điểm nhất". Đây là đoạn mình thấy thích nhất trong chap này.
Cả bọn đi biển lại có 2 vận động viên bơi lội cùng thích một người nên mong là chap sau có màn thi đấu gay cấn, kịch tính giữa 2 bạn ấy. Với cả chuyện mà Jin định nói với Byul sau bữa tối nữa.

Bình luận

không biết sao nữa, nhưng mà đại loại là "gãi đúng chỗ ngứa" ấy :))  Đăng lúc 2-9-2015 10:44 PM
Mà chap này viết về Jin về Sung tùm lum mà Han Yi An vẫn gây đc nhiều chú ý nhất nhỉ =))  Đăng lúc 2-9-2015 10:38 PM
Au luôn đúng hehe.  Đăng lúc 2-9-2015 10:35 PM
Chuận rồi =)) Han Yi An theo lý thuyết của mình là đổ Byul 1 lần nữa hồi gặp lại ở quán cà phê nhaaaa. Chap 21 hay sao á.  Đăng lúc 2-9-2015 10:31 PM
À, "cảm xúc chưa sống dậy" :))  Đăng lúc 2-9-2015 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-9-2015 22:35:30 | Xem tất
"Nơi mà trên thế gian này, em là người duy nhất anh sẽ đưa tới đó…" lãng mạn dễ sợ, nơi đó lẽ nào là nơi mẹ của Jin yên nghỉ, lẽ nào là ra mắt con dâu?? đoán thôi, cơ mà chắc không phải?
Còn về vụ thách đấu, đương nhiên là mong Jin thắng nhưng mà mình thấy bây giờ An có thắng cũng chẳng thay đổi được gì, người mà Byul chọn từ sau khi Jin xuất hiện mãi là Jin
Jin đúng là hoàn mỹ quá, đúng chất nam chính trong ngôn tình luôn.
P/s: Dạo này nhà vắng vẻ quá, chắc tại Au bỏ nhà đi lâu quá

Bình luận

Cảm ơn Au vì dù bận vẫn không bỏ fic.  Đăng lúc 18-9-2015 04:04 PM
dạo này Au bận không hề nhẹ :-< chắc 1 2 tuần nữa mới lại có chap mới...lê lết mãi còn 2 chap nữa chắc xong rồi!  Đăng lúc 18-9-2015 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách