Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HOT] CUỘC THI VIẾT: NHÂN VẬT ẤN TƯỢNG NHẤT TRONG KDRAMA NỬA ĐẦU NĂM 2015 / TỔNG KẾT TRAO GIẢI PAGE 1 (#2)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-6-2015 10:58:04 | Xem tất
Ủng hộ 1 cái!

Bình luận

Vote cho bài viết hay nhất nhé :x http://forum.kites.vn/thread/-binh-chon-co-thuong-cuoc-thi-viet-nhan-vat-an-tuong-nhat-trong-kdrama-nua-dau-nam-2015-454167-1-1.html  Đăng lúc 20-6-2015 06:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-6-2015 11:23:34 | Xem tất
Nhân vật mà mình yêu thích và ngưỡng mộ nhất là Cha Do Hyun trong phim Kill me Heal me!!!! 
Vai diễn mang nhiều màu sắc với nhiều tính cách nhân vật khác nhau, chỉ xem qua thì sẽ nghĩ rằng các dạng nhân vật không khó để diễn nhưng “nghiền phim” mới biết đằng sau mỗi nhân vật ấy là 1 câu chuyện!
Đằng sau cái vẻ đỏng đảnh của cô nàng Yo Na là câu chuyện về những nỗi buồn luôn được giấu sau nụ cười, là sự cô đơn khi không có bạn bè nên luôn đi đấu đá với Oh Ri Jin. Đằng sau sự hống hách của Shin Se Ki là sự giằng xé khi luôn ám ảnh về quá khứ. Đằng sau cái vẻ vô tư không lo nghĩ của Ferry Park là quan hệ, tình cảm cha con thiêng liêng chỉ cảm nhận được khi con người ta chưa bị sức mạnh của đồng tiền cám dỗ. Là 1 Cha Do Hyun nhân hậu nhưng bị ám ảnh bởi các tính cách trong con người, luôn phải đấu tranh để tìm ra sự thật và dành lấy hạnh phúc về cho con người Cha Do Hyun chứ không phải Shin Se Ki hay 1 ai khác; và còn Yo Sub, Mr X, Nana nữa, mỗi nhân cách 1 câu chuyện… Luôn học cách kiên cường với bản thân! 

Bình luận

Vote cho bài viết hay nhất nhé :x http://forum.kites.vn/thread/-binh-chon-co-thuong-cuoc-thi-viet-nhan-vat-an-tuong-nhat-trong-kdrama-nua-dau-nam-2015-454167-1-1.html  Đăng lúc 20-6-2015 06:36 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
PRTeam + 5 Cảm ơn bạn
[W]ednesday + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-6-2015 21:00:45 | Xem tất
Nhân vật mà mình ấn tượng khi xem K-DRAMA là Oh Cho Rim trong phim "The girl who can smell"
Khi phim mới bắt đầu mình chưa thật sự tin tưởng về diễn xuất của Shin Se Kyung nhưng khi xem khi xem phim rồi mới thấy Chị ấy đã rất thành công khắc họa được nhân vật Oh Cho Rim. Cô gái ấy có 1 quá khứ không hề tốt đẹp, có 1 bên mắt khác người nhưng cô gái ấy vẫn tươi cười, vẫn bỏ ngoài tai mọi sự dòm ngó để sống, dù có bị mọi người trong đoàn kịch bêu rếu nhưng vẫn luôn cố gắng, nỗ lực học cách mang tiếng cười đến cho khán giả. Khi biết được rằng em gái của người yêu do mình và bị sát hại cũng luôn ân hận và tự trách bản thân, lấy đó làm lý do buộc phải làm mọi cách để tìm ra hung thủ. 1 cô gái nhí nhảnh, đáng yêu, luôn hết lòng vì bạn bè, sống thật với bản thân! p/s: Shin Se Kyung, Chị đã làm rất tốt!

Bình luận

Vote cho bài viết hay nhất nhé :x http://forum.kites.vn/thread/-binh-chon-co-thuong-cuoc-thi-viet-nhan-vat-an-tuong-nhat-trong-kdrama-nua-dau-nam-2015-454167-1-1.html  Đăng lúc 20-6-2015 06:40 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
[W]ednesday + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-6-2015 20:17:48 | Xem tất
Nhân vật mình ấn tượng khi xem K-DRAMA là Choi Moo Gak trong phim "The girl who can smell". Chàng cảnh sát vì cái chết của em gái mà dấn thân vào ngành, muốn tìm bằng được hung thủ đã sát hại em gái. Chàng cảnh sát luôn cố gắng để được tham gia vào đội điều tra đã không ngại bất cứ gian khổ, đứng chờ nghi phạm cả đêm không biết mệt mỏi. Chàng cảnh sát luôn nghiêm túc trong công việc nhưng cũng khi yêu thì lại ngờ nghệch đến "đáng yêu", nghĩ ra đủ trò để cầu hôn người yêu nhưng giữa đường lại gặp trắc trở, cũng may yêu được người cũng nhí nhảnh không kém nên 2 người thành 1 cặp đẹp đôi thôi rồi! :-D

Bình luận

Vote cho bài viết hay nhất nhé :x http://forum.kites.vn/thread/-binh-chon-co-thuong-cuoc-thi-viet-nhan-vat-an-tuong-nhat-trong-kdrama-nua-dau-nam-2015-454167-1-1.html  Đăng lúc 20-6-2015 06:41 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
PRTeam + 5 Ủng hộ 1 cái!
NgânĐinh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách