Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HOT] CUỘC THI VIẾT: NHÂN VẬT ẤN TƯỢNG NHẤT TRONG KDRAMA NỬA ĐẦU NĂM 2015 / TỔNG KẾT TRAO GIẢI PAGE 1 (#2)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-6-2015 15:39:24 | Xem tất
Một trong những nhân vật mình ấn tượng nhất trong Kdrama nửa đầu năm 2015 chính là Ahn Yo Na của KMHM

My Favorite Confessions Ever

Yona à... Có thể em đanh đá, em đỏng đảnh, em mê trai, em dữ dằn... Nhưng chị vẫn thương em lắm...
Em hay chửi bậy.. thì sao chứ, chị cũng hay chửi bậy... nhưng chị chỉ chửi trước mặt những người chị yêu quí, những người chị coi là bạn chị mới bộc lộ bản chất của mình...
Em mê trai... thì sao chứ, trai đẹp sinh ra là để gái ngắm chứ để làm cảnh à...
Em điệu đà... thì sao chứ, con gái phải biết chăm sóc bản thân, phải biết làm đẹp bản thân...
Em dữ dằn... thì sao chứ, sống ở xã hội này hiền quá bị ng khác ăn hiếp đấy
Em đanh đá... thì sao chứ, "em đẹp em có quyền" =]]]]]

Em là con gái, nhưng lại mang hình hài của 1 chàng trai, ngày trước có thể em đã rất đau khổ nhỉ...
Sau khi gặp RiJin, em ngang nhiên xuất hiện, em không e dè, em đã có một người chị em quan tâm chăm sóc em, không dè bỉu em.
Em hay mắng RiJin là "con quễ" nhưng mà em thương RiJin lắm đúng không...
Lúc em không muốn đi, chị nghĩ không phải vì RiOn 100% đâu nhỉ...
Theo chị hơn 50% em muốn ở lại là vì RiJin phải ko??
Vì có RiJin em mới được là chính em...
Thương em nhiều lắm... Khi em đi rồi chị mới chợt nhận ra, chị thương em nhiều cỡ nào...
Chị khóc vì em đi nhiều nhất, và giờ khi chị viết về em chị lại khóc...
Ahn Yo Na... chị sẽ không bao giờ quên em đâu...
Con quễ đanh đá của chị

Em biết không Ahn Yo Na... sau khi em đi một thời gian, chị đã rơi vào trạng thái khủng hoảng tinh thần khi chia tay bạn trai... Nhờ có em, nhờ cô gái mạnh mẽ đáng yêu này chị đã vui hơn, mạnh mẽ hơn đấy... Trong khoảng thời gian đó chị suốt ngày chỉ muốn em đừng trước mặt và hát "unnie cố lên nhé, đã có Yona ở đây"...
Chị thật sự thật sự rất ngưỡng mộ sự vui tươi, hoạt bát của em. Ngưỡng mộ sự "mặt dày" của em
Nhưng chính vì em như thế nên Cha Do Hyun mớicòn tồn tại...
Cảm ơn em vì đã khiến tâm trạng chị tốt lên rất nhiều...
Yêu em nhiều Ahn Yo Na

Bình luận

Vote cho bài viết hay nhất nhé :x http://forum.kites.vn/thread/-binh-chon-co-thuong-cuoc-thi-viet-nhan-vat-an-tuong-nhat-trong-kdrama-nua-dau-nam-2015-454167-1-1.html  Đăng lúc 20-6-2015 06:44 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
PRTeam + 5 Bài viết hữu ích
NgânĐinh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách