Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MinnieKemi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Sinh Thời | Twentine (Ngoại truyện - Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-6-2015 19:57:34 | Xem tất
Vào comment ủng hộ cho bạn vì làm cùng tác giả với mình này. Mình rất thích truyện cô trò này của Twen đấy. Bạn cố gắng nhé. Mà bạn có ngoại truyện thật hả? Mình hóng mãi chả thấy Twen up, giờ thì chỉ việc hóng bạn thôi
©2024 Kites.vn | + W! i$ ?; N+ [  m0 s9 N* x/ }& rAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 [# R3 o- z; F( D; T1 M: Y; w
P/s: Bạn có thể làm luôn truyện Hoa Kim Ngân không? Mình thích truyện đấy lắm hì hì

Bình luận

Với lại giọng văn hơi nhí nhảnh so với sở thích của em, thế là tự edit một bản để tự sướng ấy mà >.<  Đăng lúc 2-8-2015 05:56 PM
Hì, tại em đọc thử thì thấy giọng văn bạn kia không hợp gu em, bạn ý edit giọng miền Nam có từ địa phương em đọc không quen ^^  Đăng lúc 2-8-2015 05:55 PM
Hì, sao hai bạn không hợp tác làm với nhau đẩy nhanh tiến độ cho mọi người khỏi phải chờ đợi dài cổ nhỉ  Đăng lúc 1-8-2015 10:30 AM
Em edit Hoa Kim Ngân rồi, đặt tên theo đúng chị gợi ý đấy nhưng mà đăng kí chậm hơn bạn bên Kites nên em chỉ post trên wordpress thôi, tiến độ có lẽ chậm hơn   Đăng lúc 29-7-2015 05:15 PM
Thế em đặt gạch truyện này, vẫn cứ thích làm một bộ của Twentie, tình hình là hầu hết các hố của Twentie đều đã có người edit^^.  Đăng lúc 25-6-2015 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-8-2015 21:59:43 | Xem tất
Mình lại cảm thấy VC phải nên xưng là "tôi" hơn là "em". Vì cậu này ngay từ đầu đã tăm tia cô giáo Hà chứ không có tôn kính như thầy cô.
©2024 Kites.vn | ) ]" c% W; o* E9 s4 z& JAll rights reserved
  G! T1 c0 h: V7 c  d2 `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anyway đó là do cách nghĩ của mình, nếu bạn thích cứ tham khảo.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. U* j# X- R, L* T  v1 G. f9 {5 V
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 X$ A8 W* w* Y% I% U+ K
Chúc tuần mới may mắn

Bình luận

Hi, cám ơn góp ý của bạn nha. Mình sẽ xem và sửa lại =)))  Đăng lúc 3-8-2015 07:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách