Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6954|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | K+] Bầu trời không nhìn thấy | Tiểu Phong & Vô Mộng | BTS V - BTS Jimin | Đoạn kết - END.

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-7-2015 07:40:14 Từ di động | Xem tất
Tình hình đọc chùa bây giờ mới comt
Tôi k ship VMin lắm nhưng Bangtan thì thích đều nên ủng hộ
Có vẽ như đôi mắt của V khó chữa lành
K biết sẽ có sự hi sinh hay phép màu nào nhưng hy vọng bóng tối sẽ xua đi mở lối cho đôi mắt kia tỉnh dậy.
Chờ nhé !!

Bình luận

GEG
Uhm. tôi sẽ ủng hộ mà ^^  Đăng lúc 11-7-2015 04:07 PM
Mình không nghĩ fic sẽ có người comt vì VMin ko nổi tiếng lắm :D Thấy comt của bạn mà thích quá, cảm ơn bạn nhiều lắm :)  Đăng lúc 7-7-2015 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-7-2015 15:47:51 Từ di động | Xem tất
Khung cảnh hò reo của hàng ngàn khán giả khán đài The Red Bullet, đã đưa tôi đến với BTS...

Bảy cái bóng kia cùng ẩn dật dưới ánh đèn mờ ảo sân khấu. Cùng xuất hiện. Cùng biến mất. Rồi lại xuất hiện...

Kim Taehyung muốn thấy điều đó. Điều mà fan đang thể hiện cho cậu và các thành viên thấy. Rằng, Bangtan tuyệt đến mức nào

Ừ thì Khi Jimin hỏi: “Tae Hyung, cậu muốn buông bỏ sao?"

Câu hỏi này đã làm tôi rung động. Một ít. Tôi không muốn cảm xúc đó nhiều lên nữa. Cái tôi muốn là điều kì diệu của Ba mươi phần trăm kia.

...có lẽ tôi đã quá tham vọng khi đã quá nhập tâm vào câu chuyện này. Thế nhưng, tôi vẫn hy vọng vào cái kết đẹp.

Và tôi nghĩ, mình k nên đọc tiêu đề nữa. Cái tiêu đề làm tôi tối sầm lại:

"Bầu trời không nhìn thấy"

Sến rồi. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-7-2015 00:27:15 Từ di động | Xem tất
"Bầu trời không nhìn thấy" không phải là bầu trời không thể nhìn thấy ngoài bóng tối. Mà là, bầu trời ẩn dật sau bóng tối, sau những đám mây đen. Từ cõi vô định trở về, đôi mắt đã thấy được bầu trời ấy...

Có nên gọi đó là điều kì diệu ?

Tùy thôi. Nhưng với tôi... nó còn tuyệt vời hơn cả điều kì diệu.

Văn phong thực sự rất dài, giống như việc chờ đợi vậy... Chỉ biết run rẩy. Hồi hộp. Và hy vọng...

Tôi yêu câu chuyện này không phải vì tôi đã quá hy vọng vào cái kết đẹp. Chỉ là tôi, yêu cái cách bạn cho nó đẹp. Tình ấy... nên thêm chữ "yêu" ...hay chữ "bạn" đây ??

Với tôi, đều ổn cả.

Câu nói của tôi sẽ khó hiểu. Mong bạn đừng nghĩ nó quá sâu xa. Có lẽ, tôi nên dừng tại đây, đủ để suy ngẫm rồi...

^.^

Bình luận

Cảm ơn bạn nhiều :x  Đăng lúc 7-8-2015 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách