Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bacham72
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | M] Sin City | Bacham72 | Ha Ji Won - Lee MinHo - Cha Seung Won - T.O.P - Song Hye Kyo - Han Ji Min - Kris Wu - Bae Suzy - Kim Woo Bin - No Min Woo - Kim Jaejoong - Jung Yunho | Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 22-6-2015 09:45:16 | Xem tất
ss ơi, sao ss để Su của em gan dạ vậy. Dám cướp nụ hôn đầu của Jae giữa trước mặt mọi người, đã thế còn trước ông Dad kia. Mong ông bố không hiểu lầm Su thích Jae mà làm hại con bé nhé.
3 người Min woo, Jae, Su vui thế không biết.Ở giữa chốn ngột ngạt thế mà họ vẫn tìm được 1 nụ cười vui vẻ, chân thành.
Càng lớn càng nhiều vấn đề rắc rối. Woo Bin => Su=> Top=> Kry=> Jae => Min Woo.
Tôi nghiệp bé su của em quá, biết ghen rồi. Biết rõ rằng thích Top cũng chỉ biết đứng từ xa không thể làm gì hơn. Bởi thân phận khác nhau thật nghiệt ngã. cũng như Kry chỉ biết đứng nhìn, không biết rồi Kry có hối hận khi bỏ qua người yêu mình không.
Mà Jae định quyến rũ Yunho kìa, đẹp trai quá đi đâu cũng muốn quyến rũ, cả zai lẫn gái là thế nào.
Mai này em sẽ tìm được người thật sự yêu em, tình yêu của con gái là thế, nên chọn người yêu mình hơn là chọn người mình yêu!

Có người cũng từng nói câu này với em, nhưng thật khó để chọn người yêu mình hơn người mình yêu.
Chờ chap sau của ss.
p/s.Mong ss cho bé Su của em không quá tội nghiệp. hihi.

Bình luận

ừ, là thế ^^  Đăng lúc 24-6-2015 07:20 PM
hihi. chỉ mong sẽ nghe lời a hai mà chọn người yêu mình.  Đăng lúc 24-6-2015 08:49 AM
Hihi, cảm ơn em nhé! Chẳng biết tội nghiệp ở em nó đến mức độ nào, hihi  Đăng lúc 24-6-2015 12:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-6-2015 08:44:18 | Xem tất
Jae nghe lấy vợ liền bỏ chạy mất cả dép luôn.kaka.
Còn kêu đi hỏi Min có cho lấy vợ không nữa chứ. ôi trời ạh.
thế ss có định cho Jae lấy vợ không thế ss. Không biết Jae lấy vợ mà suốt ngày kè kè bên Min chắc đau cả đầu nhỉ. hihi.
Đúng là Jae với Min hiểu nhau thật đó, thông minh quá thành nguy hiểm.
Yunho bị Jae trêu cho hết chỗ đến nói bực mình luôn, còn bị bảo là thích Jae mới khổ chứ.
Chờ sau chap của ss ạh.
p/s. sao em đọc tý thấy đã hết chap rồi ss àh.

Bình luận

Chap 46 ^^  Đăng lúc 26-6-2015 09:50 AM
hihi... 1 ngày 1 chap ah  Đăng lúc 26-6-2015 09:39 AM
vâng ạh. tại đang hay ss toàn cho em nghỉ không được đọc thôi.hihi. ss post nhiều lên, sang tuần về quê ra em được đọc thoải mái.  Đăng lúc 26-6-2015 08:39 AM
hí hí Jae mà lấy vợ là ss buông bút ^^, qua phần 4 chap dài hơn đấy. Cảm ơn em nhé ^^  Đăng lúc 25-6-2015 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-7-2015 09:35:39 | Xem tất
ss toàn cho zai đẹp yêu nhau bỏ bê gái xinh thôi không ạh.
dần dần đi hết các thành viên trong cast rồi.
nhiều nhân vật, nhiều tình huống. Đúng là mỗi hoa mỗi cảnh, mỗi nhà mỗi sự việc.
đọc 1 lần nhiều chap không biết nên nói gì cả. chỉ biết cảm ơn ss thôi .

Bình luận

hihi, cảm ơn em nhé ^^  Đăng lúc 4-7-2015 08:08 PM
qua phần 4 àh ss. em chờ vậy. hihi :d  Đăng lúc 4-7-2015 11:15 AM
cũng đâu phải đâu, có vài cặp mà, hihi... đợi qua phần 4 đi nhé  Đăng lúc 3-7-2015 06:56 PM
ss toàn cho gái xinh yêu đơn phương thôi, zai đẹp toàn đi vs zai đẹp rồi :((  Đăng lúc 3-7-2015 09:17 AM
vâng ạh. em về có 3 ngày nhưng vui lắm ss àh. ở Hà Nội ngột ngạt về quê thấy không khí khác hẳn, chỉ muốn chơi không muốn ra đi làm nữa ss àh.  Đăng lúc 3-7-2015 09:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-7-2015 09:26:19 | Xem tất
ss viết em đọc nổi cả da gà rồi.
Sao mà ông Dad kia ác thế không biết, ai liên quan tới người của mình giết không tha. Lại còn giết 1 cách tàn nhẫn. Sao không tha cho người ta 1 con đường chứ, chưa gì đã giết không quan tâm gì cả.
Không biết giờ Jae có bị gì không, có nổi loạn không. Dù sao chẳng mất hết tất cả rồi, giờ còn mỗi Min Woo nữa. Ngay cả mẹ của con trai mình cũng giết không tha.
YunHo là cảnh sát nhưng thấy cảnh đó cũng không khỏi sợ hãi.
Kiểu này từ này ai dám đụng đến gia đình họ chứ.

Bình luận

tiếp nhé ^^ chap 58 + 59  Đăng lúc 8-7-2015 02:18 AM
Jae mà vào cuộc sẽ hay lắm đây. 2 kẻ thông minh như Min vs Jae đấu lại ông bố không biết sẽ đi tới đâu, mà không biết có bảo vệ được bạn bè ko nữa/  Đăng lúc 7-7-2015 09:03 AM
Cảm ơn em nhé! Jae bắt đầu vào cuộc rồi, hihi. Mong rằng càng lúc sẽ làm cho em càng cảm thấy ấn tượng ^^  Đăng lúc 6-7-2015 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-8-2015 08:32:00 | Xem tất
ôi, ss làm em sốc không tả nổi ấy.
Mấy hôm nay bận đọc chùa giờ mới bình luận được.
Không ngờ Jae với Ji Won vậy đó. Như ss nói chắc Jae cũng chỉ lợi dụng Ji won nhưng mà thất vọng quá ss àh.
Còn Top thì không ngờ xây dựng bao nhiêu lâu lại đưa cho Jae, mà Ji won kêu có con chắc gì con Top hoặc không có. Cuối cùng Jae mới là người hưởng lợi nhất.
Jae quá thông minh, quá nguy hiểm. Won Bin cũng đi rồi, giờ chỉ còn mỗi Jae vs Top. Nhưng Top cũng mất sạch rồi chẳng còn gì nữa. Tất cả đều thua Jae.
Còn có 5 chap nữa. Không biết rồi sẽ thế nào đây. Hóng chờ của ss.

Bình luận

ối, đừng có ham mấy tên như thế, chết chứ chẳng chơi, hì  Đăng lúc 5-8-2015 02:46 AM
vâng àh. nhưng thế phí quá ss àh :)). đẹp zai thông minh mà gái không được hưởng  Đăng lúc 4-8-2015 08:26 AM
Đối với Jaejoong đó là một thứ tình cảm thiêng liêng chỉ để dành cho một người duy nhất, mà anh đã dành tình cảm đặc biệt đó cho mẹ anh mất rồi.   Đăng lúc 3-8-2015 09:36 PM
bao giờ vừa viết vừa post cả, đúng như lới hứa nhé, 5 chap còn lại dĩ nhiên là ko mất đi đâu đâu, hihi. Còn Jae à? Hắn như thế này mất rồi:  Đăng lúc 3-8-2015 09:35 PM
cũng như câu nói cũ, mỗi người đều có một việc riêng, và fic ss thông thường càng về sau càng khó comt vào, hihi. Cảm ơn em nhé, gần hết rùi nè, ss gần như ko...   Đăng lúc 3-8-2015 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-8-2015 08:30:06 | Xem tất
Su của em mất rồi. Top vs Kris, Jimin cũng mất.
Giờ câu chuyện còn mỗi Jae với ông Dad. Mà không ngờ joongki lại người của ông Dad, không biết điều gì thú vị sẽ xảy ra đây. không biết ss viết thế nào vì còn tận 4 chap nữa, mà nhân vật thì không còn 1 nửa nữa. Nhưng cái chết của Top em hơi nghi ngờ tý.
Su mất rồi không biết Min Woo của buồn không nhỉ, dù sao cũng em gái mà.

Bình luận

nghi ngờ chính xác đấy, hí hí... cái chết của Suzy làm Min Woo cảm thấy bứt rứt, nhưng anh biết cũng có một ngày như thế xảy ra. Cảm ơn em ^^  Đăng lúc 5-8-2015 02:34 AM
chap 84 là chap dài nhất trong fic, tại vì ss muốn giải quyết cho xong hẳn 1 trong 1 chap, nên nó dài, còn 4 chap còn lại thì ngắn thôi, giải quyết mọi thứ còn lại đấy...   Đăng lúc 5-8-2015 02:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách