Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mình yêu nhau đi / We are in love | Kiều Nhậm Lương, Từ Lộ, Lâm Tâm Như, Nhậm Trọng, Choi Si Won, Lưu Văn | Vietsub E12 END SD/HD

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-4-2015 10:17:37 | Xem tất
Mình xem bản raw trên mạng thấy cũng hài hước, thích cặp Lâm Tâm Như - Nhậm Trọng và Lưu Văn - Siwon. Cả 3 cặp đầu đẹp đôi, xem qua 2 tập đầu thì thấy các cặp vẫn còn khá ngượng ngùng hy vọng các tập tiếp theo thì đỡ hơn. Lâm Tâm Như ở show này cười ha ha suốt thôi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-5-2015 16:16:03 | Xem tất
Dramaa gửi lúc 22-5-2015 10:53 AM
xem và ngóng mỗi cặp của ss Lâm Tâm Như và anh Nhậm Trọng
nhìn anh chị thể hiện cảm  ...

He he mình cũng kết cặp của chị Như và anh Trọng vì đôi cặp đôi rất tự nhiên, cảm giác như không có chút "diễn" nào ở hai anh chị. Tuy nhiên mình cảm thấy NhậmTrọng có vẻ thích chị Như thật mất rồi. Nếu sau chương trình chắc chị Như chỉ coi anh là bạn tốt thôi :v
Dù gì cũng ủng hộ couple này nhất hehe

Bình luận

Anh k chịu mua Hello Kitty vì anh đã chuẩn bị tặng chị quà cũng là Hello Kitty, về nhà chị hơi dỗi thì phải. Chưa coi sub nên đoán mò :v  Đăng lúc 27-5-2015 02:33 PM
^^ con khuc hun nua, cang ngay cang ban heng  Đăng lúc 26-5-2015 01:37 PM
Hihi, càng ngày cặp đôi càng đáng yêu. ep6 thích cái đoạn chị như ôm cốc ống hút Hello Kitty nhưng anh Nhậm Trọng ko đồng ý, yêu quá là yêu luôn!  Đăng lúc 26-5-2015 10:50 AM
hi công nhận mắt anh ấy nhìn ss Lâm mún rụng tim lun, mà còn dài chưa bít đc ss Lâm cũng thích lại sao, dù sao cũng là ch trình thực tế thôi  Đăng lúc 23-5-2015 02:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách