Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13145|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[BD-RIP] [Disc 3] AKB48 Group Spring Concert in the National Olympic Stadium ~ Omoide wa Zenbu Koko ni Sutete Ike!~

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-1-2015 20:43:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Mình cứ làm quả tem cái. Nói về concert này thì mình chỉ nghĩ tới chuyện bà Yuko tốt nghiệp. Những tưởng bà ý sẽ tốt nghiệp được ở nơi thánh địa như vầy mà cuối cùng cũng không yên.

AKB đã đi một chặng đường dài, có rất nhiều vất vả, đã rất  nỗ lực để có được ngày hôm nay, có lẽ trong mắt mình AKB đã qua đi thời kỳ hoàng kim nhưng với sự chung tay và cố gắng không ngừng nghỉ thì AKB vẫn là nhóm nhạc hàng đầu và sự nổi tiếng này chắc có lẽ cũng phải kéo dài vài năm nữa.

Dạo này vì vấn đề thời gian mà không theo dõi thông tin về các gái được như trước, những bài hát gần đây cũng chỉ nghe qua qua và thật sự không nhớ được tên hay giai điệu của bất kỳ bài nào như một số bài trước đây, nhưng ở một phương diện nào đó thì mình vẫn nghĩ sẽ ủng hộ lâu dài cho các bạn, chỉ một tí tinh thần thôi chứ vật chất thì ko có đâu hehee.

Nếu có dịp sẽ vẫn dụ dỗ bạn khác nghe nhạc và coi chương trình của akb.

Cảm ơn subteam, đặc biệt là cô mướp bởi những nỗ lực không ngừng nghỉ để đưa được sản phẩm đến tay của mọi người. Hi vọng sản phẩm này sẽ được mọi người yêu thích.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_Mướp + 5 Tem này! :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách