Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[FC] Hoạt động kỷ niệm 7 năm Lý Dịch Phong gia nhập làng giải trí / Thông báo mới quan trọng#50, page 5

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-11-2014 15:47:01 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 24-11-2014 02:37 PM
Ko mặc áo dài thì mặc bất kỳ quần áo gì cũng được e (nếu có màu vàng thì càng  ...

ss @qiuxuan phải nói là em đã đánh cái trả lời này lần này là lần t6, em vẫn ko chắc sẽ gửi đi...hazz
phải nói Mifeng Việt hoạt động còn rất yếu, ngay cả 1 buổi offline còn chưa có. thì làm sao mà cùng tụ lại 1 chỗ mà làm quà, làm khẩu hiệu, rồi quay clip dc
điều này thật là quá khó r... vd như em, em muốn quay, nhưng ko lẽ mình em quay, thậm chí cả là tiếng trung em cũng có thể nói dc, nhưng ko lẽ mình em quay lời chúc 30s rồi thôi.
từ lúc em đọc thread xong mà ko bt làm sao... thật muốn đạp đầu vào đâu đó cho đỡ đau, em còn đang ốm, lại đúng kỳ thi học kỳ của em... thời gian đã ít, lại còn ko có ng quay thì em bt làm sao...

Bình luận

nhưng lần sau mà vẫn thế này thì có khác gì nha. cả vụ tết ss về r mang quà của mn mang sang cho ff, cứ thế này thì liệu có làm dc ko? huhu  Đăng lúc 24-11-2014 03:56 PM
cũng ko sao mà em, mà ss mới edid bài trên, em coi xem sao nhé  Đăng lúc 24-11-2014 03:55 PM
cũng mới chỉ đang bàn bạc xem có tham gia hay ko và tham gia với hình thức nào thôi. Nếu sau khi bàn bạc mình ko có đủ đk để làm thì có thể để lần sau tham gia   Đăng lúc 24-11-2014 03:55 PM
hix, khổ thân em, thôi nghỉ ngơi cho khỏe và thi tốt đã đi em à, nhà mình cũng chỉ mới thành lập, còn non trẻ là điều đương nhiên và hoạt động này mọi ng  Đăng lúc 24-11-2014 03:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-11-2014 19:22:53 | Xem tất
myphap gửi lúc 24-11-2014 05:12 PM
SS có ý kiến như thế này :
1/mình làm clip chúc mừng PP .
tổng hợp tất cả những hình ...

em thấy cách của ss @myphap rất được, ss @qiuxuan ss thấy sao, nếu ss thấy đc thì kêu gọi cả nhà cùng làm  luôn đi, ngay hôm nay, bảo nhà mình chọn lọc ảnh của cá nhân cùng lời chúc riêng của mình, và ảnh của ff trong các bộ phim, các chương trình mà ff đã tham gia trong 7 năm qua, rồi làm thành clip, nhờ st nhà mình dịch lời chúc và ghép vào clip gửi cho ff, còn hình ảnh des tạp chí, thì những ai biết des hãy cùng des rồi chọn những hình đẹp nhất để gửi cùng. ss thấy sao? em thấy thời gian ít quá, cần làm càng nhanh càng tốt.

Bình luận

có thông báo mới nha em  Đăng lúc 26-11-2014 05:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-11-2014 17:47:18 | Xem tất
Nhân dịp 7 năm ff tham gia làng giải chí, chúng tôi chúc ff sẽ có sức khỏe thật tốt, có được nhiều niềm vui, và thành công trong hơn nữa trên con đường mà ff đã chọn, chúng tôi sẽ luôn luôn bên, tin tưởng và ủng hộ ff... ff ơi... cố lên nhé! chúng tôi  yêu bạn

em thử ghép ảnh, nhưng ko dc đẹp lắm, nếu thấy ko ổn thì ss @qiuxuan bảo để em gửi ảnh gốc nhé. hì

Bình luận

hì. dc các ss khen là chuẩn VN mà vui quá... hehe  Đăng lúc 27-11-2014 07:01 PM
Dễ thương lắm em, chị cũng thấy em đúng nét người VN mình mà.  Đăng lúc 27-11-2014 09:26 AM
em mà cười tươi, thì có thể nhìn thấy bên má phải của em có 1 cái lúm đồng tiền... hì... nhưng em hơi giữ 1 chút nên ko cười hết đâu... hehe  Đăng lúc 26-11-2014 09:25 PM
đây là hôm đó mệt quá nên em ko chụp dc kiểu nào ra hồn cả, kiểu nào cũng ngả vào người bạn mà chụp, đến cười cũng gượng nữa  Đăng lúc 26-11-2014 09:24 PM
em thấy đẹp nên cũng mặc... ai dè đến lúc gặp các bạn.. bị các bạn nói là trung quốc... thôi... từ đó ko dám mặc luôn...  Đăng lúc 26-11-2014 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-11-2014 23:21:53 | Xem tất
em gửi lại hình của ss summerfun này ss @qiuxuan

ss xem đã save về dc chưa?

Bình luận

hì... ko có gì ss  Đăng lúc 27-11-2014 11:27 PM
đc rùi em ạ, thanks e iu nhìu nhé  Đăng lúc 27-11-2014 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký