Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Thớt "chặt chém" - Nhiệt liệt chào mừng _Mason_ lên thớt! Cả nhà vào chém thật đẹp đêeeeee!!!!!!!

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-11-2014 17:15:17 | Xem tất
CopU4mat gửi lúc 16-11-2014 04:54 PM
đương nhiên là "chủ mưu" phải lên sàn đầu tiên ròi
vì ss đang "nằm vùng" giữa dà ...

Sao lại là ss thứ 2 vậy em? huhu... Chị đề nghị sau khi chặt chém quixuan xong sẽ đến summerfun, đến myphap, phuongvi_dl  mọi người đều có nhiều công lao đem thông cho chúng ta đó, ah còn các em nữa...
Chị thì mù thông tin chỉ biết tám, tám và tám thôi ... Nhưng mà muốn thì chị cũng chuẩn bị sẵn sàng rồi nè!

Bình luận

Em ko nhỏ nhất nhà đâu ss, có mấy tên 99,00 nữa mà, tụi nó ngụp lặn sâu lắm, lâu lâu mới ngoi lên, mà cái số 2 của ss em ủng hộ  Đăng lúc 18-11-2014 12:07 PM
Hihi... Số 1: qiuxuan, số 2: summerfun, Số 3: myphap,..... ah mà vote có 2 người thôi hả e? chị tính kể ... hihi  Đăng lúc 18-11-2014 09:38 AM
ss ơi, thế túm lại là ss vote cho ai thế ss? để e tổng kết luôn ạ  Đăng lúc 18-11-2014 08:57 AM
Hihi... Chị thấy Bé @phuongvi_dl nhỏ nhất nhà nhưng cũng rất giỏi nên mấy ss muốn tìm hiểu thêm đó. :)  Đăng lúc 18-11-2014 08:44 AM
Sao ss lại lôi cả em vào thế, em vô can, em ko liên wan  Đăng lúc 18-11-2014 07:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-11-2014 17:40:02 | Xem tất
hungnhu gửi lúc 16-11-2014 05:15 PM
Sao lại là ss thứ 2 vậy em? huhu... Chị đề nghị sau khi chặt chém quixuan xong sẽ đến ...

Haha... Muốn làm bài phỏng vấn 19+ giống Phong Phong ah?
Chị cũng đang tò mò không biết có còn chị nào có gia đình giống chị mà mê bé Phong Phong như chị không nè!
Còn mấy em nữa đi chơi với người yêu có khoe hình Phong Phong không đó? Thôi để mai mốt chị hỏi. Haha... Chưa gì chị thấy thú vị rồi đó @qiuxuan

Bình luận

có chị nè em ,và chị già lắm rồi trên 50 tuổi rồi  Đăng lúc 16-11-2014 08:04 PM
e cũng muốn đc hỏi về kinh nghiệm tề gia nội trợ của các ss á, hehe  Đăng lúc 16-11-2014 05:44 PM
em nhớ đến cái vụ thẩm du trong bài pv của bé nên là phải loại ngay cái câu đó:))))))), nhà mình có mấy ss có gia đình rồi đó chị  Đăng lúc 16-11-2014 05:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-11-2014 22:35:31 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 18-11-2014 08:19 PM
Sau 2 ngày nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của cả nhà, kết quả và thứ tự lên "thớ ...

Hôm nay baby chị ngủ sớm, vừa online thấy thớt này nhảy vô liền. Chị là người chém thứ 2
Chị bắt đầu chém nha:
1) @Qiuxuan có thể cho mọi người và chị xem hình em ko?
2) Em có người yêu chưa?
3) Khi nào em học xong?
Chị bổ sung thêm nha?
4) Em có điểm nào ko thích ở Phong Phong ko?
5) Hôm bữa nghe em nói muốn tặng quà cho PP, chị ké tí được ko?
6) Em có nghĩ đến quen bạn trai người TQ? hihi...

Tính hỏi "tiểu sử" em mà có bạn hỏi rồi. haha...
Bây giờ chị buồn ngủ không chém nổi nữa, tạm thời nhiêu đây thôi!
Mà sao chị thứ 5 vậy ta? Lên thớt nhanh vậy ah. Chị tưởng thứ 10 trở lên. huhu...
Sao thấy bạn Mason, petitecyndi ít online ss cũng đang tò mò về họ. hihi...

Bình luận

2 chị, chị gọi @qiuxuan là em vậy em càng em hơn =)))) e dạo này có onl nhưng chỉ ko post bài thôi :) lúc nhà mới lên box e thường post bài hơn :)  Đăng lúc 19-11-2014 08:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-11-2014 09:58:22 | Xem tất
Đã tới tới giờ chém Chị @summerfun rồi mà chưa thấy ai thôi chị mở hàng nha!
Em chào chị Summerfun rất vui làm quen với chị! Giờ cho em hỏi về chị 1 tí nha?

1) Chị có thể giới thiệu sơ lược về bản thân ko?
2) Chị đang sống ở TP nào vậy?
3) Có thể cho tụi em xem hình chị ko?
4) Chị có gia đình chưa?
5) Cuộc sống hiện tại chị có hài lòng lắm không?
6) Chị thích tính cách nào của Phong Phong nhất?
7) Chị thích điểm gì nhất ở ngoại hình của PP?
8) Theo cảm nhận của chị PP là người như thế nào?
9) Chị có muốn gặp PP 1 lần ko?

Nhiêu đây thôi chị.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách