Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanvuphi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Quân Nhân] Bầy Hạc | Scotland Chiết Nhĩ Miêu (Truyện dịch - Thông báo phát hành #212)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-11-2014 22:20:30 | Xem tất
Nghĩ cũng lạ nhỉ thường thường con trai hay bất hòa với cha thôi nhưng sao anh lại bất hòa với cả 2 người luôn, càng nghĩ càng thấy khó hiểu, chẳng lẽ anh là con nuôi? Bây giờ 2 vợ chồng chia xa rồi, trước khi đi còn giận dỗi nữa, điệu này Chử Điềm khóc hết nước mắt cho coi, có chồng làm lính là phải vậy thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-11-2014 23:30:25 | Xem tất
Không ngờ là Chử Điềm truy anh Từ Nghi, vậy tình cảm của anh đối với vợ có sâu đậm không? Họ cưới nhau đột ngột quá, tình cảm của Chử Điềm là chắc chắn rồi chỉ sợ phía anh Từ Nghi thôi, còn cô gái trong bệnh viện có phải là người yêu đầu của anh không? Hy vọng đối với anh Chử Điềm là người yêu đầu tiên của anh ( mình không nghĩ anh Từ Nghi dễ dàng bỏ rơi bạn gái trong lúc bệnh như thế này đâu)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-11-2014 22:00:28 Từ di động | Xem tất
Anh Từ Nghi có quên hôn lễ không? Con gái ai mà không muốn có hôn lễ hoành tráng chứ? He..he..đừng lo sẽ có ngày anh bù đắp cho Chử Điềm. Haizz...Chử Điềm lại gặp cha mình và người phụ nữ phá gia cang không biết sẽ có chiến tranh không đây? Mình ngửi mùi thuốc súng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-11-2014 18:41:30 | Xem tất
Mình cứ tưởng Chử Điềm sẽ ầm ĩ với ba mình 1 phen nhưng không ngờ cô chỉ nhìn mà không làm gì. Không biết bao giờ anh Từ Nghi mới được về phép nữa đây ? mà anh Từ Nghi bị điều về đâu mà không dám nói cho Chử Điềm biết? Tò mò thật đấy, hình như có con gì sinh thì phải?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-11-2014 23:10:47 Từ di động | Xem tất
Mình chúa ghét đàn ông bội bạc, haizz..đàn ông có tiền dễ lăng nhăng toàn chọn con gái đẹp chỉ khổ cho vợ nhà thôi bao nhiêu năm hy sinh cho chồng nhưng cuối cùng bị chê già , thật chán cái sự đời. Mẹ kế xuất hiện sẽ không có chuyện gì tốt rồi, chắc ầm ĩ lên cho coi sẵn tiện Chử Điềm trút giận thay cho mẹ mình đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-11-2014 22:54:34 Từ di động | Xem tất
Ba Chử Điềm này thật nhu nhược kiểu này là bà vợ nhỏ có bầu nên lão đội lên đầu nè, chắc lão mong con trai đây mà, mình cầu cho sinh 1 thị mẹt cho đáng đời lão. Anh Từ Nghi từ huấn luyện lính sang trồng rau hay sao? Chỗ đóng quân gì mà heo hút quá coi chừng vợ đi thăm 1 lần rồi không dám đi lần thứ 2 đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-11-2014 22:13:32 | Xem tất
Một nhân tài như anh mà đem đi chăn heo trồng rau thì hoang phí quá, thảo nào Chử Điềm không giận cho được, he...he..vợ chồng là phải chia sẻ cùng nhau nên anh giấu vợ là anh đã sai rồi đấy phải kiểm điểm và rút kinh nghiệm đi nhé, nhưng quân hàm của anh bậc nào nhỉ? Có lớn không ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-11-2014 08:08:34 | Xem tất
2 người lại mặn nồng rồi, mà mình đọc nhiều truyện thấy vợ của quân nhân nào thể lực cũng yếu kém  không biết có phải mấy anh quá mạnh mẽ nên mới chê vợ mình yếu không. Anh Từ Nghi quay làm gì nhỉ? He..he...có vợ đến thăm là không thể tập trung công việc được nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-12-2014 14:12:32 | Xem tất
Nhà anh Từ Nghi ai cũng lợi hại hết, ngay cả ba mẹ anh cũng không tầm thường nhưng mà ai nhắn tin cho anh vậy? Thắc mắc ghê nhất là cô gái điên trong bệnh viện không biết có liên quan như thế nào với anh? Tình hình của Chử Điềm chắc bị viêm ruột thừa rồi, không có chồng bên cạnh mà nằm viện 1 mình dễ tủi thân lắm đây.
" w% J( k# i; R7 r0 c8 H2 P©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc hanvuphi tuần mới vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách