Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 43129|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Anh Ở Bên Tay Trái Của Em | Diệp Huyên (Truyện Dịch) - Chương 09 (Full 1+2): Khi trở lại thế giới có cậu, tôi vẫn không thể nào thờ ơ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-10-2014 06:35:35 | Xem tất
nhảy vào, nhảy vào sau khi đã được bảo chứng cái kết ( Cái kết của Mãn Nguyệt và Thành Hề sẽ luôn được nhắc mãi về sau mỗi khi bạn Mint.doli đào hố mới )
4 t1 w( m2 R1 x; r8 H©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mới đọc mở đầu đã thấy buồn buồn, không đẹp, kg xinh xắn đáng yêu là 1 cái tội sao ? Cái thằng oắt kia nó dám nói thẳng vào mặt người khác như thế à ? Hay có ẩn tình gì ?
©2024 Kites.vn | " c$ S7 z3 f3 Z. J6 @3 sAll rights reserved
Bạn nữ học giỏi quá ạ, ước mơ đời mình là được học giỏi

Bình luận

đúng là có ẩn tình nha =))))  Đăng lúc 20-10-2014 01:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-10-2014 08:43:00 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

ôi nữ chính, học không tốt là vì không có mục tiêu.  Nhưng chị thuộc dạng điếc không sợ súng. Đọc tiểu thuyết trong giờ học mà bị bắt biết bao lần vẫn không bỏ. Đáng khen.
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ O3 z9 l6 X" ~9 S! g
Còn về chuyện tay trái, mình lớn lên với 3 anh trai tay trái nhá, trừ việc cầm bút, còn lại chơi tay trái hết, các bạn ấy vẫn sống rất khỏe re, kg hề bị kì thị. Thậm chí còn bắt mình ngồi bên tay trái các bạn ấy với mục đích "kg cho con bé gắp đồ ăn" Mình mới là người bị kì thị ấy
©2024 Kites.vn | * K/ ?& J" r0 B1 f7 n8 e& C- E/ SAll rights reserved
Còn cái bạn chuyên rình rập người ta kia, toàn rình những lúc người ta xấu hổ là như nào ????
" O7 k! {) w4 k©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

người ta cố ý rình đó hí hí =))  Đăng lúc 23-10-2014 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-11-2014 20:38:47 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

thương Đào Huỳnh quá, mười 16 tuổi, xem như biến cô lớn nhất đời bạn ấy xảy ra. Từng thích Trương Dịch như thế, nhưng khi mọi chuyện đều là giả dối trong mắt bạn ấy thì bạn ấy sẽ giận dữ rất lâu. Cái cách bạn ấy tỏ thái độ với Trương Dịch cũng rất đúng tâm lý con gái tuổi đó
+ G) I  T3 Z3 V$ Z8 g; z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trương Dịch bạn đáng thương, kg có cơ hội nói chuyện thì lời giải thích của bạn vẫn kg thốt ra đc đâu

Bình luận

kể ra cứ chặn đường xin lỗi khéo lại hay :)))))  Đăng lúc 20-11-2014 06:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách