Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Couple] Phong Vũ Đảng- Tình bạn bền lâu

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 2-1-2015 23:34:03 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 2-1-2015 11:18 PM
Trời ơi, coi cái lúc Vũ khóc mà cũng muốn rớt nước mắt theo, cảm động ghê.
ss cũ ...

Ss làm em mún xem quá, em cũng thấy clip này nãy giờ rồi mà làm biếng mở lap, giờ chẳng lẽ giờ lại mở lap lên xem
2 bạn trẻ này rõ ràng là "dành" cho nhau mà ss em thì nhận ra lâu ròi em nhớ đâu đó đã chứng minh tình bạn kéo dài đến 7 năm là tình bạn mãi mãi mà   (còn ở đâu chứng minh thì em chịu, ko nhớ nổi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 2-1-2015 23:53:04 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 2-1-2015 11:40 PM
clip cũng ko có gì đặc biệt, chỉ là ghép 2 bài hát hum qua 2 bạn trẻ biểu diễn mừn ...

Vậy để mai em coi lun chớ cái máy cùi bắp của em mở lâu lớm
Bé nhà mình đang tuổi hay ăn chóng lớn, nên nghĩ dắt người ta đi ăn là có thể khiến người ta cảm động
Kiểu này em nghi PP bị Vũ làm cảm động là tại hộp ngũ cốc cưa đôi chớ ko phải tại cái quần đâu ss
Cái clip dài ss đưa dễ thương lắm lun, có nhiều chỗ em ko hiểu nhưng xem vẫn thấy thích <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-1-2015 08:11:11 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 10-1-2015 01:07 AM
Có fanmade mới nữa nè em, hình ảnh cũ thôi nhưng lời bài hát với Phong Vũ làm mình ...

Cái hình đó thì em thấy rồi ss, nằm trong loạt hình hậu trường của HC lần đó, nhìn thích lắm
Vid này dễ thương quá, có cả cảnh chọt má trong hậu trường CK với cái đập tay hôm bữa ss thấy nữa
Tuy vòng đi vòng lại có nhiêu đó nhưng càng coi thì càng thích. Bài hát cũng hay nữa Cuối clip có khúc PP bị bẩn áo đi te te lại Vũ, dù từ chỗ PP đi tới cái bàn tự lấy khăn lau còn gần hơn vậy mà vẫn lại chỗ Vũ méc để Vũ lau cho, nhìn thấy cưng quá ss

Bình luận

à, giờ ss nhớ ra tấm đó rùi  Đăng lúc 10-1-2015 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-1-2015 13:52:07 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 10-1-2015 01:14 PM
Bữa nay ss nghe lại bài hát này, hay quá em ơi, muốn sub quá à
ss em mình đún ...

Ss ơi em chờ câu nói muốn sub của ss lâu lắm rồi, từ cái clip dài bữa ss post cho tới clip này đó ss
Dù sao cũng là nhà PP chẳng lẽ em cứ rủ mọi người đi mần clip Phong Vũ hoài cũng kì, nên em cũng cắn răn nhịn tính chờ tới sinh nhật Vũ rồi đề nghị sau Giờ ss đã mở lời thì em theo ss tới cùng

Làm thuyền viên thuyền này nhiều lúc cũng tủi thân thiệt, toàn đồ cũ xào đi xào lại. Lâu ơi là lâu 2 bạn già này mới tình củm 1 phát mà cũng làm em với ss bấn cả lên. Đúng là số khổ mà Nhưng cũng được cái là ko có thì thôi, mà có thì cái nào cái đó chất lượng miễn chê

Bình luận

ss cứ thong thả, mình làm vì yêu thích thoi mà, chừng nào có hứng, có thời gian thì làm :3  Đăng lúc 10-1-2015 10:18 PM
hix, ss nói thế thui chứ giờ chắc ko có hứng trans em ơi, có gì để ss trans sau nha  Đăng lúc 10-1-2015 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-1-2015 10:39:04 | Xem tất
LinhbiasKyu gửi lúc 11-1-2015 09:16 AM
:333 dạo này bị bấn điên cuồng, cơ mà ở khu vực của mình chả có ai đồng đảng, b ...

Minh cũng bấn 2 bạn già này lắm mà xung quanh cũng chẳng ai 8 chung hết, cũng may vô đây cũng kiếm đc nhiều người cùng hội cùng thuyền, 8 khí thế
Bạn vô đây chơi thường xuyên nha. Với chịu khó lội thớt này có nhiều vid dễ thương của 2 bạn lắm đó bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-1-2015 15:40:07 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 11-1-2015 01:44 PM
Thiệt tình là tớ đây ko phải hủ, chỉ yêu thích tình bạn của 2 thằng bé thôi, cơ m ...

Chúc mừng ss đã bước vào 1 thế giới mới nói chứ em cũng giống ss llâu lâu nhìn Phong Vũ em cũng hay nổi hứng ship 2 bạn í với nhau lắm
Với lại chỉ cần là người PP thật sự thích, thì nam hay nữ cũng ko quan trọng, em ủng hộ hết
Cảm thán 1 câu trình tự luyến của bạn PP lúc nào cũng ở mức cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 13-1-2015 08:42:36 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 13-1-2015 01:49 AM
Chết mất thôi em ơi, 2 đứa nhỏ đúng là ko để mình sống mà. Nửa đêm hôm bạn V ...

Mới sáng sớm vào nhà đã bị vụ này làm bấn loạn rồi, làm sao đây 2 bạn già thật biết cách làm fans lên cơn mà
Cái status của PP rõ tự luyến, em đọc mà muốn đạp bạn phát cho tỉnh )) vậy mà đọc cmt của Vũ thấy ấm lòng ghê Vũ biết PP cần gì mà
2 bạn già này, thiệt là yêu trết mất thao

Bình luận

Chắc cũng ko ít đâu ss :))))  Đăng lúc 13-1-2015 03:09 PM
ss đang nghĩ ko biết trc đây bao nhiêu lần Vũ tàu ngầm rùi quăng đạn thế này ở weibo của PP ;)  Đăng lúc 13-1-2015 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-1-2015 23:17:41 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 14-1-2015 08:41 PM
Trời ơi, cái hình chibi Lan Ninh siêu cấp dễ thương cucheo em ơi, 1 chị mỹ nữ đệ nh ...

Em chưa bao giờ dám nghĩ mấy chỉ hiền đâu ss Nhìn mặt đã thấy hiện rõ 2 chữ đanh đá rồi
Lúc trước có xem vid fanmade 2 chị cải nhau Tô Tô đứng giữa chịu trận thấy mà tội
Mà đáng lẽ nên cho thiếu nữ Bô Bô đứng chung với thiếu nữ Lan Lan mới là xứng đôi vừa lứa chớ Thím này tuy nhan sắc vẫn mặn mà nhưng hơi quá tuổi ròi

Bình luận

ờ cũng phải, 2 chệ đều tẻ tung, đanh đá rứa  Đăng lúc 15-1-2015 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 25-4-2015 22:56:49 | Xem tất
LinhbiasKyu gửi lúc 25-4-2015 09:53 PM
Mà hai lão dạo này cũng hay bung lụa lắm cơ. Suốt ngày thấy đồ đôi, chả biết mua  ...

Mình thấy cả 2 bài đăng của bạn rồi chắc do lỗi mạng đó bạn

Lần đó mình ko biết sao 2 bạn lại dắt tay lên top wb, sau mới biết thì ra tại mấy bộ đồ đôi Vũ còn chém mua 2 cái giảm 20% nữa chứ Mình đang chờ câu trả lời của đương sự còn lại mà mãi sao ko thấy ai hỏi hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 26-4-2015 22:08:37 | Xem tất
LinhbiasKyu gửi lúc 26-4-2015 09:12 PM
Mọi người quá quen rồi nên ko thèm hỏi đấy  Suốt ngày thấy tình tình tứ tứ  ...

Bạn cố gắng viết bài khoảng 3 dòng, ko thì dùng chức năng bình luận (hình tách cafe) để trả lời ngắn nha ^-^

Dạo này ko hiểu sao thấy 2 bạn dù ko có hoạt động gì chung nhưng cứ liên quan nhau theo 1 cách nào đó, ko quần áo thì cũng phỏng vấn rồi mấy dự án phim, show thực tế cũng đồn mời 2 bạn đó,... Làm mình ko biết có phải là 2 bạn sắp đóng phim chung hay có hoạt động gì chung ko nữa. Muốn thấy 2 bạn hợp tác nữa quá

Mà mong muốn lớn nhất của mình là 3/5 này PP tổ chức FM mừng sinh nhật ở Thành Đô thì Vũ sẽ tham dự. Lần trước chẳng phải bảo dùng tích góp cả đời cũng phải mua vé sao   sao mua rồi mà chưa chịu đi vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách