Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Member] Đăng ký thành viên FengFeng's House

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-10-2014 21:42:51 | Xem tất
Nick kites: CopU4mat
Tên thân mật: Cọp Ú (tên sao ngừoi zậy ạ)
Ngày tháng năm sinh: 14 / 3 / 1986
Nick Facebook: https://www.facebook.com/dobichhan
Nói vài điều về Phong Phong: nhan sắc có thừa, tính cách có bệnh ạ, nhưng em thik tên bệnh này nên chắc em nặng hơn.

klq nhưng nói về điều về em đc hok:trong này có cả chị cả em nên mừng quá, lâu nay em cứ thik toàn trai đẹp mà ngặt 1 nỗi bọn nó toàn nhỏ hơn em nên bị gán danh hám trai, mê trai mà em cũng ko ngại vì em thik thế, chỉ là vào mấy trang toàn mấy bé 9x, 10x hơi ngại ss ạ, cách suy nghĩ nói chuyện ko hợp nên hầu như em chỉ biết câm nín đi like thôi, sau này em sẽ đc dịp nói nhìu 1 chút mong mọi ngừoi hok phiền

Bình luận

của kites nha bạn, bạn cứ mày mò 1 chút là sẽ ra rùi vào chơi nhà PP thường xuyên nha bạn  Đăng lúc 29-10-2014 01:53 PM
@hungnhu: bạn cứ post bài trong ô ở phía cuối page rồi gửi trả lời là đc đó bạn, bài post có nội dung liên quan đến topic và bài viết ít nhất 3 dòng theo quy định   Đăng lúc 29-10-2014 01:52 PM
Mình mới vào kites vì thích Phong Phong quá nhưng không biết đăng bài, đăng ký thành viên làm thế nào, mò mẫn hoài nãy giờ chẳng được. :(  Đăng lúc 29-10-2014 01:44 PM
hự ss là Do Bich Han hay tám trên page Phong phong trên fb nè , e thấy chị thích Infinite e cứ ngỡ ss bằng hoặc nhỏ hơn e k thôi :D  Đăng lúc 28-10-2014 06:05 PM
ss nhảy zô đúng chỗ ùi, pp "xấu zai" còn "điên" sắp phát tán bệnh ra khắp nơi rùi, cùng nhau tự kỷ theo pp thâu  Đăng lúc 28-10-2014 02:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách