Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014-2015] The Flash - Tia Chớp | Vietsub Season 2 E09 completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-10-2014 03:34:09 | Xem tất
lúc a này bị sét đánh cứ tưởng là chỉ xuất hiện lại trong Arrow với vai trò giúp sức này nọ. Ai ngờ lại được đạo diễn dành riêng cho 1 vũ trụ phim thế này. Dự là DC comic đợt này đua phim với Marvel đây. Cứ anh hùng là mình thích. Gotham thì cho một cái nhìn riêng. Toẹt vời ông mặt trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-3-2015 17:08:26 | Xem tất
steventran1991 gửi lúc 25-3-2015 03:22 PM
Mới xem tập 16 trên The CW xong.
Tóm tắt gọn nhẹ: Barry đi ngược thời gian, biết trước ...

Tiếc Eobard Thawne vẫn chưa lộ diện..và hên là Cisco và ông Captain của CCPD vẫn còn sống. Quá khứ thay đổi nhưng thật ra là hiện thật vẫn giữ nguyên mấy cái ph về tgian nó loạn hết cả lên. Tổn thất vẫn khá lớn Chắc series 2 Flash mới đối đầu với RF.

Ghét Iris, dây dưa, comic là vợ nhưng trong ph cái quan hệ bị đạo diễn làm quá lên, mất hết cả hình tượng thanh mai trúc mã -.-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-5-2015 18:39:48 | Xem tất
steventran1991 gửi lúc 30-4-2015 02:46 PM
Đã xem Ep20 trên The CW, cuộc chiến giữa Flash và Dr Wells bắt đầu ...
Chúng ta biết đ ...

Mình cứ tưởng nếu RF giết Flash thì thực chất RF cũng sẽ ko tồn tại hoặc sẽ bị kẹt ở cái timeline. RF cần Flash tạo ra cái speed force để mình trở về đc tương lai mà??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-5-2015 05:47:29 | Xem tất
Cảm ơn subteam nhé. Hết ss1 rồi. Hóng ss2. *tung hoa*

Sai lầm là hqua đọc phân tích về ss1 trên mạng. Khá nhiều spoiler nhưng vẫn ko hiểu gì hết lại 1 lần nữa DC đã tiết lộ khá nhiều teaser cho season sau vào finale của ss1. Có lẽ đó là thói quen của DC Kịch bản sẽ có nhiều sự bất ngờ vào ss2. Nhân vật bắt đầu đc khai thác rồi. Cơ mà thật sự là khái niệm thời gian với lực tốc của Flash quá khó hiểu chắc phải cày truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách