Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tranthithuylam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tố Hoa Ánh Nguyệt | Xuân Ôn Nhất Tiếu | HOÀN (EBOOK page 42)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-8-2015 11:59:11 | Xem tất
Rất thích truyện này.Nhẹ nhàng và ngọt ngào nhưng cũng khá hấp dẫn.
6 E: v$ y& O9 ?; A; i. ?" ], J# k$ v% X©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn Thuylam luôn post truyện rất đều mỗi này. Cố gắng lên nhé!
: _; P2 {% g. ?6 n6 O©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc một ngày tốt lành!

Bình luận

cám ơn bạn, ^^  Đăng lúc 12-8-2015 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-9-2015 09:58:52 | Xem tất
Cái nhà này đúng là toàn người hài hước, từ tổ phụ, tổ mẫu đến ngoại công, di di, còn phụ thân phụ mẫu thì khỏi phải bàn. Nhất định cuộc sống của bé Nhị sẽ rất phong phú, rất đặc sắc rồi!
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 c# S4 W5 `5 w8 F1 ]/ ~4 j1 \8 m
©2024 Kites.vn | ! L3 i4 i% }3 D+ H  zAll rights reserved
Cảm ơn Thuylam đã edit chăm chỉ nhé. Ngày nào cũng vào hóng truyện của bạn. Truyện rất hay mà người edit rất tuyệt. Cố lên nhen!

Bình luận

mình thì thấy cuộc sống của bé nhị sắp "bao thảm" đó chứ, bị quá nhìu ng giành giựt, kaka  Đăng lúc 10-9-2015 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-9-2015 09:23:04 | Xem tất
Ôi tiểu Nhị Nhị, ôi cà chua nhỏ, dưa chuột nhỏ... Đúng là làm cha rồi thì Trương Mại bị tụt IQ nghiêm trọng, ngốc từ lúc nhi tử chào đời cho đến mãi về sau. Đọc đến đoạn Du Nhiên bình phẩm về cách gọi của con trai, nhịn cười muốn nội thương (đang trong giờ làm không thể thiếu kiềm chế được) - "con làm cho người khác khó lòng phòng bị" ... hặc hặc... Cảm ơn Thuylam nhé! Mỗi ngày vào thấy chương mới của bạn, cảm thấy rất rất vui. Chúc ngày lành nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-9-2015 13:32:39 | Xem tất
Vậy mới thấy lòng tốt, sự trắc ẩn sẽ đem lại cho ta sự thanh thản và cơ hội cứu cánh bất ngờ. A Trì, Từ Sâm thương cứu A Bảo, nghĩ đến cái tình mà giúp đỡ Nghiêm Phiên, vô tình lại bớt đi một họa lớn. Thế sự đổi thay khó lường. Ai biết ai sau này sẽ ra sao, cữ bình tâm làm những điều mình thấy đúng là được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-9-2015 09:09:09 | Xem tất
Vậy là hoàn rồi. Vốn mong câu chuyện này sẽ dài ra mãi (dù biết là rất vô lý), vì không thể dừng sự tham lam những giây phút ấm áp, ngọt ngào thế này. Người tốt sẽ gặt được nhân duyên tốt. Mình vẫn tin vào những điều tốt lành, cho dù không như ý mọi chuyện, nhưng vẫn luôn được bình an và sống rất vui vẻ. Cảm ơn Thuylam rất nhiều! Chúc bạn sớm tìm được một câu chuyện hay để tiếp tục niềm đam mê của mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách