Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Fleet of Time/ Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/Bành Vu Yến, Nghệ Ni, Ngụy Thần.../Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-12-2014 00:33:26 | Xem tất
đếm từng ngày từng ngày để xem
Nghe OST thôi đã sụt sùi rồi
Tất cả dàn dv đều khớp với tưởng tượng của mình khi đọc truyện, ngoại trừ Triệu Diệp , mình hình dung Triệu Diệp cao to đen hôi cơ , thật ra Tô Khải ở bản điện ảnh mình lại thấy có ngoại hình hợp với Triệu Diệp trong tưởng tượng của mình
Năm tháng vội vã là 1 cuốn sách hay nên đọc, khác hẳn với những tiểu thuyết ngôn tình của trung quốc, phải nói là rất chân thực, cảm giác như chính những năm tháng cấp 3 của mình vậy , khác 1 chút là đc tô vẽ thêm cho đẹp hơn haha
Hóng lắm vietsub fim này

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-12-2014 00:39:42 | Xem tất
hana_kimi_91 gửi lúc 16-12-2014 12:53 AM
hôm qua vừa lò mò xem Happy camp giới thiệu phim này, xem mà cười suốt thôi
trong phim N ...

Từ trước nay chưa bao giờ khoái OE nhưng riêng năm tháng vội vã mình lại hài lòng với cái kết
Cảm thấy sẽ là quá tham lam khi giải quyết mối quan hệ của Trần Tầm - Phương Hồi - Kiều Nhiên.
Họ ko trở thành người yêu nhưng vẫn mãi là bạn, luôn lưu giữ những kỷ niệm của năm tháng vội vã ấy
p.s : Happy Camp mình xem bản raw mà bấn muốn chết rôif muốn xem bản sub để hiểu kỹ hơn mà ko biết đào đâu ra, bạn có tiimf đc bản sub ko engsub ấy

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-12-2014 23:54:57 | Xem tất
tn_2212 gửi lúc 20-12-2014 11:17 PM
Bữa trước xem Kỳ duyên trong gió bị ghiền anh Bành Vu Yến đã xem hết các phim điện  ...

90% là kết mở rùi. Nhưng thế mới hợp lý .Thật ra nếu bạn đã đọc truyện, cảm truyện, sẽ chẳng mong cái kết HE cho Trần Tầm và Phương Hồi đâu kiểu như cố đẩy họ về với nhau ấy, rất gượng ép.
Cách ngày lại fai vào hóng nôn quá chừng.
Trước đây cũng rất thích Eddie nhưng chính thức đổ anh ấy là từ Đại Mạc Dao, huhu bây giờ thì thành fan gơn thật rồi.
Mà sau khi xem MV của phim đâm ra cũng thích thích Wei Chen :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-12-2014 00:35:22 | Xem tất
mình cũng follow có tag cái vé xem fim hoàng phi hồng mà ổng chả like buồn thế.
Eddie nhìn trẻ đóng kiểu gì cũng ngon
Xem ảnh ông ý thì hớn đừng hỏi

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-12-2014 22:58:58 | Xem tất
Kính gửi Ông già Noel !!!
Cháu biết dù cháu đã già chát rồi nhưng vẫn muốn có quà của ông già noel, cháu chỉ mong ông sớm gửi cho cháu món quà vietsub bộ phim " Năm tháng vội vã " , à nếu được cháu mong ông gửi luôn cả bản sub của Happy camp năm tháng vội vã. Cháu biết ông vất vả nhưng vì cháu trót yêu Bành đại ca nên cháu sốt ruột lắm. Ông yên tâm sau khi nhận đc quà cháu đảm bảo sẽ ngoan , nghe lời ông bà cha mẹ ))

Just for fun !! chúc mọi người giáng sinh vui vẻ. Lại đặt thêm 1 cục gạch nữa để hóng phim Sao cái chương trình Happy Camp ko làm engsub nhờ chán ghê. Mà mình thấy Happy camp đc vietsub khá nhiều nhưng chả có cái nào dính anh Bành ở đấy cả Ở vn fan anh ít quá, nhất là ở Kites lại càng ít, mà có khi có cũng là thành phần lực bất tòng tâm như mình nên chả có cái gì đc sub cả T.T sầu ơi là buồn

Bình luận

:(( chán ghê, fan anh ở bên tàu nhiều lắm mà chúng nó ko chịu engsub cho mình nhờ, quá đáng  Đăng lúc 25-12-2014 11:06 PM
Chưa có raw mà làm bạn ơi :D Đợi chờ vẫn là hạnh phúc <3  Đăng lúc 25-12-2014 10:41 AM
Mình cũng như bạn, rầu vì anh ít fan ở vn nên khó kiếm show của anh mà đc sub. Mình bik sub nhưng ko bik dịch nên cũng lực bất tòng tâm :(  Đăng lúc 25-12-2014 03:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-12-2014 23:04:34 | Xem tất
thienthanngoc gửi lúc 25-12-2014 11:13 AM
Mình rất thích Yên cà, cũng rất thích Trịnh Khải ca, và Trần Hách ca.
Đã coi hết bả ...

Lúc đầu mình cũng ko thích Phương Hồi, nhưng đọc xong truyện lại thấy thương cô ấy. Một con người chỉ mãi sống trong quá khứ sẽ chẳng bao giờ tìm thấy hạnh phúc ở nơi nào.
Cuối cùng mình cũng hy vọng cô ấy có thể dứt bỏ được quá khứ, dứt bỏ được Trần Tầm của những năm 18 tuổi để tìm cho mình hạnh phúc mới.
Nhưng tuyệt nhiên mình ko hy vọng người mang lại hp cho cô ấy lại 1 lần nữa là Trần Tầm, hy vọng là 1 người đàn ông khác, có thể là Kiều Nhiên hay một ai đó như Trương Nam thì tốt hơn.
Thật ra sau khi đọc xong truyện, cũng thấy lo lắng ko biết phim có truyền tải hết đc tinh thần của truyện ko, cũng có tà niệm muốn so sánh phim va truyện nhưng thấy phản ứng của người xem khá tốt nên cảm thấy lạc quan hơn hẳn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-12-2014 23:11:58 | Xem tất
Bản Engsub có rồi, đã xem :3
Nhưng vẫn ngóng bản vietsub của nhà mình
Chờ xem xong vietsub rồi bày tỏ cảm xúc luôn thể :3
Mà có cái này ko kìm nén nổi tại sao ông đạo diễn lại để cho Thẩm Hiểu Đường như dân Hippi như vậy , trời ơi khác xa với tưởng tượng của tôi. Đau tim quá =.="
https://www.youtube.com/watch?v=3M9aaje7-Jo&feature=youtu.be

Bản engsub cho bạn nào thích ngâm cứu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách