Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1777|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Oneshot] [Oneshot | T] Mùa quên lãng | Joo209 | Jongin - Sehun

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-9-2014 20:44:12 | Xem tất
Chào bạn. Đọc xong phát mình không thể kìm lòng được, phải chạy vào comt cho bạn ngay ^^

Mình cũng là một Sekai/Kaihun shipper. Và cá nhân mình thấy ở trong cái fandom này, tìm được fic hay quả thật là như mò kim đáy bể. Vậy mà không ngờ hôm nay mình lại tìm được fic của bạn

Mình thích giọng văn của bạn. Thích điên cuồng. Giọng văn của bạn có chút gì đó tinh nghịch, có chút gì đó buồn bã lại có chút gì đó lãng đãng. Nói chung mình thích lắm. \

Band!Au vốn rất khó viết vậy mà bạn lại có thể viết thuần thục và tự nhiên như vậy, mình rất khâm phục bạn ^^

Nhân vật cũng vậy. Mình xin thề, hình mẫu nhân vật Sehun và Jongin của bạn y hệt những gì mình tượng tưởng về hai đứa. Bạn không biết đâu, vừa đọc fic bạn mà mình hút hét như 1 con điên T.T Nhất là cách nói chuyện của hai đứa ý, đáng yêu quá trời, chỉ muốn trói lại mang về thôi *gặm gặm*  ToT À mình cũng nghĩ Sehun không phải người thuộc về showbiz ^^ xD

Ôi hai đứa ngơ này Rõ ràng thích nhau mà con làm chòe gì đây ToT Với mình thì cái kết giống một cái OE hơn là SE Và mình hài lòng với nó ^^

“Mày đừng khóc, tao sẽ không để đứa nào bắt nạt mày nữa đâu!”

Huhuhu sao dễ cưng quá nè hai đứa

Cảm ơn bạn đã viết ra fanfic hay như thế này. Minh sẽ luôn mong chờ những fanfic mới của bạn

Bình luận

Cám ơn bạn ;) có lẽ tớ già rồi, chỉ khoái kiểu bromance chứ không bon chen được danmei nữa :D  Đăng lúc 2-9-2014 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách