Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lalapinguoin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TV Show Mnet 2014] Tổng hợp về chương trình "Mix & Match" - Vietsub Ep 09 END HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-9-2014 19:51:23 | Xem tất
[9.9.2014]MIX & MATCH - EPISODE 1 TEASER SPOT 2

Chương trình sống còn mới của YG, "Mix & Match" tiết lộ teaser thứ 2. Thấy tận mặt từng thành viên luôn nha, ngầu ghê luôn.

cr:YGEntertainment

Bình luận

bạn ơi mai mốt post bạn nhờ ghi nguồn nha...vid này của bạn bị xóa rồi  Đăng lúc 10-9-2014 06:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-9-2014 23:54:29 | Xem tất
Tập 1 Mix And Match xuất chưởng nha bà con. Nửa đầu vui vẻ, nửa sau căng thẳng và đầy ngượng ngùng. Còn ba phút cuối thì thưởng thức.

Xem tập 1 thấy là lạ, hình như mấy ku kia không quen các thành viên Team B,tưởng thực tập chung thì phải biết nhau chứ. Hay là mình hiểu sai ý ta.

Đợi việt sub vậy.

Bình luận

3 bạn ý là thực tập sinh mới của YG mới đc nhận 1 thời gian ngắn thôi chứ k giống như Winner với Team B là đc đào tạo ở YG 1 thời gian dài bạn ạ.  Đăng lúc 13-9-2014 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-9-2014 19:11:45 | Xem tất
Hehe có sub tập 1 rồi, cám ơn sub team rất nhiều, hy vọng các bạn đi đến hết show luôn không nghỉ ngang như mấy show khác.
Ủng hộ Team B, ủng hộ IKON, Ủng hộ kites, ủng hộ sub team.
Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-9-2014 20:02:49 | Xem tất
Chưa ra mắt mà có hẳn Fan meeting rồi : cả Hàn Trung Nhật

Nguồn: http://www.yg-life.com/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-10-2014 21:14:57 | Xem tất
Chủ tịch Yang thích sống còn mà. Team B 6 người trải qua WIN đúng là tiến bộ hơn hẳn, bằng chứng kỹ thuật của cả 6 người đều rất tiến bộ còn được Yg cho biểu diễn chung trong Family concert cơ mà.

Nhưng thực tế cuộc sống vốn khắc nghiệt thế đấy, đâu phải muốn gì là được cái nấy. Chỉ cần bạn tự mãn, sơ xảy một giây là bắt cứ lúc nào cũng có thể thất bại . Không liên tục cố gắng sẽ bị đào thải ngay. Mình nghĩ đây là một trong các bài học mà mình nghĩ chủ tịch Yang muốn dạy cho Team B.

Theo mình thấy chương trình lần này rất hay, rất có ý nghĩa, đôi lúc fan quá yêu thích Team B mà không chú ý tới thiếu sót của họ, một mai debut thật cái dở lộ ra thì không xong, cứ để thành các thành viên Team B trải nghiệm Mix And Match cái hay cái dở bộc lộ ra hết biết đâu trong ba người mới có người còn thích hợp với ikon hơn 6 thành viên cũ. Nên mình nghĩ các fan cũng không nên quá thành kiến với 3 thành viên mới, họ chính là thuốc thử và động lực kể cả sự đe dọa cho 6 thành viên cũ, giúp team B hoàn thiện hơn nữa hay hơn nữa. Có câu lửa thử vàng, gian nan thử sức mà.

Chốt mình thấy cả 6 thành viên Team B đều rất cố gắng, chẳng tự mãn tí nào. Thành viên thứ 7 chắc chỉ nằm trong ba người mới thôi chênh lệch là quá rõ ràng mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-10-2014 23:10:04 | Xem tất
Mới xem xong tập 6 bản thô, cảm xúc quá ư là hỗn loạn. Hưng phấn vì bài let it go quá đỉnh, lại hơi buồn vì Song Yun Hyeong thuộc nhóm 2 người bị loại, tội nghiệp mấy nhóc ghê khóc như mưa.

Giám khảo đã xong nhiệm vụ bây giờ đến lượt bầu chọn rồi. Không biết hình thức ra sao nữa. Hóng ngày 22/10/2014. ANh em nào có link coi online trực tiếp hướng dẫn mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách