Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tôi Rất Nhớ Em | Sunness (HOÀN | Ebook #1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-8-2014 15:47:51 | Xem tất
Mới có hố thanh mai trúc mã của p3104, bây giờ thấy hố này của bmwx1ilu là mình nhảy liền, mối tình thanh mai trúc mã bao giờ cũng dễ thương hết, càng đọc càng thấy tủi vì sao mình không có thanh mai trúc mã nhỉ?
+ n. B8 s( f  G, [6 ~/ i) O5 Z5 N©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chỉ có 10 ngày là bmwx1ilu lấp xong hố rồi, vui quá, chúc hố luôn có nhiều người ủng hộ, nào các bạn nhảy hố thôi.

Bình luận

Mình thích HE, ke..ke...  Đăng lúc 26-8-2014 04:11 PM
Ừ, yên tâm là HE :D  Đăng lúc 26-8-2014 12:56 PM
Nhưng kết HE là được rồi. Mà bạn nói HE phải không?  Đăng lúc 26-8-2014 12:23 PM
Mối tình này sẽ hơi buồn một chút ^^  Đăng lúc 26-8-2014 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-8-2014 12:38:14 | Xem tất
Những đứa trẻ sống trong gia đình bất hạnh đều trưởng thành sớm, nhiều khi không còn cả tuổi thơ, những bậc cha mẹ đều ích kỷ sống cho bản thân mình mà không bao giờ nhận thấy họ đã gây tổn thương cho con mình. Hên Hà Sùng vẫn còn có Giai Ý bên cạnh nhắc nhở, nên cậu bé này không buông xuôi bản thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-9-2014 15:42:12 | Xem tất
Gia cảnh của người nào cũng thảm thương, người lớn chẳng biết nghĩ cho con trẻ gì cả, thật đáng trách. Không ngờ Hà Sùng có bạn gái nhưng mình thấy Hà Sùng quan tâm bạn gái mình còn ít hơn Giai Ý, không biết Hà Sùng có biết bạn gái là gì không ta ?Mong đôi trẻ này mau lớn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-9-2014 22:04:09 | Xem tất
Mình cũng biết truyện có những chi tiết buồn nhưng khi con người có gia đình không hạnh phúc sẽ trưởng thành hơn và có nghị lực hơn, vì vậy từ bây giờ Hà Sùng đã chọn cho mình hướng đi trong tương lai, nhưng có lẽ từ giờ trở đi anh chàng này đã có biến chuyển tình cảm với Giai Ý rồi đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-9-2014 21:08:37 | Xem tất
Giai Ý có tâm lý bài xích đàn ông chắc do cô đã chứng kiến nhiều chuyện không hay của cánh đàn ông gây ra nhưng cô đâu bài xích Hà Sùng, về khía cạnh người khác phái thì cô gần gũi với Hà Sùng nhiều nhất và có thể chia xẻ mọi chuyện với Hà Sùng, haizz..nếu thật sự Giai Ý có bệnh thì làm sao phát triển tình cảm đây???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2014 15:05:45 | Xem tất
Có người thân mất ai mà không đau lòng nhất là người luôn quan tâm chăm sóc mình. Giai Ý buồn là không được gặp ông lần cuối nhưng Hà Sùng chỉ nghĩ tình trạng của ông ngoại chưa nghiêm trọng nên không giúp bạn thôi, ai cũng có lý của mình, haizz..con người không thể thóat khỏi sinh lão bệnh tử.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-9-2014 12:36:02 | Xem tất
Có lẽ bây giờ Giai Ý đã phát sinh tình cảm với Hà Sùng rồi, dù có ám ảnh đến cỡ nào thì bản thân mình cũng phải có 1 gia đình thôi, cả 2 đã có 1 gia đình không hạnh phúc thì sẽ trân trọng gia đình sau này của mình hơn. Ôi còn 1 chương cuối nữa là hoàn rồi, bmwx1ilu tung sớm nhé để xem đôi trẻ này ra sao đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-9-2014 15:26:37 | Xem tất
Giai Ý quyết định rất đúng, mình rất thích ví dụ của Hà Sùng, vừa nói ra là có lý liền, haizz...phải chi thêm 1 chương thì hay biết mấy.Thanks bmwx1ilu mình mới comt thì quay sang đã thấy chữ hoàn, phải chi lúc nào cũng ước gì được nấy thì hay biết mấy. Cô có tính đào hố nông nữa không ?

Bình luận

Chắc không đâu, t phải tìm được hố nào ưng ý đã :D  Đăng lúc 22-9-2014 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách