Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: congchuahoa0208
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cung Đấu - Xuất Bản] Thượng Cung | Vân Ngoại Thiên Đô (Ngoại Truyện-Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-8-2014 23:30:41 | Xem tất
ôi, lâu rồi không đọc lại truyện này ấy, nhớ hồi đó đọc truyện này say sưa quên cả ngủ luôn ấy,
vẫn nhớ hồi đó đọc mà xoắn não vì các tầng âm mưu luôn , chị nữ chính đúng là quá mạnh mẽ
thấy nick quen nên lao vào đây làm vài dòng cho nó có không khí ...

Bình luận

Thanks ss nhiều ^^, chữ màu đỏ chắc em ngồi từ từ kiếm  Đăng lúc 23-8-2014 09:24 PM
chữ màu vàng là UVF Aphrodite Pro, màu xanh là UVF Mishka, màu trắng là UVF Slim Tony, còn chữ màu đỏ ss kiếm nãy giờ mà hổng có nhớ em ơi.. huhuhu  Đăng lúc 23-8-2014 09:20 PM
em cũng chẳng biết em ở nhà nào nữa, em tự do lang thang mà ^^, mà ss ơi chữ kí của ss là font gì vậy, em thấy đẹp mà không tìm ra  Đăng lúc 23-8-2014 09:12 PM
hợ hợ.. cảm ơn em đã đọc bài viết của ss nhé, mà ss hỏi khi không phải, em ở nhà nào ấy nhỉ? có phải nhà như tỷ không hả em?  Đăng lúc 23-8-2014 09:04 PM
Thanks ss đã ủng hộ, hồi trước cũng lê lết đọc từ bản edit đến xuất bản nên mới type cuốn này, vừa rồi em rất thích bài viết của ss trên contest của box   Đăng lúc 23-8-2014 07:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-8-2014 21:33:41 | Xem tất
ôi trời, 2 chương dài vật vã luôn á, đọc mãi mới xong. chả hiểu sao hồi đó lại có thể thức khuya để đọc liền tù tì thế được cơ chứ. đúng là già rồi nên sức đọc truyện cũng không còn như xưa nữa mà...
đọc lại vẫn thấy hay, biết trước kết quả nên không còn hồi hộp nữa, nhưng vẫn rất thích thú mấy tình tiết trong truyện, thích sự logic và cách viết chặt chẽ của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách