Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Trúc Mã Nhà Tôi | Tiểu Yểu Vô Yêu (Hoàn - Ebook hoàn chỉnh)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 2-9-2014 10:22:56 | Xem tất
Tên Du Phong này thật đáng đời, lúc có thì không biết trân trọng, haizz...con người cũng thật kỳ lạ thứ gì có được dễ dàng thì không bao giờ để tâm, đây là bài học để Du Phong rút kinh nghiệm nếu sau này có tình cảm với ai thì sẽ biết trân trọng hơn, vì vậy Mễ Tu không bao giờ bỏ rơi Tiêu Quý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 3-9-2014 16:00:21 | Xem tất
Bắt đầu chuỗi ngày sống chung ngọt ngào của cặp đôi mùa gạo, lại 1 đêm kiều diễm
6 ^" b& o; e4 g# ?! x9 A+ e©2024 Kites.vn | All rights reserved
He..he..chỉ cần nghĩ con khỉ hoang dã ngồi bên cạnh đàn dương cầm là thấy mắc cười rồi, chỉ tội cho thị trưởng đại nhân muốn con gái dịu dàng nữ tính 1 chút cũng khó khăn như hái sao trên trời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-9-2014 08:07:43 | Xem tất
Kỳ này mà mẹ Tiêu Quý không rời 2 cha con nhà họ Mạnh là mình tẩy chay bà luôn, 2 cha con ích kỷ này thì có gì mà luyến tiếc chứ chỉ nghĩ cho mình mà không cần biết người khác ra sao, ông này có biết mình cứ làm vậy sẽ hại con mình không? Ông có thể bảo bọc con ranh này suốt cả đời được không???
1 s/ s8 \7 Q. }; T9 R0 W©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn 10 chương nữa, kkkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 5-9-2014 11:13:08 | Xem tất
Mẹ của Tiêu Quý đã hành động đúng, bây giờ bà đã biết mình sai lầm nghìn lần chưa, dù sao vẫn còn chưa muộn đâu, đây là cơ hội tốt để bà chuộc lại lỗi lầm xưa, Mễ Tu đúng là con rể number one nhưng đang vui thế giới 2 người lại chen thêm 1má vợ vào thì sao nhỉ ???
: @7 a8 e; y3 ^# S, w- u©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc p3104 cuối tuần vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-9-2014 10:27:33 | Xem tất
Tiêu Quý đừng quá cứng nhắc nếu tha thứ được thì hãy tha thứ đi để lòng nhẹ nhàng, đời còn dài mà hãy cho bà ấy 1 cơ hội bù đắp lại lỗi lầm xưa, mà mới ngày đầu đã thấy bất tiện rồi, he..he..không biết biểu tình của 3 người sao đây, Tiêu Quý đang xoa tiểu Mễ Tu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 7-9-2014 14:37:34 | Xem tất
Không biết nói sao với mẹ của Tiêu Quý đây, bà làm ơn đừng hành động theo thói quen nữa làm như vậy thì sao Tiêu Quý tha thứ cho bà được. Không biết Mễ Tu có sao không? Cây cầu sập cũng nguy hiểm lắm nhưng biết HE mình cũng đỡ lo.
; r) w# X( g1 V7 q! ]* O+ A©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hôm nay p3104 tung 1 lúc nhiều chương làm mình thích quá, vậy chỉ còn 4 chương là hoàn rồi, hay bạn tung 1 lần nữa cho đầy hố luôn đi, he..he..thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-9-2014 11:43:58 Từ di động | Xem tất
Chia tay cặp đôi mùa gạo ngọt ngào rồi buồn quá đi, 3 bé con chắc dễ thương lắm, he..he..em gái út chưa lớn mà đã lấn lướt 2 anh rồi, Tiêu Quý đã có 1 gia đình hoàn chỉnh, cô đã sống hạnh phúc bên chồng và người thân.
©2024 Kites.vn | ; u9 q! J+ ?* m. W* e7 x. HAll rights reserved
Thanks p3104 nhiều nhé, bạn đào tiếp 1 hố ngọt ngào như vậy nữa đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 6-6-2016 22:01:26 | Xem tất
Cặp đôi này lúc nào cũng ngọt ngào , haizz...đọc lại vẫn ngọt lịm, nhớ cặp đôi gạo này quá đi mất, bữa nào rảnh sẽ luyện lại bộ này một lần nữa.
©2024 Kites.vn | ) Q* `2 M$ l) F5 pAll rights reserved
Thanks p3104 nhiều nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách