Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Kuroshitsuji: Book Of Murder / 黒執事 Book Of Murder (Vietsub Part 2 - END)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-7-2014 21:39:21 | Xem tất
uây, hồi xưa đã xem hết 2 phần Kuroshitsuji rồi phát cuồng lên , cả các tập đặc biệt, vietsub ko có/link die, phải down engsub về xem
xem hết phần 2 thấy cái kết 2 bạn hạnh phúc bên nhao, đã tưởng hết luôn rồi, ko ra nữa, tiếc hùi hụi
giờ có phần mới rồi, sướng quớ sướng quớ :v
lại được gặp Ciel dễ thương hú hú *v*

Bình luận

mà mình cũng chả hiểu "sơ" kiểu gì luôn :v còn Beast nữa, chắc season 3 lại thêm 1 quả :<  Đăng lúc 26-7-2014 11:35 PM
có tập Seb vs bé sơ trong nhà thờ làm m hơi sốc, sắn sàng vì chủ nhân hi sinh tấm thân =)))) Ciel đứng ngoài chắc cũng đau lòng :v  Đăng lúc 26-7-2014 11:12 PM
uh, thì Seb cũng chỉ cần M vs Ciel thôi ;)) ko thì lấy ai che chở Ciel mọi lúc :v, ah với mèo thì hình như Seb cũng hơi M =)))))  Đăng lúc 26-7-2014 11:09 PM
mình thấy level của nó thì phải là yaoi luôn rồi =))))) Ciel thuần S, Seb thì chỉ M với Ciel thôi :v cơ mà không dám mơ cao, vì cho cùng nó cũng là shounen thôi :((  Đăng lúc 26-7-2014 10:39 PM
theo m thì Kuro là SA trá hình :)))) Ciel thì S còn Seb thì rõ là M í :V, từ ngày đầu xem m đã ship SebCiel r :D nhưng mà vẫn hi vọng có HE  Đăng lúc 26-7-2014 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-7-2014 21:50:43 | Xem tất
he he, vừa xem hết tập 3 xong, cái đoạn Ciel đi dây bị Seb bắn đá tung tóe hài ko đỡ được =
còn tập 2 đoạn Seb bị hổ cắn xong bảo chỉ là cái cắn thể hiện tình yêu mà mặt các bác khác cũng biểu cảm ko kém
ai mà ngờ vì hổ cũng thuộc họ mèo chớ
xem bao nhiêu tập mới thấy Ciel cười 1 cái *lấp lánh lấp lánh* ^o^

Bình luận

mình edit rồi nhé, mod ko cần xóa bài nữa đâu :D  Đăng lúc 27-7-2014 05:46 PM
bạn chỉ cần edit bài thành một nội dung khác như comt cảm nhận của bạn chẳng hạn, thì không cần phải xóa post này đâu bạn ạ :D  Đăng lúc 27-7-2014 10:12 AM
bữa nào mod box này sẽ xóa dùm bạn, giờ mấy bạn ấy hiện đang nghỉ phép:D  Đăng lúc 27-7-2014 09:45 AM
ad ơi xóa dùm mình bài này, bị post nhầm :(  Đăng lúc 26-7-2014 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-8-2014 10:53:24 | Xem tất
xem ep 5 hôm qua mới ớ ra, Doll là (thằng bé) tàn nhang ở cùng phòng với Ciel :v hồi đọc manga cũng ko để ý đoạn này lắm, vì đọc manga thì ko có tiếng nên lúc xem cứ đinh ninh tàn nhang là con trai chứ gái gì mà giọng ồm dữ zậy
mà hồi xưa có nhớ xem cái clip nào đó về người lồng tiếng cho phim thì hình như người lồng tiếng cho Ciel là nữ thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-8-2014 21:30:02 | Xem tất
í, có ep 6 rồi, hay quá, hóng suốt, ngày nào cũng vào thread coi có ep mới chưa
ước chi anime nó ra 2 ep/tuần thì đỡ sốt ruột, season này lại chỉ có 10 ep thui liệu sau season này có làm phần 4 nữa ko, mình thích cả phần Ciel đi học mà phải làm đầu sai á

Bình luận

ừa, thanks subteam nhiều :D  Đăng lúc 15-8-2014 10:06 PM
bạn chỉ cần vào thứ 6 thôi ^^ subteam bám sát tốc độ ra của bên Nhật mà:D  Đăng lúc 15-8-2014 10:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-8-2014 15:25:36 | Xem tất
coi ep 7 đến cái đoạn Seb đút cho Ciel ăn cười tí thì sặc Ciel của season này tính cách bám sát manga hơn .
Ciel phần 1-2 thì thông minh, cô độc, tự kỉ, chẳng bao giờ cười, lúc nào cũng cô đơn thấy thương còn Ciel phần 3 lại thấy được sự lanh lợi, kiêu ngạo, chảnh bá đạo của danh vị Bá Tước nữa
chỉ có anh Seb thì vẫn trước sau như một
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-9-2014 16:58:11 | Xem tất
ss này làm bố của Ciel long lanh quá thể chẳng bù cho ss trước còn "Seb cưng" thì chuẩn bị khổ vs cha tóc đỏ rồi đây
thấy nhiều bạn có vẻ ko thích cái kết của ss 2, mình thì ship cặp này vs nhau, ko biết manga sẽ kết thế nào nhưng anime thì mình thấy vậy cũng ổn cả Ciel ko chết/mất linh hồn, Ciel + Seb sống vs nhau forever after
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách