Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bên nhau trọn đời - Chung Hán Lương, Đường Yên [Vietsub 36 Special END] ~ "Thời tiết đẹp như vậy, thích hợp để ra ngoài, thích hợp để chụp trộm, thích hợp để… bên nhau trọn đời.”

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-7-2014 13:34:11 | Xem tất
Elysium gửi lúc 10-7-2014 08:59 AM
[/IMG][/img]

cái nì hình như là Dĩ Thâm nè. Mình thấy trên FB

chuẩn luật sư Hà luôn rồi em ơi, sơ mi ko cài nút trên + cà vạt lệch mà sao nó sexy, nó thu hút dữ thần nè , đọc kịch bản chăm chú ghê nơi, ganh ty với tác giả của bức hình này, được chiêm ngưỡng + bên cạnh anh những lúc anh "xuất thần" vậy, nhà sản xuất hok có tung cái gì cho fan coi hết hà, toàn là bị chụp lén òi post lên , ước gì có tấm 2 anh chị đóng chung hehehe, chứ thấy mấy tấm trước tò mò tạo hình Mặc Sênh ghê lun ^^

Bình luận

Em cũng hóng a với ĐY lắm ss ơi. Diễn xuất thì e ko biết ntn vì e ít coi fim TQ lắm, chỉ thấy là 2 người rất xứng đôi.  Đăng lúc 11-7-2014 12:13 AM
e cảm thấy ss Đường sẽ hợp vs Wa nhất trong mấy chụy nữ chính kia ;))  Đăng lúc 10-7-2014 06:44 PM
thực ra chờ coi ss Đường đứng chung có bị chìm như mấy ss khác ko thoy hà =]]]]  Đăng lúc 10-7-2014 06:37 PM
chờ mấy hôm nữa là có hà ss sợ lúc đó chịu ko nổi lun á ;;))  Đăng lúc 10-7-2014 06:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách