Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 705919|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bên nhau trọn đời - Chung Hán Lương, Đường Yên [Vietsub 36 Special END] ~ "Thời tiết đẹp như vậy, thích hợp để ra ngoài, thích hợp để chụp trộm, thích hợp để… bên nhau trọn đời.”

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-6-2014 13:36:52 | Xem tất
cuối cùng điều mong đợi đã đến.uống rượu ăn mừng thôii.nhưng mình thích Đường đóng với Hồ hơn.

Bình luận

Mình lại thích a Chung hơn, a Hồ hơm có giống vs tưởng tượng của mình về Dĩ Thâm à.... Nói chung là cuống quá rồi nên bh cái gì cũng vừa mắt hết.... :v  Đăng lúc 22-1-2015 02:41 PM
mình đã đọc truyện này, giờ xem phim cũng thấy thích nữa, không hiểu sao các bạn cứ chê diễn viên của phim nhỉ, mình thấy ai cũng đóng rất tự nhiên mà  Đăng lúc 20-1-2015 08:02 AM
Xem 2/3 phim thì m đồng ý với 1 nx trên QQ : Nói thật tôi rất sợ tiểu thuyết quay thành phim, Ngay cả ngôi sao tôi thích cũng không diễn được cái cảm giác tôi nghĩ.   Đăng lúc 19-1-2015 07:19 PM
Nói thật lòng mình cũng thích Hồ Ca nhưng thấy HC k hợp vai, nếu HC đóng vai này chắc gì đã bằng anh Chung  Đăng lúc 19-1-2015 05:49 PM
nhìn CHL có vẻ ko hợp vs hình tượng của HDT trong truyện tỷ tỷ đường yên thì khá ổn  Đăng lúc 18-1-2015 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-9-2014 13:58:19 | Xem tất
Namaki gửi lúc 5-9-2014 12:54 PM
http://instagram.com/p/sjUMoEQwhX/

Cre: baidu

Anh chị đẹp đôi thật.
Sao mắt chị nhìn anh dịu dàng vậy.Mình thích cặp này rồi đấy.
Hồ Ca và Đường chắc hết hi vọng rồi. Bạn bè than khó chuyển sang tình yêu lắm vì quá hiểu nhau rùi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-1-2015 11:03:32 | Xem tất
Sau khi phim BNTD chiếu tới nay, mình đã theo dõi những lời bình luận của mn, có khen có chê nên mình cũng muốn nói ra một vài suy nghĩ của mình. Mình rất thích BNTD và là fan của ĐY. Thật ra mình chưa xem hết phim và nếu xem chỉ kéo mà thôi nhưng mình thấy diễn xuất của diễn viên tốt.
CHL thì mình không bàn cãi vì diễn xuất của anh không chê vào đâu được, con người chân thật nhất chính là đôi mắt,tại sao phim Hàn Quốc thu hút được nhiều người xem vì họ đã diễn được tâm trạng nhân vật rất thành công qua đôi mắt. CHL  đã đem đến một DT chân thật, đôi mắt của anh đã lột tả được nỗi căm hận, trách móc đau khổ của DT, nhìn vào đôi mắt khiến cho không thể rời ra được.
MS của ĐY diễn không giống như mình nghĩ nhưng sau khi đọc lại truyện lần nữa, thử đặt mình vào Đường thì mình sẽ diễn như thế nào. Giờ đây mình đã hiểu ý của Đường muốn truyền đạt đến cho khán giả, cô ấy diễn rất hay.
Có nhiều bạn nói Đường diễn cảnh ở siêu thị không hay, mình lại thấy hay.Một người con gái về lại quê hương với 7 năm xa cách với một tâm trạng đầy ngổn ngang : Không người thân ( mẹ không gần gũi), không bạn bè và đặc biệt là người đó có còn nhớ đến mình không hay họ đang sống rât hạnh phúc. Mình nghĩ MS vẫn không tin vào những gì xảy ra, không tin DT lừa dối mình, suốt 7 năm cô rất muốn về hỏi DT nhưng cô lại không dám đối diện với sự thật, lần về nước này cô muốn có kết quả nhưng cũng sợ kết quả đó. Và khi gặp nhau ở siêu thị, chứng kiến được điều mà mình sợ nhất, trước sự làm ngơ của DT đã làm cho cô chết tâm, cô không khóc vì có lẽ cô đã không khóc được,….
Ôi tâm trạng nhiều quá, nếu muốn nói không biết đánh bao nhiêu trang mới hết. Đã lâu rồi không viết dài như vậy,viết xong không dám đọc lại luôn. Phim đã không làm cho mình thất vọng.

Bình luận

phân tích của bạn nghe rất hay. :)  Đăng lúc 14-1-2015 12:08 PM
Mình thích đoạn bạn nói về ánh mắt của CHL :D  Đăng lúc 14-1-2015 11:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-2-2015 10:09:16 | Xem tất
Mấy ngày này bận quá giờ mới xem xong sub BNTĐ công nhận cảnh đám cưới vui thật.Không ngờ anh Viên lại vui vậy. Mình để ý câu này : “Hôm nay là lần đầu tiên cậu kết hôn chắc chắn là chưa có kinh nghiệm, lần sau kết hôn nữa thì phong phú hơn rồi. Không, không em dâu à, lần sau kết hôn cô dâu có phải là em không thì anh không dám đảm bảo”. Không biết anh Viên có ý gì không nhỉ ?
Trong phim này mình thích nhất cảnh “ đêm động phòng 2s”, cảnh 2 người cùng nhìn về mặt trời mọc, nhìn thật đẹp. Tất cả mọi hiểu lầm đã được giải tỏa, cảnh anh hôn tóc chị nhìn mắt anh và chị thật hạnh phúc.

Bình luận

THấy bảo hình như lão Viên tự chế lời đoạn đó mà ko cần kịch bản :))) phục lão thật :))  Đăng lúc 2-2-2015 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách