Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hamilk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thật Lòng Yêu Em | Lục Xu - HOÀN - EBOOK trang 36

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-12-2014 21:47:10 | Xem tất
Mình mong Tử Hân mau mau nghĩ thông suốt rồi quay về với anh Cảnh, 2 người ai cũng đáng được hưởng hạnh phúc hết vì vậy  họ nên mau chóng ở bên nhau, nhìn anh Cảnh lẻ loi 1 mình thấy thương quá.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ w  Z- x( w. Q; A- M  C! s
Chúc Hamilk cuối tuần vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 16-12-2014 23:29:48 Từ di động | Xem tất
Bà mẹ anh Cảnh gây ra bao nhiêu chuyện giờ lại đi tự sát, thật khó hiểu, mình không thể thông cảm cho bà mẹ máu lạnh bày được, thật đáng ghét chẳng xứng làm mẹ tí nào chỉ tội nghiệp cho anh Cảnh thôi, Tử Hân vẫn còn đang lưỡng lự nên không biết chuyện 2 người sẽ ra sao đây???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-12-2014 22:16:33 | Xem tất
Vậy là mong ước của anh Cảnh đã thành hiện thực rồi, hy vọng Tử Hân không bỏ đứa bé này và quay trở lại gới anh, người cô đã yêu đã mất nhưng cô vẫn phải sống thôi, cô đừng trốn tránh tình cảm của mình nữa vì cô yêu anh Cảnh  là không có tội, cô và anh xứng đáng được hưởng hạnh phúc và mình nghĩ Thư Tuấn cũng mong 2 người hạnh phúc.
©2024 Kites.vn | ( ]) [0 C3 `4 P+ kAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 24-12-2014 12:43:59 Từ di động | Xem tất
Càng đọc càng thấy mẹ của anh Cảnh biến thái, lúc trước nhà của Tử Hân mà biết bà đã hành hạ con gái của mình thì bà xong đời từ lâu rồi. Anh Cảnh là người đàn ông tốt và cũng là người anh trai mà Thư Tuấn kính trọng cho nên nếu 2 người ở bên nhau sẽ không có lỗi với Thư Tuấn đâu.
©2024 Kites.vn | ) x3 u$ Z7 l( \: D! e9 l% f$ pAll rights reserved
Chúc Hamilk và gia đình một đêm giáng sinh thật vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 27-12-2014 23:57:21 Từ di động | Xem tất
Chuyện 2 vợ chồng này phức tạp quá, phải chi mẹ của anh Cảnh thông suốt sớm thì đã có cuộc sống hạnh phúc rồi, cứ cố bám víu vào gã vô lương tâm này làm chi rồi bây giờ chọn cách kết thúc bi thảm và bỏ lại 1 mình anh Cảnh, đáng lẽ hồi nhỏ bà đã không bảo vệ được con mình thì bây giờ bà phải bù đắp ai ngờ bà để anh mồ côi luôn.
©2024 Kites.vn | : w/ A6 S7 N2 {8 w2 T  cAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 29-12-2014 22:53:49 | Xem tất
Không biết chương sau anh Cảnh và Tử Hân có gặp nhau không? Nhưng dù sau Tử Hân đã quyết định giữ lại đứa bé và đi gặp anh cũng có nghĩa là cô đã chấp nhận anh, vậy là anh Cảnh trong tương lai không còn cô đơn nữa anh sẽ có 1 gia đình hạnh phúc để bù vào những mất mát của anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-1-2015 22:24:05 | Xem tất
Mới gặp mặt nhau đã choảng nhau tưng bừng rồi, trời ơi 2 người làm ơn nói thật lòng mình dùm cái, chứ tổn thương nhau như thế thì có ích gì, ôi Tử Hân muốn trêu ghẹo anh Cảnh đến bao giờ đây, bây giờ nhìn anh chưa đủ thảm hay sao mà cô còn dày vò anh nữa, 2 người đừng làm khổ nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 11-1-2015 22:48:34 | Xem tất
Lấy thân bồi thường là câu mà Tử Hân muốn nghe nhất, anh thì sợ nên không dám thổ lộ còn Tử Hân lại đang dò xét tình cảm của anh nhưng nghe xong câu này cô có thể an tâm rồi, anh làm sao mà không yêu thương cô, cô có thấy ai mà hết lòng chăm sóc cô như anh không? Thôi đừng làm khó anh nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 15-1-2015 21:44:36 | Xem tất
Cuối cùng đã có 1 kết cuộc viên mãn, nhìn 2 người hạnh phúc mà thấy vui ghê, thiên trường địa cửu đều có nhau vậy thì còn gì bằng. Chúc mừng Hamilk đã lấp hố thành công, bây giờ bạn tha hồ vui chơi rồi, sắp đến tết nên bạn sẽ có nhiều cơ hội vui chơi. Bạn có tính đào tiếp hố mới không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách