Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-6-2017 16:44:56 | Xem tất
Mấy hôm nay đọc bài viết của mọi người sau phát biểu của Tổng thống Moon Jae In mình cũng rất boăn khoăn với cảm xúc gì đó. Mình thích đất nước Hàn Quốc xinh đẹp, sản sinh ra những người ưu tú trong đó có bạn nhỏ của chúng mình. Mình nghĩ rằng giáo dục và văn hóa của họ cũng rất tốt. Như cái cách họ đối xử với các người nổi tiếng dính scandal, đúng sai rất rõ ràng. Mình không biết ông Tổng Thống mới có phải là người được bạn nhỏ lựa chọn không và mình thực sự chưa thấy cảm ông này. Cho đến lúc có bài phát biểu thì mình càng nhìn nhận người đứng đầu đất nước mà như vậy rất sai lầm. Mình hy vọng và nghĩ rằng bạn nhỏ của chúng mình sẽ không bao giờ có suy nghĩ như chú Tổng Thống này.

Mình xin trích lại phần dịch và cảm nhận của một bạn mà mình thấy tâm đắc.
https://www.facebook.com/youngwo ... /1349210831781951:0

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-7-2017 13:55:36 | Xem tất
Đang theo dõi Fight for my way thì thấy hiện lên post về bạn nhỏ gửi tặng xe cafe ủng hộ anh Jung Bong này:

Cũng phải thôi, biên kịch ưu ái gọi tên Park Bo Gum trong phim không biết bao nhiêu lần. Chắc cổ cũng là fan cuồng của ẻm

Bình luận

Cảm ơn Tú đã tặng ít gió :D  Đăng lúc 1-8-2017 11:17 AM
Chị xem hết rồi, mới đầu xem cũng có không khí thanh xuân của tình bạn như đang xem bộ Reply khác vậy. Em xem tiếp hết đi.  Đăng lúc 1-8-2017 11:09 AM
Chị Chi xem hết phim này k? Em đang xem dở mà k có thgian để xem liên tục hic  Đăng lúc 31-7-2017 10:41 PM
thấy mấy anh em luôn dõi theo nhau như này lại vui :")  Đăng lúc 11-7-2017 03:10 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
turiddle + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-9-2017 10:15:14 | Xem tất
Thấy trong cái vid các chị fan được nói chuyện nhiều với bạn nhỏ làm mình thắc mắc mãi bạn ấy nói gì mà nhiều thế? cười liên tục thế kia?

Cám ơn Chie đã kể 1 câu chuyện thú vị! và thêm tình yêu thương cho bạn nhỏ nhà mình!

Bình luận

Đúng rồi, cũng mong em bé mãi luôn vui vẻ, tràn đầy năng lượng, luôn cảm nhận được tình yêu thương của mọi người dù đối diện với sóng gió thế nào.  Đăng lúc 29-9-2017 10:58 AM
Cũng thú vị mà chị nhỉ =))) Tú đang khen em mặn nữa chớ =)))  Đăng lúc 28-9-2017 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-11-2017 15:27:29 | Xem tất
Nhân dịp Kites forum mở cửa lại, muốn rủ rê chị em vào nhà chơi tý nên hôm qua tính post hình Taekie rủ Sun đi xem phim, trưa nay lại thấy em Tú post đúng hình ấy mà ảnh gif xịn hơn ảnh tĩnh của mình nên kéo lên đây

2 năm trước mình chưa biết Taekie và không đu theo từng tập quả là đáng tiếc, nhưng mà dù muộn chúng ta (chị em BĐEBG) cũng đã có cơ duyên gặp nhau, làm nhiều thứ cùng nhau như cùng nhau chơi trò Manito, cùng nhau tham gia PVTT, cùng nhau chống lại cả thế giới anti fan, gần đây vui nhất là có cả cùng nhau dự đám cưới cặp đôi Song-Song.

Sắp tới lại có dự án lớn nhà Gấu chắc chắn chúng ta lại cùng nhau tham gia chiến dịch. Cảm giác như cùng với Gấu, chúng ta có thể làm được mọi thứ MIỄN LÀ CÙNG NHAU!

Bình luận

Chị uống "rịu" haha ==))  Đăng lúc 21-12-2017 05:34 PM
Chị uống "rịu" haha ==))  Đăng lúc 21-12-2017 05:34 PM
Chị uống "rịu" haha ==))  Đăng lúc 21-12-2017 05:33 PM
nhà cửa vắng lặng quá em vào uống cà phê cùng chị Chii =))  Đăng lúc 13-12-2017 09:36 AM
Cô Tê đi đâu đấy? ==)))  Đăng lúc 8-12-2017 04:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-4-2018 17:11:58 | Xem tất
Thấy nhiều nghệ sĩ come back và có lịch phát sóng đến gần hết 2018 rồi mà vẫn chưa thấy Gum đâu huhu.

Gum đang để mái quyển vở làm mình nhớ Min quá! Hay là sắp sắm vai nào như vai Min nhỉ?

Hôm nay xem show Hyori's Homestay Season 2 tập 7 có Gum nhiều hơn coi có nhiều cái khá ngạc nhiên:

1. Nói chuyện với các em gái duyên quá! (Bớt nhạt rồi Thư à)

2. Thích ăn nem cuốn Việt Nam. Kiểu đấy về đây các noona cuốn cho ăn mệt nghỉ với các loại nem theo phong cách từ Bắc đến Nam luôn =))

Nhưng nhiều cái vẫn như cũ:

1. Vẫn chăm chỉ và ăn cực nhiều ))

2. Đoạn đầu nói chuyện với các em gái duyên bao nhiêu thì đoạn ở 1 mình lại trở về với bản tính em bé bấy nhiêu

3. Vẫn chú ý và quan tâm đến mọi người xung quanh

4. Có hơi xạo xạo đoạn bảo em chưa ăn cà rốt ý ;-)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 15-10-2018 13:20:42 | Xem tất
Lâu ngày vào nhà phủi bụi mà thấy mất tiêu, tưởng đâu nhà vắng người, Ad cho cả Page "đi theo gió" rồi. Ai dè vẫn còn đây! Mừng quá!
Chị em vào phủi bụi bớt nè để còn đón chị em cùng xem phim BF nè!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách