Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: moccaparis
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | T] My love | Mocca | Sehun - Suzy - Yoona - Kris - Fei | Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-3-2014 00:10:51 Từ di động | Xem tất
Đọc cái Intro rồi mà ngại com quá Tiện thể hôm nay có chap 1 mình vào comt tạ tội luôn đây * ăn năn* Chap 1 đúng thật là debak luôn đấy.Cả Sehun lẫn Suzy cũng k vừa.Hợp đồng hôn nhân làm liên tưởng ngay đến cái Full House.Ô nói chung là tuyệt quá

Hóng chap mới của nàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-3-2014 10:07:50 | Xem tất
Chap 3 thật là debak mỗi tội hơi ngắn s ơi

Kris đã lên sàn rồi dự là sắp có chuyện vui

Hóng chap mới từ s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-3-2014 13:08:53 Từ di động | Xem tất
Hay lắm thôi s ơi Nhưng mà e k thích ghép Kris vs Fei đâu Cầu mong là khi về lại Hàn thì cặp đôi trẻ kia k gặp chuyện gì trắc trở
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-4-2014 15:00:05 Từ di động | Xem tất
E đọc chùa quen tồi giờ mới vào cmt tạ tội vs s đây Câu chuyện càng ngày càng li kì s à.Cuộc chạm trán của bố con họ ngô cũng nảy lửa không kém Chẳng hiểu Zy ú nhà e sẽ làm gì nữa đây.s ơi s mau ra chap nhé.s đừng làm e nhớ nhung s nữa nhaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-5-2014 13:48:17 Từ di động | Xem tất
s ra chap đi mòa ;(( Mong s từng ngày luôn ý .Cái đoạn nói chuyện với Chan thề là em cười sặc sụa luôn .  Đúng là thánh Troll mà nhanh ra chap mới nha s.E hóng từng giờ

Bình luận

cảm ơn Cún đã ủng hộ nha  Đăng lúc 4-5-2014 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-6-2014 16:24:02 | Xem tất
Giờ mới có thời gian để comt cho s Thật sự muốn s hoàn fic này quá à. S đừng bỏ nhé.

“ Ngoan. Buông anh ra cháo được rồi. Em ăn một chút rồi vào nghỉ ngơi.”  Lau đi vệt nước mắt còn đọng lại bên khóe mắt.Sehun ôn nhu lên tiếng dỗ dành cô.
Họ như thế, thật sự giống như đã yêu nhau mất rồi

Tình hình là các bạn chẻ cảm kích nhau rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-7-2014 11:55:43 | Xem tất
Chap này đọc không đã ss ơi Ngắn quá à mà diễn biến chưa hồi hộp lắm

Mong chờ fic sau với những tình tiết gay cấn hơn. Tình cảm của Su vs Hun cứ thiếu cái gì đó ý? Chắc là thử thách tình cảm của đôi trẻ

Hóng chap mới của ss ạ

Bình luận

Òa.................... mình ko muốn đôi trẻ phải xa cách nhau ss nhanh ra fic nha thi thuận lợi nhá  Đăng lúc 3-7-2014 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-8-2014 11:13:17 Từ di động | Xem tất
Tỉ tỉ năm rồi e mới có dịp cm cho ss 1 cái *cúi đầu nhận lỗi* Em đọc 1 hơi hết 4 chap liền à Quả thật là debak. Con Ú nhà em thì đau khổ quằn quại vì Hun mà anh nhà nào có biết Thích nhất là sự xuất hiện của Phàm ộp pa. Nhưng e nghĩ là ss nên cho Phàm ộp pa quyết tâm cướp lại Su một lần nữa đi cho trẻ Huân biết mặt

Bình luận

=))  Đăng lúc 24-8-2014 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-8-2014 16:55:23 | Xem tất
Hai người đều quá yêu nhau mà đừng vì một chuyện hiểu nhầm mà hành hạ nhau được không Ss ơi nhanh cho mọi hiểu nhầm được háo giải được không. Thật tình là em đau lòng thay cho chúng nó quá
Nhanh nhanh ra chap mới nhé s. Em là em lót dép hóng hàng đấyyyyyyyyyyyyyyyy

Bình luận

mình muốn có cái kết thật thỏa mãn cho tâm hồn nhở nhoi của exozy shipper  Đăng lúc 1-9-2014 02:24 PM
mọi hiểu nhầm sẽ được hóa giải ngay trong chap tiếp theo thôi chap tiếp theo sẽ là chap end luôn nên ss hãy gắng chờ nhé  Đăng lúc 1-9-2014 02:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-9-2014 22:31:20 | Xem tất
Uầy.Nghe mọi người ở trên bảo là HE Vui quá vui quá nên Kún cmt trước một cái. Đọc đã rồi comt tiếp.

Klq mà bạn bảo là sắp nhập học hẳn là 96er giống mình ư?

Bình luận

ừ c mới thi xong :)) Trên kites nhiều bé 2000 nhỉ.  Đăng lúc 4-9-2014 09:53 PM
e sinh năm 2000, :)) kém chị 4 tuổi chị mới thi đại học xong đúng ko?  Đăng lúc 4-9-2014 12:29 PM
vậy e sinh năm bao nhiêu :))  Đăng lúc 4-9-2014 10:59 AM
thế thì ss là chị rồi :))  Đăng lúc 4-9-2014 10:00 AM
chắc mình sẽ chẳng bao giờ viết fic SE đâu, có như vậy hơi nhàm chán nhưng mình thực sự không thích kết buồn :))  Đăng lúc 4-9-2014 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách