Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mason_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][FullHouse - Full Of Love] ๑۩۞۩๑ Mike Pirat + Aom Sushar = AoMike ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 3-3-2014 20:57:20 | Xem tất
Sao tự nhiên cái chòi này mới xây mà đã liêu xiêu chỉ vì ep 16 thế này...theo t nghĩ chòi này nên để chúng ta tự sướng về sự hường phấn của đôi trẻ nhiều hơn, còn nếu bàn về phim thì chúng ta ra thớt FH 88, như thế nó hợp hơn các cô ạ, chứ ở đây t thấy căng thẳng quá, các cô thấy thế nào?

Để thay đổi không khí, t mang đến sự hường phấn cho cả nhà đây, Mike đã post IG hình AoMike lúc nói ly hôn và hình ảnh là giọt nước mắt của đôi vợ chồng cùng những dòng stt cũng khiến chúng ta liêu xiêu đây, t trans từ fan Tung của các cô nhé.

Mike viết trên IG của mình thế này:

Thỉnh thoảng khi chúng ta ở bên một người nào đó quá lâu, chúng ta tưởng rằng đã yêu người đó và không thể để mất người đó. Nhưng chúng ta không thử hỏi lại bản thân mình, đó thật sự là tình yêu sao? hay chỉ là cảm giác sợ hãi mất đi thứ mà mình từng có, hoặc cũng có thể chỉ là sự sợ hãi bản thân sẽ mất đi phương hướng cho nên mới phát sinh ra những cảm giác sai lầm với người đó với thứ gọi là tình yêu. Nhưng cũng có khi chúng ta rồi cũng sẽ phải mất đi

Nguồn: http://instagram.com/p/lE_JCBEBKo/#

Các cô thấy đoạn stt của Mike lâm li ko? ko biết có liên quan gì đến Aom ko mà post cái hình AoMike đang khóc? các cô cho ý kiến xem nào để t còn biết đường hường phấn

Mà các cô có để ý ko? phim chiếu buổi tối nhưng lão Mike hai hôm nay viết stt rất chi là muộn, phải cả 1 ngày sau với viết, giống như lão đang thẩm thấu, định lại tinh thần rồi mới đăng đc ấy

Bình luận

nightmarèp: đề nghị quay trở lại đọc từ trang 1 nhà này để khỏi thắc mắc.  Đăng lúc 3-3-2014 09:41 PM
ủa? k phải Mike có người yêu ở ngoài rồi à? @@  Đăng lúc 3-3-2014 09:34 PM
haizzz chưa khi nào xem phim mà câu mong cho các cặp đôi trở nên phim giả tình thật thế này huhu  Đăng lúc 3-3-2014 09:25 PM
cô cứ đẩy tôi đu cao thế này lỡ chả may đứt dây chắc rơi bộp cái luôn, yêu cũng đc ko yêu thì là bạn tốt đóng chục bộ vs nhau cũng đc, aom ít phim toàn movie   Đăng lúc 3-3-2014 09:24 PM
quan trọng Mike ôm nhiều cô, nhưng có yêu họ hay ko thôi? còn bạn bè trong giới nghệ sĩ Thái chụp như thế thì t thấy nhìu lắm, tại ng Việt mình hok quen thui à  Đăng lúc 3-3-2014 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 3-3-2014 22:10:50 | Xem tất
_Mason_ gửi lúc 3-3-2014 09:30 PM
hôm nay vào nhà thấy toàn comt "sỉ vã có tổ chức" với bạn Mike nên hơi bị tâm trạng ...

Cô ơi, cô về mau đi, tôi có hường phấn cho cô đây

Vừa lên weibo có 1 đoạn clip pv AoMike đc sub nè, đoạn này có lẽ pv lâu rùi nhưng giờ t mới thấy sub các cô ạ...Rất là hường phấn cho đôi bạn trẻ nhé, các cô chú ý từ ngữ đôi bạn trẻ dùng nha

AoMike kể chuyện quay phim ở HQ, chơi dưới vòi nc và làm chocolate

Aom: giờ chúng ta nói đến những cảnh quay ở Hàn quốc nhé, cảnh mà chúng ta quay dưới các vòi phun nước ấy.
Mike: À
Aom: Đẹp lắm luôn
Mike: giống như chúng mình đi hưởng tuần trăng mật vậy.
Aom: Em vẫn nhớ khi quay cảnh đó, chúng ta đã phải làm việc cả ngày trời, sau đó ngồi tàu đến một địa điểm khác rồi mới quay.
Cảnh đó rất là đẹp, rất đẹp.
Mike: Đẹp tuyệt vời, tuyệt vời, tuyệt vời luôn.
Chúng ta đi du lịch, làm chocolate và quay tiết mục giải trí.
Aom: Niềm vui vẫn chưa dừng ở đó. Hôm đó tổ quay còn ăn cả chocolate
Mike: Còn mang cả về nhà nữa.

Nguồn: http://v.youku.com/v_show/id_XNjgwMzUxNzYw.html

Trời ơi, coi cảnh dưới vòi nc ngất ngây quá các cô ơi, lão Mike ôm cứng ngắc Aom kìa

p/s: Bạn Mike còn phải nói tuần trăng mật nữa cơ đấy, muốn quá rồi đây mà

Bình luận

chẹp lúc đó vẫn còn đang tán gái, mà nói năng tiện mồm kiểu này thì gái nào nó chả đá. Em biết anh bấn Aom lắm mà chỉ là lúc đó anh chưa nhận ra thôi  Đăng lúc 3-3-2014 11:47 PM
tại đc Hnà tài trơh nhiều quá mà nên phải chấp nhận pr cho bên đó thôi cô  Đăng lúc 3-3-2014 11:41 PM
phim này đùa chứ quay nhìu cảnh ở HQ quá các cô ạ, mà cảnh ở Thái thì độc chỉ có trong nhà vợ chồng ấy, t có hơi "bất mãn" 1 tý, thích cảnh Thái hơn   Đăng lúc 3-3-2014 11:25 PM
t cũng đoán cảnh đó có về sau khi 2 ng làm lành lại đi HQ 1 lần nữa vì có cảnh Aom chạy đến ôm Mike lúc nhìn thấy ổ khoá ty trên cầu mà  Đăng lúc 3-3-2014 11:17 PM
muốn xem cái cảnh đài phun nước đấy dã man, trong ost cũng thấy chiếu cảnh đó, lúc xem đã mong xem trên phim lắm rồi  Đăng lúc 3-3-2014 11:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 3-3-2014 22:35:39 | Xem tất
Còn đây là pv Aom về cảnh quay kiss nha các cô, pv này chưa có sub trung nên chỉ có bạn trans sơ sơ nội dung Aom kể về ảnh kiss kem thôi, n ấy cũng sướng với cảnh này nè

Nói về cảnh quay Icecream Kiss, Aom nói công lớn thuộc về biên kịch JeabWattana bởi vì chị ấy đã nghĩ ra phân cảnh tuyệt vời như thế. Aom cảm thấy rất tuyệt, không ai ghét cảnh ấy cả và trc đây Aom cũng chưa quay quảng cáo nào thành công như thế, cảnh quay đó đã dùng đến hơn 20 cây kem. Và sau đó còn rất nhiều cảnh quay lãng mạn khác

Nguồn: http://v.youku.com/v_show/id_XNjgwMDIxNjE2.html

p/s: Khổ thân 2 bạn trẻ phải ăn đến hơn 20 cây kem mà 1 tên thì khoái, 1 tên vẫn còn muốn quay lại, làm đời shipper chúng ta lại tự sung sướng

Bình luận

cả 2 clip mới tung hôm nay cô ơi, tôi còn đang ngồi bán than sao chưa ai làm sub, cảm ơn nhé  Đăng lúc 3-3-2014 11:45 PM
t đưa lại cái nguồn link pv rùi đấy các cô  Đăng lúc 3-3-2014 11:24 PM
RH_YS : t cũng giống cô cô ạ, ko có weibo thì xem kiểu gì cô qiuxuan  Đăng lúc 3-3-2014 11:15 PM
cái cô này ác thật, t click vào link sao nó ra chỗ Sign in của WB :(( cô xem lại dùm t link đi ^^  Đăng lúc 3-3-2014 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 4-3-2014 22:31:35 | Xem tất
HaHanye gửi lúc 4-3-2014 04:06 PM
Xin thông báo trưởng fanclub AOMIKE - người mà ai cũng biết là ai đấy  vừa có 1 hàn ...

t đang ngồi ngáp trong lớp thì đọc đc cái tin này của cô, tinh thần cứ gọi là thắng thiên đường tiến luôn

Đúng là trưởng AoMike CF ko phụ lòng chúng ta, anh xứng đáng là người thuyền trưởng dẫn đường, chỉ lỗi cho đời shipper chúng ta đi đúng hướng, về đúng mục tiêu

Mà dạo này Mike chắc phải xem phim xong xong rùi thẩm thấu mất cả ngày trời mới thốt lên được những lời mình muốn thốt...nghe cái câu xin lỗi của Mike, các cô "tổng sỉ vả" Mike ít ít thôi nhá, t nghe thấy câu ấy cục tức tan thành bong bóng xà phòng luôn rùi, biến thành ngọt lịm như kem luôn. Nói đến kem bà Aom cũng mới post tiếp 1 hình của cái kiss kem siêu kinh điển nữa đấy, 2 người này cuồng cái IceCream Kiss ấy quá mà, nhắc hoài thui

Đời shipper của chúng ta hôm nay thật là nhiều hường phấn, giờ chúng ta lại có cái để cuối năm ngóng rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-3-2014 00:29:12 | Xem tất
HaHanye gửi lúc 4-3-2014 11:37 PM
tôi vừa dạo fb thấy cái này mấy cô ạ
theo như lời bạn ad page đó nói thì "Clip nội  ...

Cái clip này là clip bữa trước tôi trans đó cô...cơ mà tui lại ko soi đc như cô, cô kinh thật nha, nhưng công nhận nhờ có cô mà tôi mới để ý...ánh mắt Aom nhìn Mike đắm đuối luôn, rùi sau đó đúng là ổng cười bẽn lẽn thật...cái cảnh ấy thật là hường phấn quá đi

Thui tui thăng đây, chúc các cô ngủ ngon, AoMike ngủ ngon nhé

Bình luận

:))  Đăng lúc 5-3-2014 04:43 PM
Mason: uk đúng rồi bên trên t cũng có viết là t thấy trên fb mà, có ghi cre đoàng hoàng đó chắc cô qiuxuan ko để ý  Đăng lúc 5-3-2014 10:12 AM
cái này là trên FB có cái hội của 2ac soi ra cô ấy lôi về thôi :)) t cũng đọc trên FB rồi :))  Đăng lúc 5-3-2014 08:01 AM
uk cái clip hôm trc cô trans cũng đoạn này nhưng góc quay khác thui à ^^  Đăng lúc 5-3-2014 12:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 5-3-2014 16:42:41 | Xem tất
_Mason_ gửi lúc 5-3-2014 03:01 PM
Preview ep 17-18

đám cưới giả bị khui ra rầu, 2 bạn trẻ thì làm lành mà lại như này ...

Thế này là thế nào hả cô? sao Mike lại tháo nhẫn đấm tay thuỳnh thuỵch thế kia? Không thương hoa tiếc ngọc bàn tay gì hết, hết đầu rùi đến tay, Mike làm fangirl đau tim quá à

Cảnh sau có màn ôm lưng trên xe đạp siêu lãng mạn luôn

Mà Aom lại vừa post 1 hình chibi AoMike cực lãng mạn lên weibo nữa các n nhé, dạo này thì t thấy Aom đang có vẻ ko thua gì đội trưởng FC đâu, cũng cuồng AoMike luôn rùi, thôi bả là phó FC luôn đi

Bình luận

thik cái ôm trên xe đạp dã man con ngan, Mike còn dựa đầu vào Aom Am nữa chứ >.<  Đăng lúc 5-3-2014 09:50 PM
và tinh thần shipper suy ra, ảnh nhớ vợ...  Đăng lúc 5-3-2014 05:01 PM
thì món ảnh thích :))  Đăng lúc 5-3-2014 04:56 PM
thế thì lại suốt ngày oánh lộn, cãi nhau như trong phim luôn hả cô...à, mà quên lão Mike thì post cái hình chân gà mới buồn cười chứ  Đăng lúc 5-3-2014 04:55 PM
backhug siêu tềnh :)))  Đăng lúc 5-3-2014 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 6-3-2014 03:35:29 | Xem tất
HaHanye gửi lúc 5-3-2014 11:38 PM
Nhà mình dạo này vắng vẻ nhỉ
Mọi người đi đâu hết rồi
Hôm nay chán quá ko  ...

Dạo này t thấy diễn viên yêu nhau nhiều lắm cơ, từ Hàn đến Trung đến Thái, cứ gọi là cặp đôi ầm ầm. Hình như giờ người ta cũng ko còn quá coi trọng việc nếu có người yêu hay vợ chồng sẽ mất đi fan thì phải? Tuy nhiên t thấy số công khai thì hầu hết là những dv có tuổi đời, tuổi nghề, có chỗ đứng nào đó ổn định, vững chắc rồi, nếu công khai chuyện tình cảm thì họ vẫn còn nhiều fan trung thành.
Chứ như Aom và Mike thì có vẻ khác. Aom t thấy ở bên Thái cũng khá nổi, nhưng Aom chỉ mới vào nghề đc vài năm, vai diễn chưa nhiều. Mike thì dù có thâm niên tuổi nghề rồi nhưng theo con bạn ng Thái của t bảo thì bên Thái Mike cũng ko đc nổi lắm. Nhờ FullHouse mà Mike mới hot như thế ở TQ và 1 số nc châu Á, còn ở Thái có lẽ Mike vẫn còn phải cố gắng nhiều nữa. Vì vậy t nghĩ giả như 2 bạn trẻ có cảm tình với nhau cũng sẽ ko công khai vì như thế chắc sẽ ảnh hưởng đến sự nghiệp mà mình vừa tạo dựng được phần nào thành công nhờ FH. giờ 2 bạn ấy đang hot nhưng liệu khi bộ phim qua đi rồi thì sẽ thế nào? vì vậy 2 bạn cần tận dụng cơ hội này để tiến thêm trong sự nghiệp. Dù hiệu ứng của cặp đôi FH có mạnh đến thế nào đi nữa, fan có ủng hộ 2 bạn yêu nhau thế nào đi nữa, nếu muốn tạo dựng 1 sự nghiệp vững chắc hơn thì thì dù hiện giờ có yêu nhau t nghĩ cũng ko nên công khai, vì nếu công khai các bạn ấy có thể đc cái trước mắt nhưng sẽ mất đi cái lâu dài. Phải có thời gian cho 2 bạn ấy..

Đấy là t chỉ giả dụ trong trường hợp có yêu nhau, thôi thì thuận theo tự nhiên. Nếu 2 bạn ấy có duyên số yêu nhau thì cuối cùng chúng ta cũng sẽ biết, còn không thì mong 2 bạn là bạn tốt của nhau.

Túm lại cái bài cmt ko đầu ko đuôi này là: tiếp tục trường kỳ đu theo vợ chồng chân gà

p/s: Lỡ có 3 năm sau 2 bạn ấy yêu nhau thì hy vọng lúc đó t còn ở kites để vào chúc mừng, còn ko thì chúc sớm cho 2 bạn trăm năm hạnh phúc đến đầu bạc răng long, sinh vài đứa con, gái nhớn cao giống bố, trai nhớn lùn cỡ mẹ cho nó cân bằng chiều cao nam nữ

Bình luận

vấn đề là aom tự thêm, và mike cứ nghĩ là nó có sẵn, ổng ko nghĩ aom tức cảnh sinh tình =)), nên ổng ko biết trc tình huống đó  Đăng lúc 6-3-2014 09:18 PM
thấy khuôn mặt lúc ấy của lão có vẻ tức thôi chứ ko có ý buồn tủi cô ạ, mong ngoài đời cũng thế:))  Đăng lúc 6-3-2014 01:57 PM
t cũng nghĩ vậy cô à, nhưng chả biết lúc quay lão Mike có nhớ về ngày xưa rồi buồn tủi k nữa  Đăng lúc 6-3-2014 01:52 PM
uh, t biết Aom tự thêm vào mà...có khi nào Aom nghe Mike tâm sự rùi n ấy đề nghị cho vào kịch bản luôn ko?:))  Đăng lúc 6-3-2014 01:44 PM
cảnh Aom nhận nhầm Mike là Golf do Aom tự thêm vào á, k có tr kịch bản :)  Đăng lúc 6-3-2014 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-3-2014 13:12:24 | Xem tất
HaHanye gửi lúc 6-3-2014 09:44 AM
Haiz, cô nói sâu xa làm thấy vấn đề nó nghiêm trọng quá đi à
Giả dụ có y ...

Thì ra Mike đi du học à, vì t cũng nghe nhỏ bạn nói Mike nổi tiếng sớm nhưng sau đó kiểu như 1 thời gian ko thấy xuất hiện. Có lẽ Mike cũng rất buồn vì vào làng giải trí bao nhiêu năm rồi, sắc có đấy, tài cũng ko phải ko có nhưng lại ko bật lên được, đã thế lại luôn phải đứng dưới cái bóng của người anh mình. Vậy nên thành công bây giờ với FH càng đáng trân trọng với Mike. Và quan trọng là làm sao phải tận dụng được điều đó, vì nếu ko tận dụng được thì những cơ hội đến với Mike từ FH rồi cũng sẽ qua đi nhanh chóng.

Qủa thật giờ FH rất rất nổi tiếng ở TQ, đó như 1 hiện tượng của phim Thái luôn. Vì dù ở TQ cũng có khá nhiều phim Thái được chiếu trên đài Hồ Nam, trên mạng cũng khá nhiều, nhưng chưa có 1 bộ larkon nào của Thái được dân TQ đu, chứ chưa nói đến chuyện đu điên cuồng như FH và cũng hầu như chưa có phim nào đang trong thời gian chiếu mà được lên báo, lên bản bản tin truyền hình ở TQ. Nhưng FH làm được điều đó, khá nhiều báo tin tức đưa tin về FH và AoMike. FH tạo được 1 hiện tượng giống như làn sóng Hallyu của Hàn quốc vậy, đến nỗi trong thời gian vừa qua báo chí TQ liên tục so sánh Mike với 1 số dv hot của Hàn như Lee Min Ho, Kim Soo Hyun (hay Kim Huyn Soo gì đó, sorry vì t ko xem phim bạn này nên ko nhớ tên lắm) và đưa tin rằng trong thời gian vừa qua ngoài Vì sao đưa anh tới thì FH là bộ phim thứ 2 dân TQ cuồng. Nói chung nổi ở đâu cũng tốt, nhưng cơ bản dân TQ đông đúc và về vị thế hơn hẳn Thái nhiều nên dv Thái hot đc ở đấy là khó lắm chứ ko phải dễ như Hàn đâu. t lan man 1 chút về độ hot của bạn Mike và FH ở TQ nhưng dù hot ở đâu đi nữa, quan trọng là 2 bạn ấy có sự nghiệp ở Thái thì cần phải hot, phải nổi ở Thái. Phim các bạn ấy có hot ở nc ngoài, đc nc ngoài mua bản quyền gì gì đó nhưng các các hoạt động lại diễn ra ở Thái, ko nổi ở Thái thì các hoạt động, các CF...sẽ khó mà đến tay lắm, vì fan nc ngoài có yêu đến mấy cũng chẳng ai đến Thái mà tham gia hoạt động của họ, chẳng ai là ng dùng các sản phẩm ở Thái họ đại diện hết. Nên để có sự nghiệp vững chắc thì tạo dựng trong nc vẫn là cơ sở đầu tiên (ơ, sao lan man lắm thế nhỉ? )

Fan của Mike t thấy có rất nhiều fan mê Mike chỉ vì đẹp trai và tạo đc hình ảnh đáng yêu cùng phản ứng hóa học với Aom trong FH. Nhưng trai đẹp thì đầy ra đấy, FH và AoMike hết phim thì 1 thời gian cũng sẽ hạ nhiệt, nếu Mike ko ổn định về diễn xuất thì khó mà trở thành dv hạng A được.

Còn về Aom thì diễn xuất của Aom rất ổn. Đóng được nhiều dạng vai, thực sự có tài diễn xuất. Con đường của Aom có lẽ sẽ chắc chắn, vừng vàng hơn Mike, nhưng Aom cũng cần đóng nhiều phim hơn nữa.

Hai bạn trẻ cứ từ từ phát triển sự nghiệp đi, đóng với nhau vài phim rùi yêu nhau thật luôn đi nhé. AoMike FC chờ

t cũng nghĩ nhiều là phim Thơ Ngây. Nhưng nói thật là t ko mặn mà lắm nếu cứ phải xem mãi những bản remake, lại do cùng 1 dàn dv đóng, nhất là Aom, cô ấy đóng như vậy là nhiều bản remake quá rồi. Mà nếu bản này nhân vật cũng na ná như FH thì hơi nhàm. Dù t nghĩ nếu chuyển qua tay Thái xào xáo rồi thì chắc kịch bản cũng sẽ rất Thái nhưng cứ vẫn ko thích lắm nếu AoMike lại đóng remake. Anyway, nói thế chứ dù 2 bạn trẻ đóng cái gỉ cái gi thì chỉ cần có 2 bạn fall in love là tớ ủng hộ nhiệt tình và cũng đu theo cả nhà nhiệt tình

Bình luận

aigooo tưởng tượng thái quá nữa rồi >_<"~~~~~~  Đăng lúc 6-3-2014 06:10 PM
Remake Sawan Biang là tuyệt vời :3 :3 Mike làm bad boy có vẻ hợp , khửa khửa khửa =))))))  Đăng lúc 6-3-2014 06:09 PM
dòng film oán hận gia tộc, trả thù này nọ, xem căng thẳng lắm  Đăng lúc 6-3-2014 04:50 PM
mấy bạn muốn coi tình cảm hường phấn thì nên xem remake đi, còn film Thái thể loại như vậy ít, hoặc nếu có thì cũng chưa = Đài loan đâu, Thái nổi tiếng vs  Đăng lúc 6-3-2014 04:49 PM
t cũng đồng ý kiến vs cô.nếu có bộ phim mới hoàn toàn của Thái gốc thì sẽ thích hơn là remake rồi lại bị so sánh nọ kia rắc rối lắm  Đăng lúc 6-3-2014 02:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 6-3-2014 19:30:30 | Xem tất
_Mason_ gửi lúc 6-3-2014 05:55 PM
[140306] Mike IG update

Hzaiyo, một sự thật ko thể phủ nhận là mấy ngày vừa qua ổng bị tổng sỉ vả vô đối luôn rùi

Đùa chứ fan có tức có chửi đi nữa cũng ko ghét Mike đâu, chân gà à, anh cứ yên tâm mà lo hường phấn với vợ đi nhé

Một tin nữa đến từ weibo của Mike đây, hôm nay Mike up hình 1 tờ tạp chí của TQ phỏng vấn Mike lên weibo. Tất cả hình trên đó có 4 tấm, trong đó 3 tấm thì là hình của Mike rùi, còn 1 tấm là đăng 1 mẩu phỏng vấn, và mẩu đó lại là câu hỏi về Aom nhé

t trans câu đó ngay cho các cô đây, tha hồ mà hường phấn đêm nay

PV: Cùng hợp tác với Aom anh thấy cô ấy là người thế nào? khi đóng những cảnh hôn nhau có thấy ngại hay không?

Mike: Aom là một cô gái đáng yêu, giống như một búp bê vậy, nhỏ nhắn hoạt bát. Cô ấy rất thích trêu tôi, nhưng tôi cũng rất thích đùa bỡn với cô ấy. Khi quay những cảnh kiss đúng là có chút hơi ngại. Ở ngoài, trước mặt mọi người thì tôi không để lộ ra nhưng thật sự trong lòng có hơi xao động. À, đừng nói với Aom đấy nhé.

Nguồn: http://weibo.com/u/3242346400?sudaref=tieba.baidu.com

Lão Mike thừa nhận có cảm xúc khi đóng cảnh kiss với Aom rùi , đã thế lại chỉ post mỗi cái câu hỏi này lên weibo nữa chứ. Mike ơi, cuồng AoMike vừa vừa thôi

Bình luận

bắt đền đi, đọc comment của mấy cô mà tôi cười bể bụng này  Đăng lúc 6-3-2014 09:52 PM
ừ, em hứa e ko nói đâu vì anh chỉ còn thiếu bắc loa đứng trước cửa nhà chị mà tỉnh tò nữa thôi =))))  Đăng lúc 6-3-2014 09:07 PM
ối giời ơi xao động khi kiss con gái nhà nta kìa >.< anh pv trên báo mà a bảo đừng nói cho Aom rồi anh tự post là sao =))  Đăng lúc 6-3-2014 08:16 PM
cô ơi, đợi t tý, còn 1 câu nữa hot ko kém đây, vừa trans xong rùi mà ấn lung tung lại mất mất tiêu, chán quá cơ  Đăng lúc 6-3-2014 07:41 PM
thể nào hắn chả đoán đc câu trả lời đc đăng bự tổ chảng trên báo, lại còn nói "Đừng nói với Aom đấy nhé" =)) lão này cuồng hơn chị em chúng ta rầu :v   Đăng lúc 6-3-2014 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 6-3-2014 19:52:41 | Xem tất
giời ơi, còn 1 câu nữa cũng trong tờ tạp chí ấy hot ko kém đây các cô ơi, vừa đc fan post lên trên baidu. Tôi đọc xong mà cười rách hết cả miệng ra rồi đây, đời shipper thật sung sướng những lúc thế này các cô ạ

PV: Anh thích hình mẫu người con gái thế nào trong cuộc sống đời thường?

Mike: Tôi thích những cô gái nhỏ bé, đáng yêu, vì như vậy sẽ khiến tôi có cảm giác muốn được bảo vệ cô ấy, và cũng có thể "mang theo bên mình" bất kể lúc nào, dễ dàng bế lên mà không thấy nặng. Thật ra thì quan trọng nhất vẫn là tính cách. Tôi thích những cô gái có chính kiến của riêng mình, và cả không hút thuốc, ko uống rượu vì tôi khá mẫn cảm với rượu thuốc

Nguồn: http://tieba.baidu.com/p/2904516080

Các cô thử nghĩ xem hình mẫu của Mike có giống nàng Aom nhà t ko nào? chắc chắn đến 80% luôn, còn khoản rượu thuốc thì t chưa biết, nhưng t nghĩ Aom ko rượu thuốc gì đâu. Các cô để ý ko? có nhìu đôi khi trả lời pv hay bóng gió về hình mẫu mình thích, về sau khi công khai ng yêu thì thấy y chang luôn, chắc lúc đó đã yêu nhau rùi nên mới bóng gió thế đấy. Ôi, AoMike, t lại lên cơn rùi đây, tung tym cho 2 bạn trẻ nào

Bình luận

sao t lại có cảm giác Aom yes luôn rùi cô ạ:)), có phải t tự sướng nhìu quá ko nhỉ?  Đăng lúc 6-3-2014 10:14 PM
Làm sao nhắn với Aom nhỉ: nếu say yes rồi thì mí mí cho shippers biết, không cần hụych tọet, chỉ cần vài dấu hiệu là shippers sẽ soi ra hết liền.  Đăng lúc 6-3-2014 10:01 PM
mà ko chừng chúng ta lo hão, bạn Aom lại yes rùi thì sao nhỉ?  Đăng lúc 6-3-2014 09:58 PM
Sợ nhất đàn ông tứ đổ tường: "cờ bạc, rượu chè, trai gái, hút sách". Aom à, Mike đạt 2 tiêu chí rồi đó, kiểm tra thêm 2 tiêu chí nữa rồi "say yes" đi thôi.   Đăng lúc 6-3-2014 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách