Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10191|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | MA] Bad Guy | Bacham72 | Jung Yunho - Kim Jaejoong - GD - Jung Il Woo - Fictional Girl| Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-2-2014 07:58:34 | Xem tất
Bài được yool_bluespill sửa lúc  19-2-2014 08:00 AM

Có lẽ em là người đầu tiên comt trong Fic ss nhỉ
Em không phải người chăm chỉ comt nên em đã chỉ định bình luận thôi đấy ss ạ

Câu chuyện của ss nó quen lắm, vì nó ko hiếm gặp những dạng sếp kiểu này
Đời mà, chả  biết thế nào  mà lường được và em biết cũng chẳng phải ai có đủ dũng cảm để từ chối bởi bỏ đi đồng nghĩ với việc sẵn sàng bị dìm không thương tiếc, có khi còn mất việc nữa
Nhưng có lẽ nhân vật trong câu chuyện trước khi mang tài liệu đến, cô ấy dã tưởng tượng ra được chuyện này
Bởi không ai hẹn nhau đến những chỗ đó làm việc nếu không có gì mờ ám
Thế nên em càng thấy căm thù bọn đàn ông đều giả hơn bởi họ chỉ  biết thỏa mãn nhu cầu của họ
Con gái mà, nếu o cẩn thận, dễ xa ngã lắm. Kiếp sau sinh ra nhớ làm đàn ông nhé, em đã từng nghĩ thế đó, hì
Cảm ơn câu chuyện của ss

Ps: câu chuyện 1 đã hết chưa ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2014 17:36:43 | Xem tất
Bacham72 gửi lúc 19-2-2014 07:55 PM
Thứ nhất: Au cảm ơn Yool là người đầu tiên comt cho Au như Au mong muốn.

Thứ hai: C ...

Cảm ơn ss
Nhưng ss nói đúng đó, em ít cot là vì em làm biếng đó ạ nhưng nếu em ko comt em sẽ để lại dấu vết nên em hông có đọc chùa nhiều lắm đâu nhá ss
À ko liên quan nhiều lắm nhưng em muốn nói một điều về đàn ông ạ, nhất là đàn ông như trong fic của ss
E thì em vẫn muốn kiếp sau làm đàn ông, dù ko có kiếp sau cũng đc nhưng em vẫn hi vọng
Bời khi em là một người đàn ông, em sẽ dẫm nát những thằng đàn ông khốn nạn dưới chân mình, tát vào mặt những thằng đàn ông đều giả và ..bảo vệ những người mà mình yêu quý . Ss và mọi người thông cảm, dạo này đọc và chứng kiến nhiều thằng đàn ông khốn nạn quá. Thật đó, ngay cả ngay bên cạnh e cũng không thiếu những thằng đàn ông như thế ( e bị nhiễm tai nạn nghề nghiệp ạ) nên em ghét đàn ông. Em chả muốn lấy chồng đâu nhưng chắc ko tránh được nhưng kiếp sau, em sẽ cầu trời cho em làm 1 thằng đàn ông chân chính.

Bình luận

ấ ấ, té đệm đi nàng  Đăng lúc 28-2-2014 02:11 PM
chính thức té ghế với nàng  Đăng lúc 27-2-2014 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách