Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: msh2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tổng hợp Game trong box và đề xuất lập game mới

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-4-2012 22:39:50 | Xem tất
Yuriss89 gửi lúc 3-4-2012 22:32
Threat như thế nào bạn dửi mình cái mẫu được kô ,
Theo như mình biết nếu thảo lu ...

chào bạn !
Mình vừa xem những poll do bạn lập ,rất sáng tạo và thú vị ^^,nhưng nhìn vào rất là rối mắt vì từ trên xuống dưới đều có nội dung chung như nhau ,rất mất mỹ quan khu fc ^^.
Theo như bạn msh2 đã  góp ý bạn nên lập 1 thread riêng để thảo luận và bình chọn với nhau ,hàng tuần hoặc bao nhiêu lâu thì bạn bày 1 thể loại mới nhưng chỉ nằm trong thread đó ,bạn có thể edit nội dung vào đầu page 1 để mọi người dễ theo dõi ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-4-2012 22:47:29 | Xem tất
Yuriss89 gửi lúc 3-4-2012 22:37
Bạn có thể gợi ý lập tất cả tuyến nhân vật kiểu gì mà fan trong thread kô gây war đ ...

quy định ở Kites là không được so sánh các dv hoặc nhóm nhạc với nhau ,việc lập poll bình chọn từng cá nhân của từng band vẫn là không chấp nhận .Nếu bạn muốn lập poll cho 1 nhóm nào đó vui lòng vào box (thread) của nhóm đó mà lập nha bạn ^^.
     Rất mong nói ít bạn hiểu nhiều,chúng tớ còn rất nhiều việc để lam.mong là không phải đi theo bạn giải thích từng câu từng lời !

Bình luận

vậy bạn khôi phục cho mình 5 poll thui đc ko, Poll về Ran , Kazuha ,Akai , Shinichi , Sato thui đc ko  Đăng lúc 3-4-2012 10:57 PM
thank  Đăng lúc 3-4-2012 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-4-2012 23:01:37 | Xem tất
Yuriss89 gửi lúc 3-4-2012 22:52
Cái đây đâu so sánh idols nhóm nhạc với nhau đâu , chỉ so sánh dựa theo tính cách  ...

Xin lõi cho mình hỏi là bạn bao nhiêu tuổi rồi?
Tôi đã nói rất nhiều và chi tiết nhưng bạn dường như vẫn cố tình không muốn hiểu thì phải ,tôi không phải lúc nào cũng rảnh để giải thích với bạn và ví dụ cho bạn thấy,vui lòng lội lại page trước đọc và suy ngẩm làm thế nào để bài ko bị del nhé ^^
  Nếu bạn vẫn ko hiểu thì mình ban nick bạn vài tuần để bạn có thời gian suy nghĩ nhé ^^ !
Rất mong nhận được sự hợp tác từ bạn!xin phép bạn cho mình đi down cái torrent để còn đi ngủ nữa nhé ^^ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách