Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 92889|Trả lời: 38
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Game] Bạn có bao giờ...?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 5-1-2014 22:14:05 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Một trò chơi dễ chơi >>> nhưng cũng không hề dễ chán >>> kiểu dễ troll, dễ chém

Luật chơi như sau:

Người thứ 1: Đưa ra câu hỏi "Bạn có bao giờ...ờ ờ ờ...?"
                                Người thứ 2: Trả lời "Có" hoặc "Không".
                                Cứ thế liên tiếp, liên tiếp, iếp...ếp...p

Các câu hỏi đều mang tính chất mở, nội dung phong phú, không hạn chế >>> Tuy nhiên các câu hỏi không được mang tính chất thô tục, thiếu tôn trọng các members, không vi phạm thuần phong mĩ tục Việt Nam, không có những câu hỏi liên quan đến chính trị dù lớn hay nhỏ,...

Thực ra trò này trước đây mình tham gia ở cộng đồng VIP nhiều. Tự dưng thấy muốn tìm lại "cảm giác" ngày xưa nên up lên cùng mọi người chơi.

Ji Suk Jin - "RACE START"

Mình xin được đặt câu hỏi mở hàng trước:

- Bạn có bao giờ nghĩ rằng Jong Kook oppa thành đôi với Kwang Cóc không???? (NGHĨ: Có chứ, Kwang Cóc nhà em không hợp thì ai hợp...)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2014 12:26:47 | Xem tất
Có. Hồi lớp 1 lớp 2, mình toàn chơi với các em trò 5 anh em siêu nhân. Và sau một hồi chơi thì đứa nào cũng "lăn ra" mếu vì bị quái vật "anh cả" đánh cho tơi bời. Giờ vẫn tự hỏi không biết siêu nhân có thật không nhỉ?

Mình xin hỏi tiếp: Bạn có bao giờ nhận được gì đó từ thần tượng của mình? (Tính cả vật chất cả tinh thần ^^~ ). Nếu trả lời thì nói luôn là nhận được gì nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2014 12:54:30 | Xem tất
Chưa bạn à. Thế này là thế nào đây?

những người mình hâm mộ chỉ dừng ở hâm mộ thôi, không có thích ai hết. nhưng vẫn mong muốn được gặp các oppa của mình một lần.

Bạn có bao giờ muốn sang Hàn Quốc phẫu thuật thẩm mĩ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2014 13:04:53 | Xem tất
có, cũng thỉnh thoảng bạn à. mình là VIP nên nghe nhiều của BIGBANG hơn cơ.
có lẽ nào...bạn là Beauty?

Bạn có bao giờ buồn...không? *mặt không liên quan*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2014 13:31:44 | Xem tất
chắc là hôm xem tập 178 của Running Man. nhìn thấy thành công của các oppa thực sự thấy hạnh phúc. thấy Running Man như một gia đình và mình ngày càng yêu họ hơn ^^

Bạn có bao giờ xem Running Man?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2014 13:46:12 | Xem tất
có mơ về running man, thấy mình được Jae Suk oppa kí tên cho bạn à. nhưng không mơ thấy tham gia rm, mà cũng không dám vì các PD Running Man troll kinh lắm bạn à ^^

Bạn có bao giờ rơi vào hoàn cảnh giống Jae Suk oppa tập 175?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2014 14:06:07 | Xem tất
Nghĩ lại vẫn thấy Jae Suk oppa đỉnh thật. Tình huống như thế mà ứng xử được như vậy quả thật daebak! Chắc mình đào hồ chui xuống đất luôn mất thôi.

Mình nghĩ là có, trong một cuộc fan meeting hoặc quay một tập đặc biệt nào đó chẳng hạn. Vì RM đến Hà Nội rồi nên mình muốn các oppa đến HCM dù mình ở Hà Nội

Bạn có bao giờ chơi thử trò chơi Running Man? Dù chỉ là hơi giống cũng được. Và nếu rồi thấy độ "troll" nó như thế nào??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2014 15:39:24 | Xem tất
Chỉ cần được gặp Running Man có khi tớ đã sung sướng đến chết luôn chứ chưa cần đến nắm tay. Nhưng nghĩ thì vẫn cứ được nghĩ đúng không? He he...

Bạn có bao giờ cry for running man?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2014 15:59:11 | Xem tất
Không phải nghĩ đâu bạn vì nó thành hiện thực rồi. ^^ Nói chung bố mẹ mình thì không đọc kịp sub chỉ thấy mấy hành động của Kwang Soo oppa ngố quá nên cười thôi.
Bạn xem Running Man với gia đình bao giờ chưa?

Bạn có bao giờ nghĩ được "giật cổ" mấy PD Rm không? Thấy các oppa giật tung tóe mà thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2014 16:32:23 | Xem tất
Không, nguy hiểm lắm, mình phải giữ tính mạng để xem Rm =
Vậy là vui rồi. Cả nhà mình thì bận quá không có thời gian ăn cơm cùng nữa nên việc coi chung Rm chắc hi hữu lắm. Mình chỉ xem chung với 1 người Bác năm nay khoảng 65t, bác mình không đọc được sub nên chỉ toàn coi hình thôi. Mình coi chung với Bác khoảng 10 tập Rm, sau đó mỗi lần mình ngồi coi Bác có đi ngang qua là kêu Hươu cao cổ kìa. Lúc đó cảm giác vui lắm bạn ơi

Kwang Cóc của Rm đúng chất Hoàng tử châu Á nhỉ? Đi đâu cũng gây ấn tượng cơ ^^

Bạn có bao giờ nghĩ mình sẽ xuất hiện là 1 thành viên cố định của chương trình giải trí?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách