Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Haet'sbear
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

MBC DRAMA AWARDS 2013(full - Link Online & Download Page 3)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-12-2013 23:07:20 | Xem tất
Clip phỏng vấn trước khi tuyên giải best cúp bồ ^^

MC: Chúng ta hãy cùng gặp gỡ các cặp đôi của mỗi drama nhé. Trước tiên là Ha Ji Won, năm nay bạn cũng được đề cử với diễn viên nam. Bạn được đề cử với cả hai người đàn ông trong phim, nhưng trong hai vị thì bạn muốn nhận giải với ai hơn?

Chị già: Vì phim đang trong quá trình phát sóng, nên nếu phải nhất định chọn ai thì... Tôi cũng rõ nữa, thực sự là hai người rất khác nhau, một người là người tôi muốn được dựa dẫm, một người là người phải ôm vào lòng mới được...

MC: Ý bạn là không muốn bỏ ai hết phải không?

Chị già: Vâng, cùng cả hai người...*cười* ... thật xin lỗi.

MC: Vậy thì Joo Jin Mo và Ji Chang Wook thì thế nào, hai vị có tự tin rằng không để đối phương cướp mất Yang Yi không ạ? Mời Joo Jin Mo ssi trả lời trước ạ.

Anh già: Chuyện này...

MC: Có lẽ sẽ thua phải không ạ?

Anh già: *bàng hoàng* Không phải vậy. Không thể nào thua được (Khán giả hú) Tôi phải giữ cô ấy đến cùng (Khán giả+MC hú Mình cũng ngất ngây )

MC: Vâng, vậy còn Ji Chang Wook ssi thì sao ạ?

Ji Chang Wook: Có lẽ sẽ không dễ dàng gì đâu ạ.

MC: Vậy nếu mà cả hai người đều không được thì có nghĩ tới chuyện cặp đôi nam-nam... thật sự là tôi rất tò mò ạ. Liệu hai người có phải là mẫu người yêu thích của nhau hay không ạ?

Anh già: Tôi đã từng thử một lần chỉ trong phim thôi, như vậy là đủ rồi.

MC: Vâng, xin cảm ơn mọi người.

Trans: Cò xinh xắn

Làm ơn đừng chọc anh già của em nữa Họp báo chọc, mấy buổi phỏng vấn cũng bị chọc, nay đến lễ trao giải cuối năm cũng không thoát

Gấu ơi, ta post gif buổi trao thưởng vào đây được không

Bình luận

oi dthuong qa' chi tra loi that hay <3  Đăng lúc 3-1-2014 06:38 PM
năm 2006 cg dc đề cử cp với 2 anh giai va cg dc Daesang.  Đăng lúc 1-1-2014 05:30 PM
khổ thân a già chưa :)))  Đăng lúc 1-1-2014 12:10 PM
=]]]] sao lại k chứ chỗ này để post tất tần tật mà ^^ post giúp ta cảm ơn k hết :P  Đăng lúc 1-1-2014 12:14 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Haet'sbear + 5 anh già ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-2-2014 00:55:04 | Xem tất

Cre DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký