Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] EXO's showtime - Ep 12 completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-12-2013 22:48:01 | Xem tất
Không biết là từ thứ 5 đến giờ lượn đi lươn lại bao nhiêu lần, cuối cùng hn đã thấy sub
Hôm t5 xem ko sub tuy ko hiểu gì n cười cũng đc kha khá
Quả này m sẽ nghiền ngẫm từng chi tiết cho nó bõ công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-12-2013 23:27:01 | Xem tất
ko biết 1 ngày m le ve vào đây bao nhiêu lần, hóng ep2 từ t5 đến giờ
Cũng chỉ định vào nốt lần cuối rồi lượn ai ngờ đâu chữ ep2 đã hiện ra, thế là lại phải nán lại
N tiếc quá mới có part 1. Không biết ST có cho hết hàng lên trong đêm nay ko để m còn chờ

Bình luận

Thanks b  Đăng lúc 9-12-2013 06:49 AM
Sáng mai b nhé ^^  Đăng lúc 9-12-2013 12:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-12-2013 21:44:32 | Xem tất
ST thật là daebak
M đang ngồi nghĩ tuần này chỉ đc xem ep 4 ai ngờ 1 phát 2 ep luôn
Mà phải nói 2 ep này hay nhất luôn
Ep 4 chết với màn trao thân của bạn Baek, quả thật là bá đạo mà cũng logic. Trong ví có 10k trao thân cho bạn Chen thế là món quà đã đủ giá trị kinh tế, rồi đoạn nhại thánh ôm..ma
Còn ep 5 thì ko thể sống nổi nữa, ko biết mà Hào làm gì thất đức mà nuôi phải 1 lũ em mất nết như thế. Bạn DO tẩm ngẩm tầm ngầm mà toàn đứng sau xúi giục, còn ChanBaek thì speechless
Thôi đợi link down về nghiền ngẫm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2014 20:13:00 | Xem tất
thanks ST nhiều, hóng link down ep 6 quá đi mất
mầy ngày hôm nay bị bấn loạn vì cái ep này , xem đi xem lại soi từng chân tơ kẽ tóc n vẫn đợi hàng của ST
Thứ nhất là ko thể sống nơ với cái tacky show của bạn baek và Do, đúng là quả show rẻ tiền và làm màu nhất quả đất
Thứ hai là bệnh hoang tưởng của a Phàm đã đến mức báo động, siêu nhân nẻ môi
Thứ 3 là quả nhóm em út lên ngôi, bn này nó láo quá thể n mà m thích. Sao ko chơi luôn 1 tiếng đi cho nó bõ công dìm hàng
Và thứ 4 ai có thể giải đáp cho mình hành động của bạn Baek và Kris lúc nói chuyên với mẹ Chen, mặ dù đã có phỏng đoán há chắc chắn n vẫn muốn confirm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-1-2014 17:23:06 | Xem tất
Cứ mỗi lần hóng pic ST à mà ko phải là eat time lại vào đây mong ngóng lượn lờ
Vừa thấy đc mấy điểm sáng của ep 7 và sẽ hóng từ bây giờ đến lúc có sub
Tinh thần ăn uống càng ngày càng lộ liễu ko kiêng dè gì ai nữa rồi, hn lấy cớ đóng CF để ăn trá hình đây
N điều m mong ngóng là ep sau, mới nhìn preview mà e suýt ngất
2 t maeknae chắc vì láo quá nên bn kia nó cử đi học trà đạo. M thê 2 đứa nó mà học đc m lại thích exo nhiều hơn
còn thánh vẫn bài làm mau quen thuộc lần này cụ học võ hẳn hoi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-1-2014 14:31:13 | Xem tất
Kites mở cửa phát là phải bay luôn vào đây. Dù đã xem eat time của các cháu ko biết bao nhiều lần, soi từng chi tiết nhỏ nhặt nhất n vẫn muốn xem của ST xem m có bỏ sót cái gì ko
Hôm qua vừa xem ep 9, 3h sáng mà vẫn phải cắn gối để kìm nén, m rất hóng ep 9
Cảm ơn ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-1-2014 17:40:58 | Xem tất
Tôi ko thể sống nổi với cái ep 9 này nữa
Lúc đầu xem raw thấy có vẻ tập này cũng bình thường n khi có sub thì ôi thôi, nửa đêm cắn gối cười như điên dại
Sau đây là 1 số ấn tg về tập 9
- Các cháu vocal lines thi thố rất chi là tài năng duy chỉ có 1 thành phần bất hảo đội sổ cả 2 vòng thi hát, may vòng rap dở chiêu trò mới vớt vát lại đc tí danh dự n cũng bị bạn chơi ném đá ầm ầm
- Phần ôn nghèo kể khổ của a Ngơ, khi có sub rồi t mới ngã ngửa hóa ra hoàn cảnh sáng tác của bài ca ST nó lại thê thảm như thế
- Còn trò câm nín của các cháu thì xin phép chỉ nói 1 câu: lần sau thà cứ nói nhiều chứ đừng bao giờ nín nhịn. Xem bn nó ko nói mà t cười đến ko sống đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-2-2014 23:03:14 | Xem tất
Đợt này ST làm việc năng suất quá. Vèo cái đã thấy ep 11
3 tháng trôi qua nhanh quá, còn 1 tập nữa thôi là ko đc nhìn các cháu ăn, chơi, đập phá nữa
Sau đây là ấn tg về ep 11: Đã phát hiện ra 1 số cháu cuồng SNSD level max. Bạn Bún bụng bự thì ai cũng biết n khi bạn ý thể hiện tinh thần fanboy ra thì ôi thôi đến Taeyeon còn cười ko thở nổi thì cái thân già này biết làm sao
Rất trông đợi 1 ngày ko xa các cháu giả gái hát liên khúc nhạc SNSD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-2-2014 20:44:50 | Xem tất
Thế là hết EXO sầu thảm của tôi rồi, từ bây giờ tôi biết làm gì thứ năm hàng tuần. Lăn ra ăn vạ
Bác Man cũng thật dã man con ngan, tại sao bác cứ thích số đẹp chọn đúng con số 12 thế
Hy vọng giống như mấy cháu nói, season 2 pl
Sau tập này m chỉ có 1 từ kkaepsong kkaepsong kkaepsong kkaepsong kkaepsong kkaepsong kkaepsong kkaepsong kkaepsong kkaepsong kkaepsong kkaepsong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách