Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2014] Ngao Jai | Toomtam Yuthana & Vill Wannarot

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-11-2013 20:27:56 | Xem tất
2 ng này lại đóng cặp với nhau rồi, có vẻ do hiệu ứng của phim trước 2 ng đóng đây mà, phim kia thì nữ chính đóng 1 mình 2 vai sinh đôi, phim này thì nam chính đóng sinh đôi, kiểu cứ như hoán đổi cho nhau đó vậy, mà đôi này có vẻ đóng hợp với nhau kinh, tình cảm dạt dào, trông đứng với nhau cũng hợp nữa, chiều cao phù hợp, càng hợp tác với nhau nhiều lại càng ăn ý đây, đài CH5 đinh giống đài CH3 à, tạo ra những cặp đôi vàng à, làm cho khán giả và fan ship điên cuồng :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-11-2013 10:07:54 | Xem tất
Vill dạo này có nhiều dự án phim kinh nha, hôm trc lượn nhà vừa thấy đang đóng phim j bị biến thành chim, nhờ nam chính giúp đỡ cơ, nhìn ảnh chụp trong rõ sành điệu dân chơi, vào phim này phát lại hóa dịu dàng thùy mị nết na rồi, chẹp chẹp, cô gái đa tài đây, định thử với nhiều thể loại và nhiều dạng nhân vật khác nhau chăng, mà có thể đóng song song 2 phim thế này cũng tài thiệt nha, cảm xúc ko bị lẫn lộn à.
Đôi này thì từ phim mới chiếu gần đây mà kites cũng làm sub hết bộ đó rồi ấy, quá ăn khách, rate cao dã man, đài là định thuận gió mà đẩy buồm đi đây, cứ cho 2 bạn ship suốt :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-1-2014 16:01:33 | Xem tất
Xem mấy đoạn quay phim có vẻ sẽ có nhiểu cãi vã, kiểu Vill đành hanh, sắc sảo, lắm chuyện đây, mình ko cần 19+, chỉ cần chúng nó tay trong tay, tình nồng ý mật là chết như điếu đổ rồi, mình là mình thích kiểu nhìn nhau đắm đuối ấy, mắt long lanh, ko còn biết ng nào xung quanh nữa ấy, trong phim trc 2 đứa đóng với nhau có nhiều cảnh 19+ nhưng mà ko quay đc nhiểu kiểu chúng nhìn nhau mê mệt, đc mỗi cái đoạn cuối phim thì thật là đậm đà, nhẹ nhàng sâu lắng, dễ đi vào lòng ng, hj, tình yêu trong sáng tí cũng đc, thay đổi thể loại tí cho nó văn minh :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-3-2014 16:15:08 | Xem tất
ko biết phim này tình hình quay thế nào rồi, đến bao giờ thì mới xem đc đây, năm nay Vill có nhiều phim kinh luôn đó, phim này nè, phim đóng bị biến thành chim nữa này, mà ko hiểu, em này quay song song 2 bộ chắc, hix, ta hóng cặp này kinh luôn đó, vì chúng hợp tác có vẻ ăn ý ra phết nha, ship trên phim ảnh thôi, ngoài đời thì muốn đi theo anh nào chị nào thì tùy, kakaka, Mà thấy Vill để kiểu hiện đại thì thấy xinh hơn là ăn mặc kiểu ngày xưa, trong phim trc 2 đứa đóng ý, mình ko thích cách ăn mặc của em ý ở cả 2 vai nha, à, phải nói là ko thích trang phục của cả bộ phim luôn, nó cổ cổ, mà nhìn trông Vill trông đô con dã man, mặc dù sự thật thì em ấy có hơi hơi thế thật, nhưng mà mặc như thế thì lộ rõ quá, nên ta ko thích, phim này có vẻ sẽ đỡ hơn đây^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-9-2014 21:10:39 | Xem tất
Phim này bao giờ chiếu vậy cả nhà, thích đôi trẻ này đóng với nhau nè, nhìn đẹp đôi dã man luôn đó, mà chúng nó diễn cảm giác có tình cảm mặn nồng trong đó lắm ấy, kiểu mắt 2 đứa nhìn nhau đắm đuối ko thể cưỡng lại đc đó. Quay khiến cho khán giả chết mê chết mệt ý, mà xem cái video @baobinh_tht post mà ngắn quá chừng, chả hiểu j cả, mà sao lại thấy tính chất dân tộc thế nhể, thấy mấy cảnh pic phim tung ra hiện đại thành thị lắm cơ mà. ko biết thế nào đây, đừng bảo là 2 đứa lấy nhau trước, rồi 1 trong 2 đứa mất trí nhớ, đứa kia đi tìm đứa còn lại nha. Mà nếu là cái mô típ phim kiểu này thì trước Vill cũng đóng rồi thì phải, chắc Vill ko nhận lại kịch bản đã từng đóng nội dung nhang nhác thế đâu nhỉ. Hóng phim này lâu lắm rồi ấy mà chả thấy có thêm thông tin j cả, khá là sốt ruột đây, ít nhất cũng cho mình cái lịch hẹn để còn biết đường xác định, hóng phim ngày tung chứ nhể. Chứ nhiều khi phim chiếu mà ko biết đường xem ấy chứ

Bình luận

haiz,mà đài đôi trẻ này đóng khó tìm phim xem lắm ấy, ko giống đài Ch3  Đăng lúc 12-9-2014 08:13 PM
Đúng là ngắn thật nhưng bên Thái mới đăng có mỗi teaser ấy  Đăng lúc 12-9-2014 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-4-2015 12:06:43 | Xem tất
Đã xem xong phim này đã lâu, thấy mọi ng nhâu nhâu vào xem thì cũng muốn góp đôi ít lời nè
Ta là ta kết cái cặp này từ đợt bữa em Vill đóng 2 chị em sinh đôi cặp với bạn nam này cơ. Phim đó cũng nổi đình nổi dám thế còn j nữa, mà chúng nó nhìn công nhận đẹp đôi thật nha, mỗi tội trên phim thì ta mới dám ship chứ ngoài đời thì hổng dám mạnh mồm à. hahaha. Mỗi tội phim đợt trước tại đóng về thời xưa, cũng ko thể tính là thời cổ được nhưng mà quần áo và cách nhân vật mặc mình ko có ưa thích cho lắm.
Còn đợt phim này thì thôi rồi, mình kết nó mặc đẹp ghê ta nha, nhưng mà mỗi tội bạn nam thì khi đóng sinh đôi khi  đóng người anh mà ăn mặc trên vùng núi ý, là ta cũng ko có kết đâu nha,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách