Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Chisan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] CUNG HOÀNG ĐẠO - TỔNG HỢP - CẬP NHẬT ^^

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-10-2013 19:10:31 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

cảm ơn bạn đã lập thớt này nhá ^^

công nhận đọc xong thấy đúng tính cách của mình gần giống hết cái luôn

mình thuộc cung xử nữ mong làm quen nhiều bạn hơn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-10-2013 19:16:01 | Xem tất
Chisan gửi lúc 26-10-2013 19:12
vào đây chơi thường xuyên nhé bạn
mình lập thớt này mong mn cùng giao lưu
bạn nh ...

ok bạn nếu thấy cái gì hay liên quan

đến các cung hoàng đạo mình sẽ vào nhà cập nhật

mong được giao lưu với mọi người thui ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-1-2014 23:11:11 | Xem tất
THÁNG 1/ 2014 CỦA XỬ NỮ.

TỔNG QUAN: Với những ảnh hưởng tích cực từ sao Kim, Xử Nữ sẽ có một khởi đầu may mắn trong công việc ngay từ những ngày đầu tháng. Bên cạnh đó, dưới sự dẫn lối của sao Thổ, bạn cũng sẽ tìm thấy những cơ hội mới cho công việc và tình yêu của chính mình.

SỰ NGHIỆP: Hãy bắt đầu công việc của mình bằng một bản kế hoạch chi tiết cho những dự định của bạn trong tháng này. Bằng cách này, bạn vừa tiết kiệm thời gian, vừa giúp mình nanh chóng đến với những mục tiêu cần đạt.

TÌNH YÊU: Tình cảm của bạn sẽ có chút thay đổi, có thể đó là một chút say nắng với những người khác giới, tuy nhiên điều này sẽ nhanh chóng đi qua nhường chỗ cho những khoảnh khắc tuyệt vời giữa bạn và một nửa đích thực.

TÀI CHÍNH: Những thành công trong sự nghiệp sẽ mang đến cho bạn một khoản tiền nhỏ, giúp bạn tăng thêm nguồn ngân quỹ đang hạn hẹp. Tuy nhiên, bạn cũng nên biết cách kiềm chế các sở thích cá nhân của mình với những món đò xa xỉ không cần thiết.

SỨC KHỎE: Những ngày đầu tiên trong tháng bạn nên đặc biệt chú ý giữ gìn sức khỏe bởi sự thay đổi thời tiết khiến bạn bị cảm lạnh. Tuy nhiên, dưới sự hỗ trợ của các tiểu hành tinh, bạn sẽ có sức mạnh tuyệt vời để bình phục một cách nhanh chóng.

Nguồn: 12 cung hoàng đạo.

1 năm mới dành cho xử nữ để có thể tiếp tục 1 khởi đầu tươi đẹp nào ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách