Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binidiamond26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Party] Tiệc tân gia box Lưu Diệc Phi - Tổng kết Gameshow post 93#, page 10

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-10-2013 13:52:08 | Xem tất
đợt này hơi bận thành ra ít vô nhà được,mai thì cuối tuần nên rảnh rỗi nhiều.dĩ nhiên là hưởng ứng nhiệt tình rồi.để mình đi phát giấy mời giúp. :P

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
binidiamond26 + 5 thanks bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-10-2013 19:55:10 | Xem tất
F5 nãy h mà chưa thấy câu hỏi.đang ăn cơm nữa chứ.vừa ăn vừa chơi vừa kiếm xèng.he.thế này đau dạ dày mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-10-2013 23:21:50 | Xem tất
sang page 9 này.người ta nói quá tam 3 bận.hy vọng lần này trúng này
huhu.thấy avatar của tôi chưa?
có ai thương không?
Tem.phát này mà trượt thì nhường người khác vậy

Bình luận

sory vì đã spam,bin ơi xóa giùm mấy bài trên :v  Đăng lúc 26-10-2013 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-10-2013 23:35:07 | Xem tất
Thôi nào mọi người.chơi vui là chính.xí xóa mấy vụ nhỏ này đi.có đáng gì đâu mà phải cãi nhau vì mấy điểm $ thế.Hôm nay mọi người chơi khuya ủng hộ nhà Phi nhiệt tình thế là mừng rồi.Chúc mọi người ngủ ngon nha .Mai rảnh lại ghé qua nhà Phi chơi tiếp nha mọi người

Bình luận

Ngủ ngon ^^  Đăng lúc 26-10-2013 11:55 PM
Mai không có game.ý mình là sang chơi bình thường thui  Đăng lúc 26-10-2013 11:49 PM
ủa mai còn game hả bạn =))  Đăng lúc 26-10-2013 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-10-2013 23:47:46 | Xem tất
Khổ thân chibi quá.mà có máy cùi như ss thì cũng bị chậm như em thôi.ăn may được mấy câu khó.ngồi chơi vui giết thời gian là chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-11-2013 09:51:59 | Xem tất
thiensumattroi gửi lúc 31-10-2013 20:25
Vào trễ quá rồi.
Haizzz tiếc ghê. Chúc nhà Phi Vũ càng ngày càng thêm vui nhộn như h ...

Ôi,chắc bạn toàn đọc mấy tin báo lá cải của Việt Nam đăng rồi.Chắc là mấy cái tin đại loại như "Lưu Diệc Phi hầu rượu các ông lớn" rồi.tin đó bọn chúng đều lấy mấy hình ảnh Phi tham gia sự kiện liên hoan phim hoặc là Bazaar Charity night ảnh Phi ngồi uống rượu xã giao với mọi người,chúng nó post lên giật tít.Nếu bạn là fan Phi thường xuyên cập nhật tin tức của Phi trên các web Trung Quốc sẽ rõ ngay ảnh đấy là ở đâu ra.Còn nữa chắc bạn đọc cái tin :"Lưu Diệc Phi tự nhận mình đẹp nhất Trung Quốc" hả?Đó là bọn báo lá cải VN tự viết ra thôi.Bọn mình lục tung cả trang baidu chẳng có bài báo nào của TQ nói thế cả.Còn tin hôm sinh nhật Phi ư?Xin lỗi chứ Phi chẳng bao giờ tự nhận mình vẫn còn trẻ như 16+ cả.Tất cả các bài post của Phi trên weibo hôm đó đều là lời cảm ơn fan và bạn bè,người thân chứ không hề có lời lẽ nào như báo nói là Phi viết trên weibo cả.Hôm đó bọn mình cũng ngồi canh weibo Phi suốt để dịch tin tức và không hề có câu đó.Và Phi bây giờ vẫn là Phi của ngày xưa thôi,không thay đổi đâu.Đừng tin mấy cái báo lá cải nha bạn :)

Bình luận

Em ghét nhất mương 14,chuyên gia bịa đặt như thật >.<  Đăng lúc 3-11-2013 06:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách